Tiếp nối toppic của anh đông < Kẻ Say >

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi s2Monkey, 30/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

quay đầu là bờ ai ngờ là biển
    biển rông vô biên
    quay đầu la điên

2. Mới đầu cái gì chẳng hay cái gì chẳng bênh và khen em nó
    nhưng em nó đâu có biết rằng " em đã hết giá trị lợi dụng" =))

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thằng em Tèo bất đầu rồi đới. Thôi close dc rồi

4. Chém chăng thấy đâu toàn thấy nào là như này nào là như kia con người chăng ai đc hoàn hảo 100% cả .Ai dám nhẫn mình là hoàn hảo em nó sai thì bảo em nó cẩ n thân lại chứ chưi hay soi mói người ta thì đc cái gì xem lại mình đã băng người ta chưa hẵn rồi hẵn nói đến người khác thây mây bác kia nói kinh quá nào em nào vào N2 nẳm ngửa ra như này như kia.Nản mình nói thật em nó mà cho thì ối bác đâm đầu vào

5. Chán quá thấy topic hót chém gió cho mát thôi anh à
    người ta làm gì có gan vào đọc :))

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Có gan thì sao mà ko có gan thì sao. Họ làm gì mặc họ ko liên tới mình ko ảnh hưởng tới nền hòa bình là dc.

7. Thêm tầm 10 comment nữa là vượt topic "thằng brow vào đối chứng" ;))

8. vietmaxno1

vietmaxno1 Chiến Binh

Con hàng nó không dám vào là tốt rồi
    a e ta để ý đến con đàn bà chả ra gì làm gì cho mệt thế
    nhìn chả có tí cảm xúc gì cả, nếu e Lynh giờ mà cho a e Free chắc a e đồng ý cho e ý làm đại sứ ý nhỉ :D
    D m e L

9. Sặc anh vào đây để dại gái nữa àk
    có vợ kon rồi kòn ham hố
    tính đã sợ vợ rồi tý nữa em qua mách chị nhà =))

10. Người ta đọc để làm gì ai chả muốn đc mọi người yêu mọi người khen chư ai muốn vào cái to pic bị mọi người mắng mọi người chửi rồi nói thế này thế kia phong cách là " Bớ Đi Mà Sống " rồi

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cậu nói thế có quá xcus phạm người ta ko. MẶc ng` ta đy. Stop dc rồi đây

12. Có lẽ nên close topic ở đây lập lại topic khác cho mới :))

13. E ý mà Free thì ae cẩn htận sida nhé
    Bán BCS thần chưởng SLL đây ai xúc PM :))

14. Lại 1 anh tài ko thích gái nhìn em nó thê kia mà bảo la free có phải của công cộng đâu như chơi ca ve con mất tiền huống em nó lại là hót girl.Thực chất là ghen ghét vì Vk mình ko băng người ta lên mới vậy đúng ko

15. Tóm lại là ko đồng ý cho em nó làm DSQ mu BV kòn em nó sang ss4 THN hay Ph thỳ tùy
    kòn em ý mà đòi làm bên BV là phải mang ra chém =))

16. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

ăn cơm mói xong mà chém ác quá

17. Bl4ck_kur0o :Chém chăng thấy đâu toàn thấy nào là như này nào là như kia con người chăng ai đc hoàn hảo 100% cả .Ai dám nhẫn mình là hoàn hảo em nó sai thì bảo em nó cẩ n thân lại chứ chưi hay soi mói người ta thì đc cái gì xem lại mình đã băng người ta chưa hẵn rồi hẵn nói đến người khác thây mây bác kia nói kinh quá nào em nào vào N2 nẳm ngửa ra như này như kia.Nản mình nói thật em nó mà cho thì ối bác đâm đầu vào
    Khái niệm sống hoàn toàn không có!
    Không ai hoàn hảo 100% nhưng người ta luôn có gắng hoàn thiện.
    Một người có chí hướng là người luôn tự hào khi nói rằng : Tôi đang cố gắng để hoàn thiện chính tôi,chứ không phải viện vào cái lí do bạt nhược kia để mà VÌ...NÊN.
    Do 1 số quan niệm từ xưa của các cụ cho nên đàn ông luôn phải là người chủ động,chính vì thế cái DÊ nó tự nhiên phát triển,mạnh đến nỗi nếu ông bạn nói mình không DÊ thì người ta không ai tin,họ sẽ cho rằng ông nói dối hoặc đạo đức giả. Vậy máu gái có gì là xấu không,đàn ông?
    Một quan niềm sai của ông bạn nữa đó là : tôi hỏi thật ông bạn đã biết đến quan hệ tình dục chưa?
    Người ta không quan hệ = đầu ông bạn ạ.
    Và nếu ông bạn nói rằng quan hệ = đầu bờ ấy,thì ông bạn hơi thiếu kinh nghiệm chăn gôi rồi. Phải từ từ,nhẹ nhàng cơ.

18. Sang THN hay PH lại iị chém mất xác như BV thôi ;))

Sang THN hay PH lại bị chém mất xác như BV thôi ;))

19. Làm người ai cũng có cái sai này sai nó, thôi bỏ qua cho bạn LLD đi chứ, chỉ vì cái chức đại sứ MUHN mà ra thế này ;)

20. Con gái nó cứ thích bày trò chứ cái danh hiệu nói thât cũng có đc gì đâu gọi là cho nó đẹp thôi chứ thực chất thi minh thấy nó chẳng có lợi gì cả.Đc làm thiên sứ có đc thêm zen hay thêm cái gì ko.Chỉ là trò chơi ảo thôi mà có gì đâu mà mọi người cú loạn cả lên thế

Kẻ say nói gì chăng hiều cái gì mà người ta ko quan hệ = đầu và nói quan hệ = đầu bờ là sai phải từ từ là như nào nói dễ hiểu tí đi học hết lớp 1 có giáo chết lên ko hiêu lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi