Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh Hi cho em hỏi dồ hack( đồ nhóm 3) thì bao giờ nâng cấp được ạ.

2. ai cho thẻ là ID này của a die luôn đấy chỉ 1% nữa là die rồi vì bị phạt thẻ quá nhiều vì nói "*********" =))

3. MOD này ai dám cho thẻ =))

4. HNiFs

HNiFs Cư Dân

Bác bào cho em hỏi sao không học được buff mana của suol nữa (mns)?

5. AE chơi soul cho hỏi:
    1- Có phải Dame giảm kh? Trước quậy rồng K2 âm 1-2k giờ còn 46k
    2- SW +15 trước thủ 141 nay còn 126 = w3+15

6. Cho em hỏi, liệu có cho cày tiếp skill sau khi đã đủ 200 rồi không, vì bảng skill max sẽ là 840 điểm?
    Elf tăng quá 32k agi thì bắn chưởng băng vẫn không đóng băng được đối thủ.

7. emmama

emmama Guest

MOng dang SS6 của NU xe hết lỗi để HOÀN MỸ đựoc Úp lại .......... như bác TTH nói HOÀN MỸ là con của HN :))

8. Bên kia đang max sk sang bên này + không hết được 1 cột . bao nhiêu sk thì max vậy ? nếu vẫn 200 thì điểm + rồi có rút lại cộng chỗ khác không . thấy nhiều ô quá + linh tinh hết cả rồi . lạ lẫm không biết thế nào

9. Hỏi Combo dk giờ hơi khó và hơi chậm :(

10. Cho toi hoi QB mua chuong o dau the hay chj co skill cua may mon vu khi thoi

11. FairyElf ơi em không biết đưng chậy lên đây phát biểu bừa tổng có 43ô x20=860 điểm, nhưng chi tính các dòng phù hợp cho chủng tộc và các dòng tính năng chung thi bỏ đi tầm 5ô giảm được 100điểm vậy là 760.
    để phát triển nhân vật theo đặc thù riêng và trian LV thì chỉ cần 400điểm là max các ô cần thiết.

Tiên đây để nghị ADM khi chính thức ổn định ss6 thì RS lai điểm Skill cho anh em cộng lại cho phù hợp. Thấy nhiều người không biết cộng linh tinh cả, sau đó mới hỏi thì đã muộn.

Guild89Thiên Thanh Hi đã thích.

12. Ặc ặc nhân vật này sáng tôi vào thì thấy 1 thằng nó bảo nghỉ game đi ae ơi hay đại loại nó post như thế và tôi có post đúng 1 câu là "vậy thì nghỉ đi" thế mà bị Block thì quả là oan uổng. Tôi ko quan trọng lắm đâu nhưg đáng ra nên xem xét cẩn thận trong hoàn cảnh lúc đó chứ.

13. [​IMG]

93 người đang xem chủ đề này. (28 thành viên và 65 khách) bó chym

14. Dame DL đánh dk quá to :(

15. Em chỉ hỏi là có cho luyện thêm skill sau khi đã đủ 200 điểm nữa không thôi mà?

16. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Thả block 0977837873, tenlaj và MrQCong vì chủ acc đã vào xác nhận.
    Các bạn là thành viên của GamethuVN, đề nghị các bạn chú ý, cùng giúp đỡ và sát cánh cùng GamethuVN!

huutuyenlatvat đã thích.
  17. Mình thấy ss6 cũng có cái hay có cái ko hay chứ ko như mấy ông post chửi rủa suốt ngày

18. Sao dow ss6 lâu wa" dow mãi chưa xong :(

19. Dame xọc gió của dk bé quá:(

Mà admin ko mún cho pk hay sao mà tiền chuộc tội cao thế :(

20. anpower

anpower Hiệp Sĩ

Em là chủ Acc Anpower và Anpower1

Anh Adm ơi. anh ơi em vừa đi làm về lúc 11h. Đứa em cùng phòng nó bảo la MU chơi được rồi. em vào thi lại bị báo là bị khóa. Ra diễn đàn mới biết là bị block do xúc phạm, chửi bậy Adm.
    Anh Adm ơi. Em chơi cái này lâu rồi , em cũng đầu tư vào nhiều công sức và tiền bạc. chẳng lẽ vì cái SS6 mới update mà em chửi a như thế sao. Em không dại dột như thế. Là Do thằng em của em no còn ít tuổi, với lại nó mới chơi cùng acc với em nên nó chưa hiểu được công việc của các anh như thế nào. nên nó mới lỗ mãng chửi các anh như vậy.
    Việc Cũng đã xảy ra rồi, Dù nói nhiều cũng không rút lại được cái đã xảy ra. bây giờ em thành thật xin lỗi các anh và mong các anh bỏ qua và cho em cơ hội để chơi tiếp acc của mình. Em hứa sẽ không bao giờ có lần như thế nữa tiếp diễn.
    Chúc các anh luôn mạnh khỏe và Mu ngày cang lớn mạnh.

Thiên Thanh Hi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi