Tình Yêu tận đáy lòng

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Ngày Trở Lai07, 10/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AE có biết rằng kể từ khi em bắt đầu chơi MU. Em mới biết rằng tình yêu là một cảm giác quan trọng mà một người có thể có. Em đã từng nghĩ rằng tình yêu chỉ tồn tại trong phim ảnh hoặch với người mà mình thất sự yêu quý. Em đã từng nghĩ rằng Em là một người độc lập và mạnh mẻ đến nổi anh không cần bất cứ ai bên cạnh để an ủi và chia sẻ. Nhưng sau khi em chơi MU mới biết tình yêu của MU của tất cả các AE danh cho mình nhiều như thé nào quả thật E không thể nghĩ rằng mình có thể có nhiều tình cảm và gắn bó với MU sâu sắc dên như vậy,đặc biệt là tình cảm của tất cả các AE danh cho mình .Em em đẵ mạnh mẽ nên từ đó,lúc đầu Em đã dựng nên cho mình một bức tường ngăn cách đến nổi không ai biết được em cảm nghĩ thế nào. Nhưng sau khi gặp MU và tất cả các AE và những tình cảm của AE và đặc biệt là tình cảm của mình đẵ thật sự gắn bó với MU suốt những năm thắng qua .Những ngày đầu chơi đến bây giờ , thật sự không thể quên nổi nhưng ngay công thành chiến những ngày đầu sever những cảm xúc vui buồn lẫn lộn.Hồi đó FaiPlay nhỏ bé lắm nhưng với lòng nhiệt huyểt của tất cả các AE dành cho FaiPlay đẵ dần dần lớn mạnh .Và những ngày đông giá rét ngồi trai socola quả là những kỷ niệm thật sự đắng nhớ ,và từ lúc đó E đã không còn có thể che dấu mình được nữa. Cảm xúc đã trở nên rõ ràng và bây giờ em muốn nói với cả thế giới này một điều mà em đã biết nhưng e, sẽ phải thừa nhận đó là: Tình yêu là cảm giác quan trọng nhất mà con người có thể cảm nhận trong cuộc đời và em muốn cảm ơn MU vì đã làm cho em trung thực với chính mình và với mọi người

AE à!

AE có biết AE và MU có ý nghĩa quan trọng như thế nào đối với EM không?
    Có nhiều lúc EM chợt tỉnh dậy lúc nữa đêm và anh cảm thấy trống rỗng khi nghĩ rằng sẽ như thế nào đây khi AE không có ở bên em. AE không bên anh lúc này và rồi em tự hỏi nếu AE thật sự biết rằng AE có ý nghĩa đối với em nhiều như thế nào thì làm sao có thể tin được AE là một phần trong tất cả những cảm xúc của em. AE và MU là phần sâu sắc nhất trong cuộc sống của em. Hãy luôn biết rằng em yêu AE nhiều hơn bất cứ điều gì khác trên thế giới này.

Đó là những tình cảm tận đáy lòng của em. nếu thấy hay thank dùm em cái nha :(

2. Ken

Ken

Ôi con nghiện tình cảm ghê :))

3. Uh công nhân ông này nghiện TC thật

4. Nghiện đâu mà nghiện ty dó :))

anhcoihy1 thích bài này.
  5. Thật sự đó cũng là tất cả những gì tồn tại trong lòng minh bao nhiêu năm nay từ khi mình bít đến MU là gì .

6. thật ak công nhận MU có một sức hụt thật lạ mà không thể tim dược ở bất kỳ nơi nào khắc .Game là ảo nhưng tình là thật bạn ak

anhcoihy1 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi