Tiếp nối toppic của anh đông < Kẻ Say >

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi s2Monkey, 30/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Buồn cười đau cả bụng,ước gì mình có thể nói thật như bạn ấy :)
    D34thl3ss: Theo mình LLD k đủ tư cách để làm đại sư MUBV. nhìn cái bộ ảnh của nó đã thấy nản rồi. mới tí tuổi đầu ra mà chụp cái bộ ảnh thật kinh tởm, đủ mọi "tư thế" theo 2 nghĩa luôn. là Đại Sứ theo nghĩa nào thì nó cũng phải phù hợp. Nhìn cái bộ ảnh đã thấy k phù hơpf thuần phong mỹ tục của VN rồi. Người có đẹp đấy, mặt có xinh đấy, nhưng mà sao k để nó đẹp 1 cách tự nhiên, chẳng nhẽ người khác k biết mông e to, ngực e bự hay sao mà phỉa phô ra như thế ==>> chụp bộ ảnh cong cớn vài hàng. Tỏ vẻ mình ngây thơ, trong trắng, nhưng ai nhìn mà cha biết, lại chả đi nhà nghỉ như cơm bữa ấy chứ. Chỉ như thế thôi đã thấy k đủ tư cách để làm rồi. Làm DSMUBV cần người có tư cách, khả năng trong công việc, thân thiện, hòa đồng chứ k cần cái dáng vẻ bề ngoài, k cần mông to, ngực bự nhé. Những thứ đó mang đi mà hành nghề cave nhé em.

2. Thằng Hề Khóc

Thằng Hề Khóc Hiệp Sĩ

Gần nổi tiếng rồi =))

3. chuẩn đấy uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

4. Trả thấy LLD đâu cả ...

5. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

pic ngày càng sôi động rồi kiểu này phải có 1 lời từ e LLD thì mới có hướng giải quyết càng cố im lặng thì càng có chuyện lớn hơn nữa e LLD à :)) vào đi nào

6. Baby_louis : Có vẻ a đông hơi thay đổi nhỉ, đi về chưa kịp xem sex đã vào diễn đàn comment rồi
    Trời ạ,chú cứ nhạo báng anh giữa chốn đông người,dù anh có thế thật thì...:))
    Mày cẩn thận nhé em,nói thật quá là mày chết đấy.

7. Thôi đc rồi vậy bây giờ làm cách nào để em linh vào đây trả lời ta @@!
    a đông có ý gì hay trình bày ae nghe ;))

8. TopGamer

đệ tử của ta thấy xzen của sư phụ lên vãi hàng không :))=))

9. ™__»ThăngHề«__™
    ¤—»Top¹…ƒµÇk™
    Kẻ say
    s2Monkey
    oanhonpk
    Mr.Tèo
    AnhHungCuong
    lNoStop
    manhproon1
    những người đang xem chủ đề này :))

10. cho tên này 10 thẻ đi a bách ơi ;)) ;)) :)) =))

11. Theo như anh đánh giá thì bây giờ em đã được nổi tiếng rồi đấy LynhLady ạ,không cần chụp hình,không cần chém gió,cũng chả cần phải đăng ký đăng kiểm chất lượng,theo anh nghĩ HOT girl BV thì em đã là số 1. Và nếu có 1 ai đó chửi em,hãy mỉm cười em nhé,đấy là cái giá em phải trả vì..em chọn sai con đường làm người đấy :))
    Nếu có 1 topic bình chọn em là Quỷ sứ,anh tin là em đắc cử. Còn Đại Sứ thì<trích dẫn lời của Scorpion : Chúc em may mắn lần sau!
    =))

12. TopGamer

lên vùn vụt lên nghi ngút khói trời mây :))=))

13. đến bó tay, knh tởm v.l khủng, thế này sao em nó dám vác mặt vào :(

14. s2Monkey

s2Monkey Guest

8 người đang xem chủ đề này. (8 thành viên và 0 khách)
    s2Monkey baby_louis ma lang Kẻ say Bán Sjc 113 Mr.Tèo AnhHungCuong lNoStop

Đã lên trang 10 rồi +_+

15. Tình hình là phải đi tắm,ăn cơm. Rồi sau đó vào và ngồi chờ em LynhLady. Em ý hoạt động về đêm cơ =))
    Anh em nào có thói quen chơi đêm thì pha cafe đi nhé,tối chơi với em nó mới vui cơ:))
    Báng bổ....

s2Monkey thích bài này.
  16. s2Monkey

s2Monkey Guest

Vừa mới mở mắt ra topic đã lên 10 rùi, kinh thật ^^

17. TopGamer

ố hố hố thế lày là thế nào nhỉ không có 1 lời giải thích cho chủ pic chắc là không yên vụ này rồi :))

18. Khổ cái a đông chính trực thế mà mình nói mấy điều thật về ông ý quá thì lại ko cho ;))

19. Thế thì hát tiếp đi em.
    Anh đứng ở sau cánh gà này :)

20. Ta,cư dân THN theo dõi từ trưa đến giờ...........chả thấy em LLD đâu cả........LLD em đang ở phương trời nao

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi