Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đã thả block acc Anpower.

Những gì cần giải đáp đã có tại topic này, bạn vui lòng tìm hiểu và hướng dẫn em của mình, nếu có vấn đề nào thắc mắc bạn có quyền phản ánh.

2. Xin hỏi ADMIN bản update ss6 đã hoàn thiện chưa ! tại sao khi lên davias 3 lại ko có con quái nào ! còn ở Vucalrut trc là nơi lý tưởng để cày skill còn bây jo thì mỗi chỗ có 1>2 con quái ! DK bản ss6 này thì khổ rồi ! phạm vi đánh thì hẹp mà bãi lại ko có ! Mong admin cho 1 câu trả lời hợp lý ! cảm ơn

3. Thiên Thanh Hi

Câu hỏi của bạn Giọt Lệ Buồn là câu hỏi số 05, bạn vui lòng xem lại để biết câu trả lời.

4. Lỗi ss6 ở cs là mua vé lmperial gủadian khi nhận về thùng đồ thì ra ve doubele goer tương tự như thế mua the doubele goer thi ra ve lmperial guardian

5. Cảm ơn vì câu trả lời của admin ss6 các chủng tộc đều mạnh đều có bãi để train level , skill ..kính mong admin cũng có thể tạo ra nhiều bãi quái để cho anh em DK còn cày kéo nữa !

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  6. NoKissMiu

NoKissMiu Hiệp Sĩ

Cho em hỏi thế những nhân vật lần đầu tiên đăng nhập vào game đã bị lag mất sw3 và ko còn trên người nữa thì làm thế nào

7. ^^. em đang có vài món đồ đợi nâng cấp. nhưng quản lí báo là đang xem xét chức năng. không biết lên ss6 có nâng cấp được luôn không ạ.

8. anpower

anpower Hiệp Sĩ

Anh admin ơi. em là chủ acc anpower và anpower1. Mong anh thả thêm acc anpower1 nữa. tất cả em trình bày ở trên rồi. Mong anh xử lý giúp em với. Cảm ơn anh nhiều

9. Thiên Thanh Hi

Anpower1 tội rất nặng, spam chửi admin liên tiếp... tôi sẽ thả sau.

10. Không biết SS6 đổi chủng tộc có bị mất point dư không? chưa gì đã có tin đồn ss6 đổi chủng tộc mất point dư. Mong TTH giải đáp dùm.

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  11. Em vào quản lý nhưng hạn chế bank tất cả là 20.anh à nghĩa là vẫn chưa hoàn chỉnh để giao dịch

12. Mừng ss6 thành công khyến mại cho đôi chủng tộc không mất poin vc :))

13. Thiên Thanh Hi

Ban quản trị không hề có một thông tin nào như vậy, ngày trước khi thưởng point dư, BQT đã thông báo nó tồn tại vĩnh viễn... suy ra, những gì bạn nghe chỉ là tin đồn ác ý. Mong bạn phổ biến lại với những người khác!

@ The_General: Theo thông báo trên trang chủ thì hôm nay chưa cho giao dịch :D

Moscow thích bài này.
  14. Bọn này nông cạn.Chơi thử vài ngày, ko thích thì nghỉ luôn.cần gì bức xúc.góp í từ tư và bình tĩnh chứ.Có vẻ như ko hiểu 3 chữ" phiên bản mới" "chơi thử nghiệm" sồn sồn như a cắn b

15. thế thì chết e ơi =))

16. Trang QLACC đã cho rs. Nhưng điểm PO của acc bị mất hết.
    Có ai bị hiện tượng này ko.
    Khi Pk bấm giữ ctr hoặc bấm giữ Alt để đi các sự kiện thì màn hình MU và chuột đơ toàn bộ. Bỏ bấm giữ thì 1 lúc mới hoạt động trở lại.
    SS4 ko bị hiện tượng như vậy

17. Thiên Thanh Hi

Về điểm PO, bạn vui lòng xem câu hỏi 14.
    Vấn đề còn lại, có thể do cấu hình máy của bạn :D

18. TuPr0luv

TuPr0luv Cư Dân

Admin xem box kundun sao toàn ra zen vậy?

19. mrhiep

mrhiep Cư Dân

tai sao vao nich thi lai bi la khoa tai khoan ai cho myk 1 cau tra loi

Chan wa k biet lam nhu nao de choi mu ha noi ss6 day

Nk ma toi dau co chui dau vao choi cai thay ss6 chan ra choi thien menh ma hic.oan wa

20. TuPr0luv

TuPr0luv Cư Dân

Box kun toàn ra zen @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi