Tiếp nối toppic của anh đông < Kẻ Say >

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi s2Monkey, 30/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nói chung con người chăng ai hoàn hảo cả.
    ng có sắc đẹp thường tỏ ra kiêu ngạo,ngạo mạn...khi được ai đó nịnh,khen hoặc được cái mình muốn họ sẽ tỏ ra dịu dàng rất dễ thương(đàn ông dại gái hay bị dụ dỗ ở khoản này).còn 1 khi họ không đc điều họ muốn thì tôi tin chắc ai rằng sẽ bị họ chửi cho 1 trận ra hồn....ai đã từng tiếp xúc vs nhiều ng con gái chắc biết.
    tôi dám khẳng định rằng 10 người con gái có nhan sắc thì phải 8 người con gái vô học chỉ biết dựa vào sắc đẹp để đc muốn thứ mình có.và khi không đc thì họ sẽ lột xác thành hồ ly tynh :))

Nói chung con người chăng ai hoàn hảo cả.
    ng có sắc đẹp thường tỏ ra kiêu ngạo,ngạo mạn...khi được ai đó nịnh,khen hoặc được cái mình muốn họ sẽ tỏ ra dịu dàng rất dễ thương(đàn ông dại gái hay bị dụ dỗ ở khoản này).còn 1 khi họ không đc điều họ muốn thì tôi tin chắc ai rằng sẽ bị họ chửi cho 1 trận ra hồn....ai đã từng tiếp xúc vs nhiều ng con gái chắc biết.
    tôi dám khẳng định rằng 10 người con gái có nhan sắc thì phải 8 người con gái vô học chỉ biết dựa vào sắc đẹp để đc muốn thứ mình có.và khi không đc thì họ sẽ lột xác thành hồ ly tynh :))

zKiDsAdz, s2MonkeyKẻ say đã thích.
  2. Hmm hmm thôi close đc rồi +_+!

3. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

oạch cậu bạn thế mà khá cho điểm 10 chất lượng :))=)):))

4. anh90tn

anh90tn Guest

To: «[†Ý]»-¶«µ†€

không có sắc thì đừng có mà mơ có chồng nha +___+.con gái cần có sắc nhưng không cần quá thông mình để...còn lừa đươch chứ ...hehehe+_+

Kẻ say thích bài này.
  5. AE mình có câu THÀ LẤY CAVE VỀ LÀM VỢ CÒN HƠN LẤY VỢ VỀ LÀM CAVE

s2MonkeyKẻ say đã thích.
  6. Nói tời nói lui....em nó vẫn chưa vào cho ik kiến.....hay là có tật giật mình...sợ quá không dám vào....

7. TopGamer

cái câu này thì nghe nhiều rồi :))

8. Trời sáng thấy 1 cái topick rồi bây giờ lại thấy cái tiếp tục........;)
    cho thấy chủ này rất HOT nhưng mà rất tiếc chẳng thấy LLD người cần nói chuyện đâu chỉ thấy mấy ông chuyên ra chém gió từ cấp bình thường đến cấp độ cao nhất vô nói lung sờ tung và kiếm xZen................onion22onion22onion22onion22onion22onion22onion22onion22onion22
    Mong moD Close luôn và ngay giúp..........:D;))

9. Bài này luân luân đứng đầu =))

10. Nói chung là close đc rồi

11. TopGamer

nói chung là cứ để đến trang 10 rồi close cho đẹp :))=))

12. Nói chung là chết mẹ con đi~ đi ai bảo show hàng lắm vào..nhìn thì fit nhau như gà mà còn tỏ vẻ kute baby

zKiDsAdz, s2MonkeyKẻ say đã thích.
  13. Có Close cũng vậy thôi....khi nào LLD chưa vào Tp thì có Close Tp vẫn tồn tại...tôi sẽ là người mở Tp tiếp theo nếu như Tp này bị Close

14. To emlahangkute :Nói chung là chết mẹ con đi~ đi ai bảo show hàng lắm vào..nhìn thì fit nhau như gà mà còn tỏ vẻ kute baby.
    onion17..........=))=))=))........đọc song thấy buồn cười quá bạn ơi.................<:-P

15. Có vẻ nhiều người không thích LynhLady
    :)) :)) :)) :)) :))
    chuyện này hót quá

16. Ôi Rời,mới đi làm về thấy topic của mình bị tay sát nhân Scop chém bỏ. Mình buồn rơi lệ! Nhưng nự cười lại bừng sáng lên,trong giới văn nghệ sỹ tạm gọi là : Từ tiếng hát tiếp nối :))
    s2Monkey,xem ra em hát hay hơn anh rồi đấy,làm anh ghen tỵ :D
    Nhớ câu : Sống trên đời đừng để người ta đi qua nhổ bãi nước bọt vào mặt và gì gì đấy của em LynhLady quá.
    Em,sống thế nào mà để nhiều người chửi thế em?
    Xem ra là em cần nhiều khăn mùi xoa đấy =))

s2Monkey thích bài này.
  17. Có vẻ a đông hơi thay đổi nhỉ, đi về chưa kịp xem sex đã vào diễn đàn comment rồi ;))

18. Bán khăn mùi xoa và dấy lau đây mua pm :)):))

19. Bán cho em linh thôi mà ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi