Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 0988278297

0988278297 Hiệp Sĩ

A ADM oi e thấy cái muss4 hay hon mus6 này nhiều e rất chán mu này ma k chỉ e đâu a vào game ma xem k ai thích mu này cả và nhiều người bán acc k chơi nữa mong a xem xét lại cho trở về mus4 như xưa ae trong game chơi vui vẻ

2. azuma

azuma Guest

Hỏi : đồ em đã BH +9 và qoay lên +11 rồi (ss4) giờ lên ss6 ko cho vào GoBin để qoay lên +12 hay +13 đc thì phải làm sao hả anh ????

3. Ối trời. Sao dk khôg cầm được 2 kiếm đại log đao và kr nữa hả? Chán wa. Mà bọn DL ăn j mà thủ+ dame khủg khiếp vậy. Chẳg lẽ DK hết thời rùi sao??

4. sax! tôi thấy bạn có voi đòi tiên có tiên rồi thích về chó ak. lúc chưa up thì kêu là sao lâu thế,lúc nên rồi lại kêu là về là thế nào,đây mới là cho ae chơi thử thôi đã hpoanf thiện đâu mà,chờ nôt hôm nay hoặc ngày mai nưa là ok.

5. E kũg thấy cái bản ss6 này nhìu thứ khác wa. Nhưg ko sao. Dần dần sẽ wen.

Má ơi. Con mới thanh lý hết đồ dl bên ss4 để chuyển sag chơi DK x0g. Sag đây mới pjt dl trâu bò. Hjc. Thế la mất hết đồ dl.

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  6. upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

7. Quả này các mem yêu DK chắc phải nói lời chia tay rồi ! hic

8. Bố mẹ cho 10tỉ tiêu vặt. Đang định đầu tư mấy tỉ vào mu để mua đồ cho DK nhưg tình hình thế này thì e xin bàn lùi. Để tìn đi nhà nghỉ còn thix hơn. =]]

9. Em là chủ acc: anhx10

Anh Adm ơi. anh ơi em vừa cho đứa e nó mượn nick vào thử,e khoe với nó là lên ss6 rồi,cho nó mượn vào chơi xem thế nào.để dụ dỗ nó chơi cùng e,nhưng khi em vào thi lại bị báo là bị khóa. Ra diễn đàn mới biết là bị block do xúc phạm, chửi bậy Adm.
    Anh Adm ơi. Em chơi cái này lâu rồi , em cũng đầu tư vào nhiều công sức và tiền bạc. chẳng lẽ vì cái SS6 mới update mà em chửi a như thế sao. Em không dại dột như thế. Là Do thằng em của em no còn ít tuổi, với lại nó mới chơi nên nó chưa hiểu được công việc của các anh như thế nào. nên nó mới lỗ mãng chửi các anh như vậy. Nó bảo mới chủi có mấy câu,e bảo thôi chết rồi,đã hoàn thiện đâu mới là chơi thử nghiệm mà mày chửi thế ak,nó bảo ko biết,nó cũng xin gửi lời xin lỗi đến các a nhất là admin. acc này e đang cầy poit vợ chồng,mong a tha thứ cho lần đầu ại dột của e nó
    Việc Cũng đã xảy ra rồi, Dù nói nhiều cũng không rút lại được cái đã xảy ra. bây giờ em thành thật xin lỗi các anh và mong các anh bỏ qua và cho em cơ hội để chơi tiếp acc của mình. Em hứa sẽ không bao giờ có lần như thế nữa tiếp diễn. Một lần nữa mong a tha thứ cho
    Chúc các anh luôn mạnh khỏe và Mu ngày cang lớn mạnh.

10. Tay này spam ah, sang box kháng án đi. Tội sử dụng ngôn từ sai quy định không block lâu đâu tầm 7 ngày thôi. Chịu khó nộp phạt và chờ đợi. Lần sau đừng cho ai mượn acc nhé!

11. vipboy85

vipboy85 <font color=#cc33ff><b>๑۞๑Chí♣Công♥Vô♣Tư๑۞๑</b></f

Mình cũng tiếc tiếc vì đã bán mất con nhân vật phụ DL, trước 1 hôm khi up lên ss6.
    Nhưng liệu DL có phải là tất cả như 1 số bạn đã nói không ? mình không tin đâu......
    Mình nghĩ không gì có thể là hoàn hảo về tất cả mọi mặt, có điểm mạnh và đổi lại cũng phải có điểm yếu !

* Không biết cái gậy thần ma của mình, có còn ăn thua hơn so với các gậy khác của suol như tại ss4, không đây ???
    * Hiện tại thì thấy gậy hỏa long < gậy rồng > là tên thường gọi quen thuộc, thì gậy rồng sop, với gậy thần ma sop, thì chỉ số % phép thuật của gậy thần ma, yếu hơn gậy rồng khá nhiều rùi :(( . Không biết kết quả cuối cùng khi hoàn thiện, sẽ như thế nào ?
    * Giá trị cũ tại thời điểm gần đây nhất của ss4 với 2 gậy này, thì gậy thần ma nó có giá gấp đến khoảng 20 lần so với gậy rồng < đồ fun >.

May mắn mình được sở hữu 1 cái gậy thần ma gần fun, và giờ thì thấy hơi run.
    Nhưng chắc sẽ không sao vì bôi cao sẽ khỏi !:">

Last edited: 2/12/11
  12. nhiều nhưng tớ thấy vẫn không đủ để way DTLCC. tỷ lệ way ko như ss4 đâu nhế. 10 món may ra đc 3. bh moi du 1 cum 30vieen mà way sw2

13. đồ bảo hiểm ko hủy gia cường đc

ko biết đây là tính năng của ss6 hay là lỗi nhỉ? liệu có thể chỉnh về như ss4 đc ko? trường hợp gia cường xịt ko hủy gia cường đc thì chỉ còn nước đập lại từ đầu

14. đính chính lvạis tất cả các member đang vui mừng vì sở hữu đồ rồng nhá: tôi đã test thử và cho ra kết luận là: chỉ số đồ rồng tại thời điểm này chỉ là chỉ số ảo, dame quái vẫn như hồi ss4. các bạn xài đồ cuối cứ bình tĩnh. thử suy nghĩ 1 chút sẽ thấy ngay. đồ rồng( gr+kr+nr) rất nhiều và hầu như ai cg có thể sở hữu nó nên việc đồ rồng lên ngôi là chuyện ko hợp lí và làm mất cân= thị trường.

15. A ADM ơi. Cho e hỏi DK bh ko cầm đươc 2tay 2kiếm nữa àk (DLD+KR).

16. Xin hỏi Admin 1câu tại sao cày lv lại quá ít điểm kinh nghiệm vậy,các chủng tộc thì xung khắc với nhau quá lớn admin hãy dảm bớt tính xung khắc đi được không,cứ như vậy thì chủng tộc bị xung khắc sẽ không có cơ hội để đánh chả thế thì thiệt thòi quá,CR TM sao tăng ít kinh nghiệm quá vé devil bluk sao giờ đắt thế sinh viên thì sao kham lổi được với giá đó tôi là chủ guild HaiTacMU char suopyeu 53 thành viên trong guild đã lêu ra ý kiến này

17. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bạn vui lòng đọc câu hỏi số 05 và số 16 nhé, cảm ơn :D

18. a TTH ơi
    Em là chủ acc: anhx10

Anh Adm ơi. anh ơi em vừa cho đứa e nó mượn nick vào thử,e khoe với nó là lên ss6 rồi,cho nó mượn vào chơi xem thế nào.để dụ dỗ nó chơi cùng e,nhưng khi em vào thi lại bị báo là bị khóa. Ra diễn đàn mới biết là bị block do xúc phạm, chửi bậy Adm.
    Anh Adm ơi. Em chơi cái này lâu rồi , em cũng đầu tư vào nhiều công sức và tiền bạc. chẳng lẽ vì cái SS6 mới update mà em chửi a như thế sao. Em không dại dột như thế. Là Do thằng em của em no còn ít tuổi, với lại nó mới chơi nên nó chưa hiểu được công việc của các anh như thế nào. nên nó mới lỗ mãng chửi các anh như vậy. Nó bảo mới chủi có mấy câu,e bảo thôi chết rồi,đã hoàn thiện đâu mới là chơi thử nghiệm mà mày chửi thế ak,nó bảo ko biết,nó cũng xin gửi lời xin lỗi đến các a nhất là admin. acc này e đang cầy poit vợ chồng,mong a tha thứ cho lần đầu ại dột của e nó
    Việc Cũng đã xảy ra rồi, Dù nói nhiều cũng không rút lại được cái đã xảy ra. bây giờ em thành thật xin lỗi các anh và mong các anh bỏ qua và cho em cơ hội để chơi tiếp acc của mình. Em hứa sẽ không bao giờ có lần như thế nữa tiếp diễn. Một lần nữa mong a tha thứ cho
    Chúc các anh luôn mạnh khỏe và Mu ngày cang lớn mạnh. a giải quyết giúp e đi,e biết lỗi rồi :)

19. Anh ơi thử gì mà ghê thế thàng DK ngày xưa em chấp đến 5 quả nó cũng chẳng nhai đc 1 quả thế mà giờ e bem nó mỏi tay gẫy chùy nó vẫn đưng hiên ngang bất khuất mà em khắc hệ nó đấy,thử nhưng cũng phải gần gần với thật 1 tí chứ anh

chuẩn đấy cứ yên tâm 1 câu là ko bao giờ có chuyện người ta bỏ ra mấy chục k bạc mua cái gậy TM về lại ko bằng cái gậy Rồng 1k5 đâu anh em yên tâm đi

20. Char _ThuyTrang dc doi thanh ThuyTrang, xin chân thành cảm ơn BQT đã đổi giùm cái tên ! Có một số lỗi như sau:
    1. Khi nhấn vào Mua đồ thì chỉ dc vài người hiện được cái cửa hàng đang bán cái gì ! Còn lại ko thấy hiện tượng gì cả
    2. Chỉ vào các món đồ trong CS thì ko thấy hiện thông tin.

Tạm thời tìm ra dc 2 lỗi trên, mong BQT giúp đỡ !

Thiên Thanh Hi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi