Tinh` yo cua? toi

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi UshiOni, 22/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. UshiOni

UshiOni Tân Thủ

Có những điều anh phải nói trước khi anh để em ra đi, hãy nghe này: Có những lúc anh và thang` manh. cãi nhau, và rồi những giọt lệ tuôn rơi. Và nhưng lúc như thế anh lại cảm thấy ngay` em roi` xa anh cang` gan`. Trái tim anh vỡ nát trong lặng câm, và anh vui lên khi ngắm nhìn em train quai'. Anh phải che giấu cảm xúc của mình không cho em biết. Bởi nếu em nhận ra, chúng ta sẽ chẳng bên nhau được bao lâu nữa. Rồi anh ước rằng em sẽ ở bên anh, chứ không phải thang` khac'. Em ơi đừng theo thang` do', bởi em phải là hero của anh. Anh sẽ mãi đợi em, vì thế, làm ơn hãy nhìn anh đây... Cai' gay. quy? vuong em đang cầm, mà người thue không phải là anh. Anh thật sự ghét em, nhưng anh quá yêu em mất rồi. Bởi em chẳng hiểu anh đã cảm thấy như thế nào, vì thế ở một mặt nào đấy, anh thậm chí đã mong rằng em se~ bi. del acc. Nhưng nước mắt của anh đã cạn khô rồi. Hằng đêm anh cảm thấy âu lo. Anh nhắm mắt lại, và mơ một giấc mơ bất tận. Và rồi anh ước rằng, em sẽ ở bên cạnh anh chứ không phải thang`khac'. Hạnh phúc bên cậu ta em nhé, như thế anh mới có thể tiếp tục sống. Hãy xoá nhoà những kí ức đầy xót thương về anh. Anh đã dành quá nhiều thời gian cho những nỗi mộng tưởng. Và sống một cuộc sống cô đơn như một thằng ngốc. Tạm biệt em, tìng yêu của tôi... eHome :((:((:((

2. Bá Vương ParkZ™

Bá Vương ParkZ™ <font color=#800080>๑۩۞۩๑♥ Park™ ♥๑۩۞۩๑</font>

Sang Box tâm sự, tùy bút nhé :)

3. [video=youtube;arS-FCT9M1U]http://www.youtube.com/watch?v=arS-FCT9M1U[/video]

tặng thằng em bài này :">:">

4. Vừa lập nick đã vào liên thiên =))

5. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

Xin chia buồn.ngày hôm qua tôi cũng giống bạn hôm nay

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi