Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sao thần mã tăng 52% điểm exp còn cốt rồng 32% điểm exp là sao đây ảo hay thật ^^

2. Kính đề nghị ADM xem lại về thần mã và cổ rồng chứ anh em bỏ tiền ra mua để rồi lại chết thế thì hơi thiệt thòi quá. Và cho hỏi luôn tại sao Thần mã có 150Car và CR 220Car mà thần Mã lại cao hơn thế hai cái này khác nhau ở điểm nào cho giải thích rõ ràng cái.

3. máy nhà ô có virut.tải bkav rôi diêt virut.sau đo cài game lai từ đầu.oke

4. Nhìn cái ảnh là biết chơi ở Win7 - mà win7 hỗ trợ chơi game nhiu đâu. File của cậu có thể bị công cụ scan của W7 quét mất rồi. >>> Xp cho lành

P/s: adm xem mấy cái vé chao có trên shop cash chỉ để minh họa cho bản ss6 à mà ko mua đc???

Last edited: 8/12/11
  5. TTH cho hỏi theo như thông báo mới của ADM thì những acc trước đây đã cầy thì vẫn giữ nguyên ah?hay như thế nào?nếu vậy thì thiệt thòi cho những ngừoi đã cầy và đã có 1 số pion VC vì họ cũng cầy nhưng lại ít pion hơn.
    Vậynếu có thay đổi gì về vấn đề này mong TTH và ADM thông báo sớm

Last edited: 8/12/11
  6. Mình nghĩ là tên nhân vật của bạn có kí tự đặc biệt ( dấu _ ) nên k thể đăng nhập vào game đc.

Sau này có thể admin sẽ có 1 phần đổi tên miễn phí cho các char có tên mang các kí tự đặc biệt như
    ! @ # $ % ^ & * ( ) _ = +

7. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Những vấn đề nói đến thiệt thòi lúc này là không đúng vì chúng ta đang test để bổ sung hoàn thiện hơn và sẽ là một sever hoàn thiện nhất việt nam xứng đang với tên tuổi của nó như thời kì khai hoang. Mong các bạn bình tĩnh

8. full_house_1991

full_house_1991 Chiến Binh

Sao không phân phòng x5 x2 x1 như ss4 để ae dễ cày hơn

9. lỗi đồ nè

Cho hỏi tai sao sói tấn công lại không bán đc lên chợ ảo
    sao trong game stc hiên có dòng chữ đã bảo hiểm rồi mà ngoài web lại không có trong danh sách bảo hiểm lỗi hay sao acc giangvip88

10. sáo có một số acc được thả và một số không được thả la sao ?

11. thoahungnd

thoahungnd Chiến Binh

yeu cau ADMIN giai quyet cha giai dua top rs thang 11 cho anh em

Yeu cau ADMIN giai quyet cha giai dua top rs thang 11 cho anh em. rat mong dc nhan giai som dua top gan 10 ngay roi ma cha thay giai dau^^

12. Hỏi : "Tại sao các avata admin đưa sẵn có những hình quá khổ ( quá lớn với yêu cầu của diễn đàn là dung lượng và kích thước ảnh ) nhưng vẫn cho làm avata được !!! còn những ảnh đúng tiêu chuẩn do người upload lên thì lại báo lỗi ??? phải chăng lỗi diễn đàn ko cho thành viên post avata riêng ???

13. sockjio

sockjio Tân Thủ

Cho e hỏi:quên câu hỏi và câu trả lời bí mật làm sao để lấy lại a?

14. Thắc mắc vấn đề CashShop trong game:
    Trong CS tôi thấy có phần quà tặng, tôi có thằng bạn muốn tặng cho nó vài vật phẩm có sẵn trong CS vậy tại sao khi tôi dùng mục quà tặng này ko được ?? Có phải do lỗi của game hay chưa hoàn thiện được chức năng này ?

Hỏi thêm: Khi nào thì điểm PO của chúng tôi được trả lại đây ?? Tôi biết có rất nhiều cần PO nhưng bây giờ mất hết PO ko làm dc gì cả ?? Tôi chỉ có 20K PO nhưng cắm biết đến khi nào mới có dc 3k PO để mua chaos hay Bule ??

Mong Admin hay BQT trả lời !!

Last edited: 10/12/11
  15. haratxinh

haratxinh Cư Dân

Xin hỏi mọi người ADMIN làm việc như này có được ko? Vào lúc 19h ngày 9/12/2011 mình có đổi email + SDT của một ACC. Sau khi đổi có ghi là ĐỔI THÀNH CÔNG. Mình xem thông tin TK thì đúng SDT + email đã đổi nhưng KHI nhập SDT mới để lấy mã UT thì lại báo lỗi là SDT SAI( mình có nhập cả SDT cũ nhưng cũng KO được) Rất là tức vì ko biết có bị sao ko. Mình gọi điện, nhắn tin vào số của ADMIN ( gọi ko biết bao nhiêu cuộc) nhưng ảnh ko nghe máy cũng ko trả lời tin nhắn( ko fải máy bận vì máy bận thi DT sẽ báo). Mình NT với lời lẽ rất BT + ko có gì la khiếm nhã. Nhưng đến nay vẫn chưa nhận được bất kì sự hỗ trợ nào. Rất buồn.....Hỗ trợ như vậy có được ko, làm như này là vì MỌI NGƯỜI à??????? Rất ức chế. Xin đc giải quyết ngay!!!!

16. Cái SDT đó đừng bao giờ gọi tới, chỉ nên nhắn tin tới !!!

17. Hi cho em hỏi sáng nay em bị mất kết nối máy chủ khi đang giao dịch ở sever 6x1 sau khi vào thì bị mẩt 3 món đố 1 Khiên Hỏa Long + 1 KR+ 1 kiêm Robo mong anh giải quyết giùm em với ạ em tks nhìu

Acc em là :atnek ten nv bị mất đồ:llvlrchung

18. định báo lỗi nhưng hết roài :)

Last edited: 10/12/11
  19. Kính trình ADM: E DK rs 15x 31K poin + str 12k agi 10k ene 7k5 còn lại vít. Đi Bc 6 SV 7 MUss6 Hà nội lúc đi LV 333 , không mua cs gì cả, ko pt. Đeo cốt rồng 46 máu. Vậy mà khi hết giờ đc 346 lv mất 32 máu CR. Vậy xin hỏi ADM như vậy thì MU này quái khỏe quá không? Nản vãi

Đề nghị ADM có câu trả lời rõ ràng.

Trước ss4 đi bc có khi còn chả mất tiết cr ấy. Kinh nghiệm thì thấp quá đeo Cr đc có 500 - 600k Exp. luyện rs mà như cày Skill.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi