Tiếp nối toppic của anh đông < Kẻ Say >

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi s2Monkey, 30/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. HOT............VERY HOT..................... chờ đợi một người sao mà khó quá đi

2. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

XJameBollx Kẻ say lNoStop bl4ck_kur0o s2Monkey saty ¤—»Top¹…ƒµÇk™ nth2304 hoangvaio phithu _RockyCome_
    anh sơn có OL ko em vao ghi con lô nào. chiều co lẽ bận ko Ol dc :))

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thì thế :)). Mình thấy quen quen mà:D

4. Bl4ck_kur0o : Ah hay bác nói chí phải nhưng mà thê thì bác đừng để câu thứ nhất nữa " Ko Biết Phải Hỏi " Hỏi lại ko trả lời thế là bác khinh em ah dõ ràng là bắt người khác hỏi nhưng sau đó mình ko trả lời rồi lại bảo người khác là ngu thế rốt cuộc là trình độ của bác phải nói là thật là "siêu siêu siêu"bái phục bái phục khả năng phải nhận là sư phụ mới đc
    Cảm ơn cậu có lòng,nhưng lại có câu : Làm trò thằng khôn còn hơn làm thầy thằng dại cậu ạ.
    Chân thành mà nói,nhận cậu làm đệ tử thì mình chịu. Giết mình đi,đời cam chịu :((

5. Sr bác Monkay nha mình ko nói chung chung đâu mà minh đọc thấy mấy bác trên kia bảo em nó là như này như kia dạng háng cho nhìn thi mình nói vậy chứ mình có phải là nói động cham đến to pic đâu

6. Ở đây cũng được ghi lô sao??????????????????????;));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));))

7. Hót quá, Hót quá. Gần=của ADM rồi

8. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

làm giàu mọi lúc mọi nơi cậu ah ! =))

9. s2Monkey

s2Monkey Guest

12 người đang xem chủ đề này. (10 thành viên và 2 khách)
    s2Monkey xJameBollx saty bl4ck_kur0o lNoStop ¤—»Top¹…ƒµÇk™ nth2304 hoangvaio phithu _RockyCome_

Nó vẫn cứ hót như ngày nào !

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mấy ông này đừng copy người đang theo dõi nữa. Ăn thẻ đấy. Ko đọc Nội Quy 4rum à.Nhắc nhở 1 lần thôi đấy nhá

11. Sr bác Monkay nha mình ko nói chung chung đâu mà minh đọc thấy mấy bác trên kia bảo em nó là như này như kia dạng háng cho nhìn thi mình nói vậy chứ mình có phải là nói động cham đến to pic đâu.
    Tôi từng nói với cậu 3 cậu : Không biết phải hỏi - đã hỏi phải hiểu - không hiểu đừng hỏi.
    Càng ngày tôi thấy nó càng có ích cho cậu đấy.
    Câu chuyện cậu chưa hiểu hết - không thấy cậu tìm hiểu
    Chưa gì đã hỏi - Trả lời thì bảo cô giáo chết lúc học lớp 1
    Trách tôi bảo không hiểu thì đừng hỏi - thì đấy,nói cũng có hiểu được đâu.]
    Vấn đề nó nằm ở chỗ : có những cái cậu đọc nhưng cậu không hiểu được. Não bố tiếp nhận nhưng bộ vi xử lý không xử lý được dữ liệu. Nói đơn giản thế cậu hiểu được không?

12. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

té về THN nhanh còn kịp đấy :))=)):)) để mod bên BV sử lý là hơi khổ đới :))=)):))

13. 15 người đang xem chủ đề này. (13 thành viên và 2 khách)
    saty tocbacvjp ¤—»Top¹…ƒµÇk™ ...Chán... KEBACTINH Kẻ say xJameBollx bl4ck_kur0o lNoStop nth2304 hoangvaio phithu _RockyCome_

hãy cho số trang lên hàng 3 số...em nó ắc sẽ vào thôi......cố gắng chém nha anh em

14. Tocbacvjp về THN đi ;))

15. Chờ đợi là hạnh phúc. Anh em cứ chờ đợi tiếp đi há :))

16. Cái câu "Làm trò thăng khôn,còn hơn làm thầy thăng dại" là cậu mới sáng tác ra đấy ah mình chỉ nghe có câu " có dại rồi mới có khôn" chứ chưa nghe câu cảu cậu bao giờ ai tư nhiên khôn đc bây giờ như làm trò thăng khôn thì có phải công nhân minh dại không,làm thầy thăng dại thì có phải là công nhân mình khôn không >Mà lưu ý là con người giờ ko bảo là khôn mà phải nói la thông minh "Khôn" nó lại bảo lưỡi có đốm chân có huyền để thì khổ

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Các bạn có tin là MOD THN cho các bạn ăn thẻ ko.

18. đấy là mấy cái người có tính hay suy diễn thì mới nghĩ ra khôn là lưỡi có đốm, chân có huyền thôi, có tật thì giật mình

19. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

có lên trang 4 số thì e LLD cũng chả vào comment đâu mà đợi với chờ :))=)):))

20. Anh Tocbacvjp làm gì mành anh em ...... hihi...yên phận như em...đi lông nhông D.D các cụm tám sướng hơn hok??ở THN nhà mềnh chán quá ah

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi