Tính năng tương sinh, tương khắc trong Season 6 Part 3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ôi DW t/y của tôi onion6onion6onion6onion6oni

Bán đồ nhanh khi còn dc giá =))
    cứ trần chuồng mà cắm PO :D

2. Kiểu này chủng soul sẽ tuyệt chủng vì bị thất sủng mất anh ơi. Yêu soul nl mà ko biết làm thế nào, mong admin xem xét lại cho chủng tộc soul chúng em :((:((:((:((:((

3. Ui các bác cứ pải lo vấn đề này nhỉ ...cứ poll cao tầm 150k>>>>>>>>>>+ đồ sket K5 thì chủng tộc nào mà chả ăn đk.....wan trọng là pải đầu tư nhóe các bác.

4. đang tính quay lại MU mà không biết nên chơi cái Tộc gì mà đi phá và train cho sướng buồn thì đi PK vui thì đi Train chả biết PK nên chơi F.. DK..DL..RF train thì 1 mg hoặc là suol rồi ... Chán ngao ngán

5. b0mb0m

b0mb0m Hiệp Sĩ

ElF bi giam dam khi danh suol :))
    gjam nhu bh thj k can dau bac fan ak.kieu j kug 1 den 2 dam la chet
    bac cho dam cuc to lun de phan dam chet no lun bac ak.dw bj gjam dam khj dah vao rf nhug e thay dw dah vao rf la dam to nhat khj dam cac chug toc khac tru mg ra bac ak.hay la do loi nham khi cap nhat ho? bac

6. tóm lại là gì? Tóm lại là nghỉ mu, ức chế vs kiểu sinh khắc cho soul rồi, cái acc soul của mình để treo cho đẹp từ bây giờ thôi.
    P/s: Bác nào chơi muhn thì tui khuyên đừng có chơi soul, khổ nhục lắm, chẳng đc cái j đâu

LinhBaBy thích bài này.
  7. Nói thật về chú MG nhà ta chỉ để ng ta làm con bò kéo con rồng thôi :D hoặc là ai đó muốn về sau lâu dài thì để MG cày chờ cơ hội RL

8. Cánh thất tinh cơ bản là rất yếu. chỉ có tác dụng khi cả hai đối thủ đều đeo cánh thất tinh. chứ đeo cánh thất tinh đi bem sw chắc tới sáng mai

nhìn cái avatar là biết :))

9. bậy , MG đi bem trộm vô đối , bem ai chả chết trừ DK .

10. Nhìn cái vòng tròn bác Fan vẽ đúng là vòng tròng chém gió :).

11. Acc soul đê buff mns và tele nhặt đồ khi pk săn boss. rất nhiêu lợi ích

Jiraiya thích bài này.
  12. PK ai để săn bozz hả cậu và đủ dame để săn ko. nhắc lại câu nói của game thủ: soul chỉ để đẹp và để người ta tập PK. Nếu bạn ràu thì có thể đầu tư đồ ngon. cơ mà cùng số bạc đem đầu tư con DK chẳng hạn ta đem DK solo Soul ? thì sao

13. Nói chung :
    DK đánh soul = khó
    Soul đánh DL = khổ
    DL đánh DK = mệt
    MG 110k máu bị chủng tộc khác thua poin mặc đồ full bt đánh phát nổ bùm không kịp bơm máu để chơi lại , láo quá :((

14. đề nghị Fan điều chỉnh cho các chủng tộc có sự cân bằng tương đối chứ khác biệt xa quá anh em khó chơi
    chẳng hạn Dl mjanh nhất lại đổ xô chơi Dl như thế mất cân bằng giới tính , chủng tộc

15. Suol giờ chỉ để làm cảnh thôi sao hả bác FAN?

16. Trả tương khác ji hết nói chung ngoài mg dw da, còn lại ai nhiều $ là người ấy Pro CÁI NÀY CÁC BÁC HIỂU QUÁ RÕ , Nhất là fan

17. chuẩn . BH soul chỉ làm cảnh thôi
    dame bé tí . ks ko ks dc . Pk ko pk dc

18. thichyeu

thichyeu Chiến Binh

Hệ ngũ hành tương sinh tương khắc như vậy thì đúng rồi,nhưng sự thật trong game sức mạnh chênh lệch nhau nhiều quá,đề nghị giảm máu DK và sát thương Dl,DAME cua EF ,Bổ sung cho SUOL,MG,SUM,khi PK cửa hàng tạp hóa sẽ bán dc nhiều máu hơn,XIN HẾT

19. bạn này nói như đúng rồi ấy,cho MG,SOU, đánh khoảng cách 2 như Dk đi rồi tăng dame+thủ nhé,phải có chủng tộc chuyên PK,chủng tộc chuyên kis,cầy chứ

20. hieucoitb

hieucoitb Hiệp Sĩ

Tóm lại là dù biết cái này thì cũng chán MUHN rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi