Tình hình là diễn đàn yên bình quá. Anh muốn phát động.....

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Mắt Xanh, 16/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. **** gậy lộn thì qua ba vương mà sinh sự đii

2. Minbi : Thôi mà em. Thấy nó viết đọc mà buồn cười đâu cả bụng. Cứ như ăn thịt người được luôn ấy.
    Còn chế biến còn chán nhé.
    Anh nhắc lại với em 1 câu : Anh em BV không thèm chấp những thể loại như Mắt Xanh.
    Em không cần tốn nước bọt đối lời với nó.
    Kiếm tí xzen thì được :D

3. Thôi a ơi về nhà chơi nào :))

4. =)) .
    Thế này không biết có được thêm tí xzen nào không,pic không có tí chất lượng nào như thế này e rằng xzen cũng tỷ lệ thuận mất.

5. =)) Zxen thì cũng vào game room hết thôi mà =))=))

6. Thế thì hai em đi đi ôm nhau mà sướng. Tưởng thế nào hô hô. Ai man rợ và tởm lợm ăn thịt người. Suy nghĩ mọi rợ lại bắt người khác nt à. Khinh!

7. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

chỉ vì tôi lập tp theo cậu nên bị dính chàm

tớ là memb BV những cũng 1 thời ở SS4 và chuyên đi săn cậu đấy :))

Thế nên nói về BV vưa vưa thôi nhé , không ai ủng hộ việc các MU cùng cụm sever đôi co ,

lớn tiếng với nhau đâu :)

8. Ùh. Mình muốn vui vẻ chém gió tý thoai mà. Cũng là các bạn tìm hiểu thêm về các loại vũ khí tối tân chẳng hạn. He he. Trước chơi char gì mà săn tui? Bây h săn e là khó đới hỹ hỹ!

7 người đang xem chủ đề này. (7 thành viên và 0 khách)

Mắt Xanh
    cyov.S
    Kẻ say
    Mr.bi
    brow

Tưởng cút ở thế la liếm à.^^

9. JeRRy™

trc cầm Dont_Ask :))

bây giờ cầm KuBin nên sướng hèy =))

STOP hết đi nha , phản động phản điệc gì , bị banded 1 nick rồi đấy nhé Mắt Xanh :)>-

10. Ghét thằng nào vùi dập thằng đấy, chửi mem BV thì nhất thằng Dúi này rồi =)) thằng tốp phắc hồi trước có cái AVT ngu 2 =)) sang pên top linh là ** sờ pam ghẹo hà thì phải :x trước bị mình chửi tới số dám bật đâu. Mặt (!) chó thui :x

Thạc Sỹ Vip7sOngvEdEm đã thích.
  11. Cầm char nào mà chả bị gọi là gà. KuBin hay NB cũng thế thôi chưa chắc oánh được GamCo, BaoTieu.

12. JeRRy™

x5 rồi thì nói làm gì :))

KB thẳng tiến ở x1 thì ai dám bảo là gà chứ =))

13. Her her thế vẫn thua mà. KB gà mà có 160k poin tớ cộng 160/4 =40k mỗi cột^^

14. Lại chuyện gì nữa đây.................

15. Tình hình là vẫn còn MX vẫn còn xzen cho ae la liếm
    =))

16. Anh đề nghị chú Thái nếu thấy buồn thì ra hàng trà chanh nhé , Ở diễn đàn này tuy nó là mạng xã hội ảo dù nói là không ai biết ai nhưng Anh hy vọng Chú có một “cuộc chơi” công bằng hơn nữa khi mà ai cũng phải có trách nhiệm với từng câu chữ mình viết ra. Văn là người và chữ cũng là người. Có như vậy mới giữ được nền văn hóa ứng xử cộng đồng , văn hóa mạng . Chú đừng quá xem thường văn hóa ứng xử giữa một cộng đồng người bị cho là “ảo” hoặc “không ai biết ai”.

17. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Có TP hot này mà giờ mình mới biết :)) làm cả ngày không chú ý.

18. @: DragonJP ok A. Nhưng xem ra diễn đàn hơi buồn buồn khi không có anh em "Gay"

19. Tớ ủng hộ nhiệt tình cho Thái.Chém thấy mẹ mấy thằng ôn con Bá Vương đê >:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi