Tính năng tương sinh, tương khắc trong Season 6 Part 3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thôi xong ! MG mình đánh sum đã đủ PC ngủm rồi còn tăng damge đánh sum nữa

2. tóm lại là tương sinh tương khắc này không có ý nghĩa gì so vs 2 chủng soul và mg, vẫn y nguyên như phiên bản trước

3. mua bộ âm binh max máu đi,MG max máu cầm 2 kiếm k5 thì soul gục hết

4. nói như cậu ai cũng có tiền mua hay sao , đây là mẫu tương sinh để pk với từng chủng tộc mà ,đương nhiên để test thì đồ tầm trung với nhau mới so sánh rõ đc.

5. Tương sinh tương khắc , thì mình ko ý kiến gì !
    Nhưg a Fan nên xem xét vấn đề chỉ số Str và Agi !
    Mình thấy chỉ số Agi (thủ) là rất ảo , ko tính đồ , chủng khác nhau , nhưg nếu chỉ số thủ là phải như nhau chứ , ko tăg agi làm gì !

6. Thôi cứ sw 3 mà quất thôi :D

7. theo tôi thì ngày xưa vd: nv rs cao có poin tăng vào agi thì nv rs thấp có it poin ko ăn đc , bởi vì tăng ko đủ agi để khả năng ra đòn + phòng thủ,để phá giáp người tăng agi cao.tỉ lệ đánh sẽ miss nhìu.còn bây h ss6 , thây tăng nhìu agi cung 5` bình thường, nói như bạn Virus thì rất là ảo quá đúng.cái này ý kiến len Fan điều chỉnh lại thì hợp lí hơn.phù hợp cho người chơi cùng các nv rs cao và thấp và cách + điểm thấy rõ khi train và pk .

[DK] VirutsXIII thích bài này.
  8. Mình tính ngày mai có hạn đổi acc 2k nhiều pơi dư lấy cánh Kháng chủng tùy chọn dòng =))

9. ừ ! A Fan nên xem xét cả chỉ số phòng thủ !

10. mỗi chủng tộc khi sinh ra đã có thông tin và chỉ số riêng biêt
    mà ở đó có ghi với từng chủng với số poi bao nhiêu tăng dc 1 điểm vào phòng thủ và tốc độ
    lên về lượng Agi = nhau ở các chủng thì chỉ số phòng thủ ko thể tương đương nhau dc, như vậy còn gì là các chỉ số riêng biệt của từng nhân vật =))
    cũng như thế mà poi tăng vào STR, ENE cũng mỗi chủng đều có chỉ số riêng

[DK] VirutsXIII thích bài này.
  11. Ông lại ko đọc kĩ rồi , tớ nói chỉ số phòng thủ , chứ ai chả biết agi tăg thì tuỳ mỗi chủng tộc !

12. Cánh thất tinh quả này lại HoT cũng nên..........=))

13. Tương sinh tương nào cũng ăn đc có cái tương của anh soul là ko ăn đc ai . :D

14. A fan xem lại dame của chủng tộc EF đi a, dame to quá khi pk ko thể đến gần nổi đã bị pk chết rồi ,nản quá

8-> phải làm sao để tồn tại khi ta bị thua cuộc8->

15. Cái gì cũng đc , nhưng mình ghét cho DK khắc tinh với DL . đây là chủng tộc chiến đấu hiệu quả nhất MUHN vậy mà con DL lại đc ưu ái hơn khi đánh DK là cớ làm sao,

đề nghị sửa chữa lại cho 2 con này đánh vào nhau chỉ số là bình đẳng ko có sinh khắc gì giữa 2 chủng tộc này cả

16. Công nhận ef dame vãi thật,dk mình 500k máu ăn 2 nhát của YeuDieu là chết,trong khi nó hơn mình có 4k poi,đồ mình 15 GC hết

17. Tức vãi cái này , MG pk đã khổ rùi còn giảm 50% khi đánh DL . Chỉnh lại đê ông admin oy

18. Ko phải muỗi đốt inox mà là đốt vào cột điện

19. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tính năng này đã hoạt động từ lúc update SS6.3 vào cuối năm 2011 nhưng rất nhiều bạn không để ý. Tôi chỉ nhắc lại chứ không phải bây giờ mới áp dụng

hoangAVYYeu3mPro đã thích.
  20. như hiện nay cày cuốc LV thì dame của DW là thấp và tồi tệ nhất ( đồ ngon tương đương MG mà đame chỉ = 1/2 )
    Mong bác Fan fix đame DW lên thêm 30% - 50% chúng e vô cung cảm ơn
    còn vấn đề PK theo Ngũ Hành thì riêng e ko ý kiến gì :">

ThienMinh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi