Tiếp nối toppic của anh đông < Kẻ Say >

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi s2Monkey, 30/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bopby

bopby Guest

Các bác ơi !!!!!!!!!
    Em đã nói rồi K baoh vào chứ k phải là Trang 16 hay 17
    Em đố các bác có lời giải thích từ phía em LLD

2. Hôm nay 02:08 PM #74 LynhLady
    Xem Hồ Sơ
    View Forum Posts
    Tin nhắn riêng
    View Blog Entries
    View Articles
    Add as Contact

--------------------------------------------------------------------------------
    Gia nhập: Mar 2011 Bài gửi 2,209
    Xzen 2,858
    Kim cương 5/10 đang lên danh sách rồi ạ
    em sẽ liên lạc với vài thành viên trong danh sách đăng ký lúc trước

ha ha tôi nói có sai đâu :)) 2h đêm em ý lại mò lên DD 0 biết vừa làm gì :D giờ này lại vào pic của a Trung spam kài :D

3. Ui da. tới tận trang 17 rồi :))
    giờ này là 2h20 vẫn còn nóng :))
    5 người đang xem chủ đề này. (4 thành viên và 1 khách)

lNoStop
    saty
    DuyAnhHung

4. bopby

bopby Guest

Hài....
    LLD vẫn đang ở tp SNBV Cụm NA
    Chả dám vào đây sao. Chán haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

5. dangdaigapkethu

dangdaigapkethu Tân Thủ

à AE em quên 1 thằng chuyên bám đít lăng xê con LDD à ? cái thằng ních DD là Jerry ấy tôi thấy thằng đấy chyên post mấy bài up ảnh con LLD lên hoặc vào CM bảo kê cho con LDD tôi nhìn cái thằng này đã thấy độ rẻ rách của nó nên chắc không phải người yêu con LLD rồi tôi nghĩ thằng này chắc chuyên đi theo nịnh đít con này hoặc chuyên bám theo để thừa lúc đục thả câu để đến lúc nào em LLD hết khách thì thằng này nhảy vào " nện " con LDD :)) 1 công đông việc cả 2 cùng đỡ vã ha ha mà cái thằng ôn này ăn nói lấc cấc rất nhiều người ghét tôi không chơi mu BV nhưng thấy có lần có người lâp pic TD nó mà nó xoắn xong té :D

Chắc cái thằng Jerry này đc L 2 con LLD rồi :)) ( lờ hai ) :))

zKiDsAdzs2Monkey đã thích.
  6. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

ôi Je Su Ma Chúa ,Lạy Con sao các con giời chém vãi hàng quá cơ :))=)):)) 8->

7. dangdaigapkethu

dangdaigapkethu Tân Thủ

Tôi đang nói về thằng chuyên bám đít con LLD ấy :)) tóp à thằng Jerry gì đó ấy

8. TP này sao roi nhỉ???????/

9. trích dẫn ở đầu kìa cậu cậu click vào cái linnk ở bài post đầu là biết :D

10. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Tp này ở box Quán Nghỉ thì đúng hơn

chém gió đỡ bị ăn thẻ =))

11. To : dangcap013 :
    Một câu nói hay....tks Pác nha

12. Chào buổi sáng các đồng chí :)). Sáng mở mắt ra nhìn cái pic lên đến 18 trang rồi. Để nói về 1 con người thì như thế là quá nhiều thì phải.
    Cả nhà ăn sáng nhé!

Câu này hay : Saty : Chán thế nhỉ????mình đọc các Tp ứng tuyển của LLD thấy em lập luận hùng hồn lắm mà...sao Tp này em lại mất tăm thế???vụ việc liên quan đến mình mà không đứng ra giải quyết được thì thật sự em không có đủ tư cách để ứng tuyển làm ĐSMU.

saty thích bài này.
  13. Em LLD vẫn lặng tăm...và chắc chắn là em ấy đã ghé qua Tp này rồi nhưng không dám lộ diện thôi....

14. Đó là điều chắc chắn em ạ. Người ta nói đôi khi im lặng là vàng,nhưng trong trường hợp này anh nghĩ đó là né tránh thì đúng hơn.
    Sống trong nhục nhã!

15. MỚi sáng ra đã có topic nữa à ;))..

16. Bài này luân luân đứng đầu =))

17. Always top1 với đội ngủ spam đông đảo và hùng hồn :)) =))

18. To Kẻ say: đi làm đi ku em ngồi đấy mà nói phét chém gió à ku..................=))

19. Pic của s2Monkey đã vượt qua pic của anh rồi. Hiện đang là chủ đề được theo dõi nhiều nhất trong ngày<những chủ đề hay>
    Hiện tại chỉ còn 1 thành viên và 2 khách<Kẻ say>
    Ngồi bên kia màn hình có cay đắng lắm không LynhLady. Sống cố gắng tạo tiếng tăm,để người ta biết đến nhưng rồi cuối cùng thì cái em nhận được là ĐÂY.
    Ngày trước em chém nhau với anh trong game,chém không lại em đã phải off ACC giao cho ku Chuột cầm. Giờ đến cái DD,không lẽ em cũng phải như thế sao?. Không phải người ta không có đất cho em sống,mà là vì xã hội không chấp nhận những thể loại con gái chơi ngông,đã sống lối sống bãi rác còn cứ mình thanh cao,nói được vài câu văn chương tự nghĩ mình là giỏi,tự tôn,hiếu thắng.
    Người dân Nghệ An được biết đến với truyền thống hiếu HỌC.
    Vậy em học được gì từ 1 mảnh đất ngùn ngụt khí chất của Đạo Đức làm người?
    Em liệu đã xứng đáng là con dân Nghệ An chưa?
    Mở mắt ra mà sống đi.
    Mỗi thế hệ có 1 lối sống riêng,nhưng trong bất kỳ thời đại nào,xã hội cũng không dung nạp cái xấu.
    Mà ở đây,kẻ xấu ấy là em đấy.

zKiDsAdz thích bài này.
  20. Kẻ xấu là a Đông chém chém chém chết a Đông :)) =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi