Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

CR khi kết hợp vs nhẫn sẽ được + % exp , đắt hơn là đúng ;))

Last edited: 2/12/11
  2. con đấy blokk chuẩn mẹ mình bảo nó nói ít thôi ko chụp ảnh blook đấy nó trả lời m bảo adm blokk hộ tao cái v~ luyện

tăng ít exp hơn ss4 thì lên giảm giá chứ

3. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

đành chờ ngày mở cửa chính thức ! giờ bãi train tạm ổn , chờ chia sever test bãi train tiếp :> ko cứ như này đua G vs đua top ốm xác

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  4. chuẩn :))
    cầy skin còn ốm xác hơn
    hịc den vãi mới ep dc con TM + 5
    thế mà cắm chuột = AU F7 Trong game ko hiu sao dc 1 luc đứng lại thế là xong.... :((

5. Sw3 BH mới mất dòng thôi như mình chỉ khóa IP nên vẫn bt

6. Vừa vào game rồi vẫn chưa có thấy sw3. Vậy mà bảo lõi duy nhất là không hiển thị dòng.
    Nhưng vẫn mừng vì DK ko hẳn đã yếu. làm ván đt với DL LoveWife thua co 10-6. mà mình ko có sw3 đấy. DK vẫn vô địch

7. Và em hỏi lun là hôm qua 2 acc của em 1 acc đã hết hạn IP thì vẫn nhận đc đồ từ acc kia như vậy có vấn đề gì ko

8. Anh hi fix lỗi acc vjpngheo9x đi sao chong hòm đồ có 1 gay doat menh ex lucky tang 8%hp 8%mna va 20 suc dánh phép sao h chong hòm chỉ có 3 gậy đoạt mệnh lucky +0 vậy

9. ductu5

ductu5 Chiến Binh

Anh ADM cho em hỏi sao em chơi nv sum cứ đổi sv khác hoặc di chuyên đi vùng đất khác là lại mất hết skill phải để lại nút nhớ là 1 2 3

10. Tình hình là lên ss6 chưa được thuận lòng dân lắm.Kính mong ADMIN sẽ sớm fix các lỗi còn lại để anh em có thể về nhà mới ^^.Em cũng xin có đôi điều góp ý mong admin xem xét :
    - $ rớt nhiều ex cũng nhiều. THần Mã CR có khả năng tự nhặt zen thì ko ổn.
    - ép đồ thấy có vẻ ngon quá thấy mấy cháu kêu ko sợ xịt
    - Tính năng các đồ thay đổi gây loạn giá thị trường. vd : các đồ hệ rồng tăng % GR +15 giờ là 141%,QV nghe nói 150% >>sẽ có cuộc tháo chạy kundun,ma pháp,thần ma.
    >>>> Giá cả tụt thê thảm thì chắc sẽ giảm sút người chơi lắm GM ơi.GM cứ để tỷ giá như trước đây cho anh em đỡ hoang mang.Chứ đồ tự nhiên rẻ bèo anh em nản lắm

11. vì bị ghét kô cho chơi nữa chứ làm sao , lại còn phải hỏi à =))

12. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Cũng tưởng vậy. Nhưng bây h thì vào được rồi lão béo ah=))=))=))

Đồ rồng ss6 nên ngôi rồi. Nhưng chỉ số của vũ khí rồng đồ shop và đồ ex là như nhau.

13. may nhỉ hóa ra ong zoi còn thuơng cưng ak . tưởng ghét rồi =))

14. 91 người đang xem chủ đề này. (34 thành viên và 57 khách)
    lợn nhựa pappai61 Vân Béo landungdak Tiến Sĩ Béo MyThieuGia HeyYou nktndt678 Manh NT [Vip]Tu0jDayThj bluesky1305 info360 mobilenet2115 pvtrung Galactic0s Lee Tuyền ThutiCoi anhphong mgkhung trở lại khuongkute Guild89 Versase01 Đông Anh Admin sauruou thien1708 phuocbro9x boividamme Gjot_Lệ Buồn dl_chimx5 MeTraThuK3
    WTf

15. 92 người đang xem chủ đề này. (34 thành viên và 58 khách)

Vân Béo, ltkybach, massenger, pappai61, MyThieuGia, HeyYou, nktndt678, Manh NT, [Vip]Tu0jDayThj, bluesky1305, info360, mobilenet2115, pvtrung, Galactic0s, Lee Tuyền, ThutiCoi, anhphong, mgkhung trở lại, khuongkute, Guild89, Versase01, Đông Anh, Admin, sauruou, thien1708, phuocbro9x, boividamme, Gjot_Lệ Buồn, dl_chimx5, MeTraThuK3, Quyền hạn Gửi bài
    Hôm nay mới là khiếp này , mong rằng con số này là kỷ luk của Diễn Đàn :x

Last edited: 2/12/11
  16. Nản quá đang ở cơ quan mà chưa về nhà để vào Game được
    thấy anh em post bài mà thèm ghê :P
    SR nếu làm loãng Pic nhé TTH :D

17. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Có làm gì đâu mà ghét nhỉ??

18. Thật là ********* con nhà quan huyện

có thể là người ta thấy ghét chứ sao bấp bênh mà :))

19. ăn thẻ ồy anh béo ơi >:)

20. Sum đánh phạm vi gần wa........ thế này cày Vợ chồng = mũi ak b-(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi