Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hỏi:tại sao mình đã từng chơi mu ss6 rồi mà sao chơi muhn lại thấy QB damge công,thủ kém hơn các mu khác thì phải?ví như chưởng Cú đấm ảo ảnh phạm vi của chưởng này là cực rộng(toàn man hình luôn,kể cả kéo dãn 3D)chỉ cần ta chỉ chuột là quái cũng chết vậy mà ở ss6 sp3 này lại ko vậy!chỉ vào quái vẫn thấy đánh nhưng lại ko thấy chết quái cộng nổi damge máu quái mất toàn hiện Miss!.liệu viper có chỉnh quá mức làm cho damge cũng như phạm vi của 1 số chủng tộc ko còn là Radom như lúc xuất xưởng ở Wed Zen có đúng ko?

Last edited: 5/12/11
  2. Có cái SW3 thôi mà yêu cầu với đề nghị ADM rất nhiều lần rùi mà vẫn chưa sửa được
    hết sms qua 0904454444 lại nhắn tin qua yahoo Fantasymc2002 mà vẫn chưa thấy phản hồi gì
    thật nản

3. Mong BQT chỉnh sửa lai SUM đi. ko đánh đc quái đừng nói là ngũ hành tương khắc . pvp với ai cũng lởm :-< thua hết ...

4. Khẩn cầu admin cho em xin cái hướng dẫn tạo cánh thất tinh đc không a ?

5. Tôi đăng nhập quản lý acc trên chợ ảo là hệ thống tự động đăng nhập cấp 2. AE giải thích hộ cái, nếu thật sự bị lỗi, đề nghị ADM sửa chữa gấp.

6. hinh như ap dụng cho những acc DK bảo vệ IP , con acc khcs ko tự DNhap mk item.

onghue thích bài này.
  7. Hiện giờ tính năng đồ gia cuơng chưa dùng đc ah TTH?

đây ko phải là Lỗi đã có thông báo cua ADM đây này:

7. Khi bạn đăng ký IP, nếu bạn đăng nhập cấp 1 thành công và đúng IP, bạn sẽ không cần phải đăng nhập cấp 2 lần nữa, hệ thống sẽ tự login giúp bạn

ah còn 1 cái nưa là PC cua Sum ko Buff đc

Last edited: 6/12/11
    onghue thích bài này.
  8. Thank tất cả các bác nhé

9. 1. Cắm máy tầm 2 giờ là bị treo máy báo lỗi game màn hình nhiễu không làm gì được.
    2. Solo Đấu Trường lên cho phần thưởng là zen như trước :x nhiều anh em nhặt zen không đủ rs phải kiếm zen = cách ĐT như ss4.
    3. Sever nên phân chia như ss4 nếu điều chỉnh mình nghĩ lên giới hạn số point là hợp lý để tránh tình trạng x1 có khoảng cách về point quá nhiều, x5 < 55k point , x2 >55k và <110k còn lại x1, như tình hình hiện tại thì những bạn đã bỏ tiền và công sức ra đầu tư point dư có lẽ sẽ cảm thấy rất không hợp lý. Quái trên sever cũng mạnh như x1 những bạn ít point đánh rất chậm nếu không được pt. ( point dư về x5 nếu không được chào đón solo thì cũng nhanh chán chuyển sever thôi )
    4. Mặc dù máy tính mạnh có thể chạy 2-3 acc 1 lúc nhưng sever hiện tại nặng hơn rất nhiều so với bản ss4, những máy tính lúc trước chạy bản ss4 ngon nhưng giờ chạy bản này rất lag và giật (muốn vào game thời gian đợi cũng khá chậm mặc dù là những lần sau) Những người đi làm có máy tính ở công ty muốn vào giải trí chắc phải đem theo máy tính cá nhân.

10. Bọn nhà SUM là dc voi đòi tiên nè ;));))

11. Xin cho mình hỏi có fải khi up lên SS6 bị mất hết điểm PO từ trước hok??
    Và bị mất thế này thì có thông báo sẽ bị mất khi up SS6 ?? Hay chính sách đền bù j` hok??
    Trước mình có hơn 10k PO để dành mua Chao mà giờ bị mất hết
    Ai biết giải đáp giúp mình với
    Cảm ơn!!! :)

12. Đề nghị ADM fix cái lỗi của suol, elf cứ chuyển sever là mất trưởng đặt ở các phím tắt 1 2 3 4 5 6 7 (thấy MG không bị lỗi này còn các chủng tộc khác thì không biết)

13. Up thêm lần nữa, chờ đợi ông anh giải quyết vậy.

14. Cứ than cho lắm rồi chẳng dc gì đâu :)):))

15. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

Admin làm cái kiểu gì mà soul tăng max ene 6k str 20k agi 37k vit đánh sum ko quá 15k máu.đồ thì gậy mp gần full. sw3 5D +15 ringpedan đầy đủ

16. Hay. mình cài KD 15+w3 lom+13+pen 10% +TMa+0 cũng đập dc gan 30k.:D

17. Hiện tại vẫn giới hạn speed là 770. admin xem lai. chưởng đâm xoáy kết hợp với vật nuôi cua MG vẫn chưa sủ dụng được

18. H kiếm cái sw2 khó quá :(( a hi thì lặn mất tăm trả thấy trả lời gì cả ko có cách ef thì cũng fai bán để cho mem còn mua chứ

19. Vẫn chưa có PO sao. Giờ up lên thì bảo không mất cái gì cả mà tgian chơi bên SS4 lên SS6 thì PO cũng mất hết rồi.

20. Quản lí acc của SS6 sao lạ quá!
    SW3 DK+15 bên SS4 mua bảo hiểm bình thương mà sang SS6 lại không mua được bảo hiểm.
    Mong AD sửa lại chức năng này giùm!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi