Tiếp nối toppic của anh đông < Kẻ Say >

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi s2Monkey, 30/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. To Kẻ say: Pic của s2Monkey đã vượt qua pic của anh rồi. Hiện đang là chủ đề được theo dõi nhiều nhất trong ngày<những chủ đề hay>
    Hiện tại chỉ còn 1 thành viên và 2 khách<Kẻ say>
    Ngồi bên kia màn hình có cay đắng lắm không LynhLady. Sống cố gắng tạo tiếng tăm,để người ta biết đến nhưng rồi cuối cùng thì cái em nhận được là ĐÂY.
    Ngày trước em chém nhau với anh trong game,chém không lại em đã phải off ACC giao cho ku Chuột cầm. Giờ đến cái DD,không lẽ em cũng phải như thế sao?. Không phải người ta không có đất cho em sống,mà là vì xã hội không chấp nhận những thể loại con gái chơi ngông,đã sống lối sống bãi rác còn cứ mình thanh cao,nói được vài câu văn chương tự nghĩ mình là giỏi,tự tôn,hiếu thắng.
    Người dân Nghệ An được biết đến với truyền thống hiếu HỌC.
    Vậy em học được gì từ 1 mảnh đất ngùn ngụt khí chất của Đạo Đức làm người?
    Em liệu đã xứng đáng là con dân Nghệ An chưa?
    Mở mắt ra mà sống đi.
    Mỗi thế hệ có 1 lối sống riêng,nhưng trong bất kỳ thời đại nào,xã hội cũng không dung nạp cái xấu.
    Mà ở đây,kẻ xấu ấy là em đấy.

Gặp đúng dân chuyên nghiệp thế này thì sống làm sao được đây em LLD..........=))
    Xin chia buồn cùng em, người ta nói không sai:
    " nóng quá mất khôn"......."cái mồm làm hại cái thân..............:))

Kẻ say thích bài này.
  2. Các hạ quá khen,mình đỏ mặt rồi đấy 8-> Nữa đi mà..

3. Nào thì khen a đông xấu trai cu teo nhé ;))

4. Bá Vương ParkZ™

Bá Vương ParkZ™ <font color=#800080>๑۩۞۩๑♥ Park™ ♥๑۩۞۩๑</font>

Các bác chém kinh quá ? onion27onion27onion27onion27onion27onion27onion27

5. Hĩ hĩ,chỉ được cái nói chuẩn.
    Theo như những gì đám bạn của LynhLady nói thì anh là đàn bà mà.
    Nhưng khi cái Topic này được s2Monkey lập ra,thật sự là cái đám bạn đó chưa thấy thằng đàn ông nào cả.
    Chỉ có 1 Comment duy nhất của Jerry. Anh đánh giá cao đấy Chuột ạ.
    Bản lĩnh của người đàn ông là 1 pham trù rộng lớn bao hàm cả ý nghĩa bảo vệ người bạn của mình.
    Các chàng trai<nhất là cái người đã mửa cái câu phân biệt đàn ông với đàn bà ý>Đừng cu teo như tớ chứ :))

6. Nói cái này chủ yếu với LLD, còn ae Nghệ An thì vẫn Bình thường, đừng quan tâm quá mà sinh ra thù địch nhé :D

7. à di đà phật.......thiện tai thiện tai.........onion27onion27onion27onion27onion27onion27onion27onion27onion27onion27onion27

8. Anh em ta cứ chém....em nó vẫn không thấy vào....thế là sao nhỉ?????Anh Kẻ say nói bạn của LLD nhiều lắm....hay bảo vệ cho em.....sao không thấy mống nào trong Tp này nhỉ???ah,nhớ rồi..có tên jerry mà hình như một comment ở đâu đó trong Tp này ( nhiều trang quá...làm biếng đọc lại,anh em thông cảm,tự tìm lấy nhen ) nói Jerry là kẻ bám đýt,nịnh bợ của LLD hay sao đó...mềnh không rõ vấn đề này lắm...:D

9. Anh không có khái niệm phân biệt vùng đất em ạ. Với tất cả những cái thằng nào nói nhiều nhưng không làm được ấy,thì anh nói hết bất kể ở đâu.
    Mọi ngày chạy bám ăn hóng theo trào lưu,hôm nay bạn mình bị chém lại mất hút chả thấy bóng dáng thằng nào. Ấy thế mà thấy thằng nào cũng bảo đàn ông phải thế này,thế kia,giờ thì thế nào?

Saty : Anh em ta cứ chém....em nó vẫn không thấy vào....thế là sao nhỉ?????Anh Kẻ say nói bạn của LLD nhiều lắm....hay bảo vệ cho em.....sao không thấy mống nào trong Tp này nhỉ???ah,nhớ rồi..có tên jerry mà hình như một comment ở đâu đó trong Tp này ( nhiều trang quá...làm biếng đọc lại,anh em thông cảm,tự tìm lấy nhen ) nói Jerry là kẻ bám đýt,nịnh bợ của LLD hay sao đó...mềnh không rõ vấn đề này lắm...
    Không vào không có nghĩa là em nó không đọc em ạ. Điều anh dám khẳng định chắc chắn,với cái tính hiếu thắng của em nó + hiếu kỳ của 1 người phụ nữ,em nó chắc chắn sẽ theo dõi.
    Hành động giữ im lặng trong trường hợp này là đúng. Em nó cũng thông minh đấy,biết lựa tình huống để tránh né. Xem ra cái topic này cũng đã giúp em nó bớt hiếu thắng đi rồi.
    Hãy vui vì anh em mình đã làm 1 việc có ích nhé. Giác ngộ cả 1 con người đấy!
    Đọc những lời anh nói,trúng tim đen cũng đừng đập vỡ màn hình máy tính,bứt tóc,nghiến răng hay cắn chiếu em nhé.
    "Những kẻ làm ta cười chưa hẳn đã là bạn ta,nhưng kẻ làm ta khóc chưa chắc đã là kẻ thù của ta"
    :))

zKiDsAdzs2Monkey đã thích.
  10. Thế a đông có định cho lên tầm trang 35 40 như cái thằng brow bị chởi bên MU HN ko, thế thì hót lắm đấy. mà a thuấn già onl rồi đó a đông à ;))

11. Chẳng hiểu cái chuyện quái gì cả :-??? Tóm lại là ntn đấy @@ /

12. ===>người mới ah...có lẽ bạn nên đọc lại từ đầu đi hen...sẽ hiểu thôi....

13. Baby_louis : Thế a đông có định cho lên tầm trang 35 40 như cái thằng brow bị chởi bên MU HN ko, thế thì hót lắm đấy. mà a thuấn già onl rồi đó a đông à
    Hắn đang ngồi cười,anh hiểu hắn mà :))

14. Thấy Xzen cứ tăng thôi, Có lẽ LLD cũng nên Lập 1 TOpic kêu a đông zoo :))

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chúng ta là đàn ông cho nên ko cần phải nói nhìu như vậy. Chỉ cần 1 lần là đủ. Anh em ko nên chém nhìu làm gì. Mất quan điểm và mất tình đoàn kết

16. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Vẫn đang Hot vậy ah??

17. @tocbacvjp: chém nhiều cũng chỉ là do LLD em nó k dám vào đối chất với a đông thôi, chứ em ý vào thì đâu phải chém cho lên tốp đợi em ý như này ;))
    @Kẻ Say: vẫn dê như ngày nào :-"

18. Tocbacvjp : Chúng ta là đàn ông cho nên ko cần phải nói nhìu như vậy. Chỉ cần 1 lần là đủ. Anh em ko nên chém nhìu làm gì. Mất quan điểm và mất tình đoàn kết
    Chuẩn. Có lẽ sau topic này,ae cũng không phải mở thêm cái topic nào nữa. Bằng này là em nó đủ hiểu rồi. Sống trên đời mình phải biết mình là ai em nhé.
    Chào mào đừng tưởng là Công,cho dù đít đỏ cũng chỉ là Lông bình thường.
    Nếu topic này chưa bị Close,anh em mình cứ ngồi chém với nhau nhé. Em nó không vào,thì khi nào em nó có topic anh em mình vào.
    KEBACTINH : Thấy Xzen cứ tăng thôi, Có lẽ LLD cũng nên Lập 1 TOpic kêu a đông zoo
    Em nó mà mở thì anh cũng phải im lặng như em nó thôi :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi