Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mocsat

mocsat Tân Thủ

chán wa" sao không gửi được blue va chao và ngân hàng thế này>:P. trong hòm dồ thì thừa chao và blue để rs vậy mà trong ngân hàng thì nghèo wa, bùn wa adm oi8->

Last edited: 2/12/11
  2. Do ko biết tăng skill như nào nên tớ tăng nhầm hết sk. Khi nào thì đc phép tăng lại nhỉ ?

3. Nhìn cái chợ ảo chán quá anh TTH ơi anh chỉnh lại như trước đi

Last edited: 2/12/11
  4. mai thì giủ nhé hôm nay chua hoạt đọng mà

5. Ss6 bjo có thể chơi đc nhiều acc trên cùng 1 máy 1 lúc mới gê chứ. Liệu đây là lỗi hay la ADM cho phép nhỉ

6. acc: hoagia mua rương đồ 100 CS a HI xem hộ cái, sao ko mở rộng :((

7. ADM cho thêm rs được tăng lại skill master. trong khi 200 điểm max và bảng skill ss6 rất có nhiều cái đáng để tăng và trải nghiệm :P

Còn nữa sv Non - PK mà bị pem chết TM

8. hình như BV vs PH rs là tăng lại đc MS

Ko biết HN ss6 tn /

9. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chúng ta reset rất nhanh, nếu mỗi lần rs xong phải ngồi + lại MK thì mới là tệ.
    Vấn đề này đã được trả lời ở câu hỏi số 08.

10. A có thể cho mỗi 1 acc mua 1 sw2 đc k a .

11. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Hiện tại sever Non Pk mà Pk ầm ầm. Mong áp dụng như THN hay BV được tẩy điểm khi đã + = lệnh và + lại sk sau khi Rs vì bảng sk mới quá lạ :D

12. Sao mày kô sang đáy mà chơi >:) ý kiến àk >:)

13. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Cũng định sang nhưng dân cư thưa thớt quá >:). thì thấy bảo nâng cấp gần giống các bản ss6 kia lên góp ý mà

14. a TTH oi tih hinh la cong sk cho DK dag bi loi do a, sao mai e van chua thay fix nhi.
    Cong max 20 diem vao o xoay kiem ma khoang cach su dung khong tang len 3 nhu truoc day ma van la 2, lam ae DK ks kho so wa.
    A xem the nao fix lai som cho bon e train sk voi, chu nhin cai bag sk nhu bay jo thay so wa !

15. Anh adm ơi sao nhân vật Anl7 của e tự dưng mất hết đồ nak

16. muon hien thog tin mon do trog cua hag cs thi fai chi vao chu MUA thi no moi hien b ah.

DinhTruc thích bài này.
  17. Cộng lại được skill rồi đấy hây 10 bạc/1master skill tổng 200 sk==2k bạc

Last edited: 3/12/11
  18. [​IMG] http://up.anhso.net khi cưỡi sói hoàng kim bắn 3 tên sẽ ko ra tên mong admin fix lỗi

19. Tôi acc ANHDAT81 nhân vật soul LatVat vào game cũng thấy sạch trơn ko còn đồ gì cả . Mong BQT xem xét.]

20. Acc : vipjp có những lỗi sau : Nhân vật FaBi bị lỗi skill, bị công lung tung , mong anh fix lại lỗi skill dùm em. Nhân vật vipjp mất hết đồ đạc, mong anh lấy lại dùm em, có rất nhiều đồ full có giá trị, mong anh hồi phục dùm em, e xin liết kê nhưng đồ em còn nhớ trong nhân vật vipjp :1 gậy rông full, 1 bộ ma thuật full, 2 nhẫn, 1 khiên ma thuật full, 1 bộ thiên thanh full,2 kiếm rông full. Thật sự em chỉ cần lấy lại những đồ em đã bị mất, không đòi hỏi gì thêm, thật sư lâu em không vào acc nên không biết, Mong anh giúp đỡ sửa lỗi dùm em, còn 1 số món đồ em không nhớ hết, mong a hồi phục dum em

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi