Tình trạng cắm nhiều acc trong VQ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi khoibn1, 8/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế này bớt đc bao nhiêu ng ks :D

2. có thằng onl 8 9 accc ! nhưng cũng chẳng thèm quan tâm !

3. tao là thằng 2 ngón hay mày :V

4. up cho ad giai quyet

5. em tưởng máy khoẻ cắm bao nhiêu acc cũng được. đọc hướng dẫn về cấu hình máy ghi thế mà anh?

6. Cắm nhiều acc thì máy tính nhanh hỏng, cái gì cũng có cái giá của nó cả. hạn chế acc là k công bằng. theo cá nhân là như vậy. mình cũng chỉ cắm 4 acc, cắm nữa hỏng máy sớm

7. han che hien tai bay h co phai la 3acc ko vay anh hay la 4acc the

8. m
    mình vẫn cắm được 4 acc

9. cái này thì ADM cũng chịu thôi cậu ah

10. 3 acc nhận đủ exp và zen . 4 acc bị giảm exp và ko rớt zen nữa :(

11. máy cùi thì kiện máy ngon chơi nhiều acc! muốn chơi nhiều acc thì đầu tư máy đi! cứ 1 người chơi đc 5 acc là ngon! tự do thich cám máter hay làm j lúc nào cũng đc! chẳng phải đợi chờ thằng nào!

dangcap929392 thích bài này.
  12. ủng hộ 2 tay

Dương Huy thích bài này.
  13. k phải tâm lý của bọn máy cùi là thế! kiện cáo làm mọi người ức chế

14. sao tôi log vào ac thứ 4 nó hiện ra cái bảng

15. Bị yêu anh mất rồiiiiiii
    meep26

16. thế em hỏi sao máy của em lại đc có 3 acc thế mà máy khác lại dc 4 acc vậy

17. Chắc máy bạn yếu thôi, cấu hình máy tính bạn như thế nào?

18. main aus h 61 cardoi 2gb 128 bit chip coi 3 ram 4gb

19. bác nên theo quan điểm của tào tháo đi. thà giết lầm còn hơn bỏ sót =)) nhân nhượng quá =))

20. Tôi chơi MUHN đã từ rất lâu rồi và tôi là chủ quán nét và gần đây nhất bên Than Long tôi cũng đóng góp tiền nạp thẻ cũng vài trăm triệu VND , ở chỗ tôi rất nhiều công viên chức và học sinh chơi MU , giờ hành chính những người làm cơ quan nhà nước thuê máy tôi cắm hộ và các cháu học sinh bận đi học , theo tôi GT cho cắm 5 acc /1 máy như bên thần long là oke nhất , vì cắm thuê bọn nó trả có 1000 nghìn đồng 1 acc 1/H 5acc mới được 5 nghìn , nếu GT mà gới hạn 3 hoạc 4 acc trả đủ thuê tiền máy , thà để máy không còn hơn cắm MU , như vậy sẽ rất nhiều người ko có Time sẽ từ bỏ MU, mà từ hôm qua 8/9 tôi căm 3 acc hoạc 4 acc 1 lúc cũng bị đít cả tem luôn nếu cứ tình trạng bị đít như thế này chắc trả nhận cắm thuê làm gì mệt người lắm . vậy mong GT xem sét cho hợp tình hợp lý để MU VQ càng ngày càng đông vui và phát triển .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi