Tin cực hot : THN VS BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 28/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ec vừa đọc topic này mà hình như là chưa diễn ra thì phải nhĩ hay là ADM quên rồi

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Quên vụ này rồi.Nếu như làm dc như MUVn thì hay. 2 tháng cho CTC cụm sever thì ok quá

3. lâu lâu *** trâu thành bùn,mà mày bới ra làm gì thế,cầm tinh con gà àh????? :)):)):)):)):))

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)) Ko phải tao. ;))

5. I dont know .

6. tưởng mày hóa ra là bocapvang =))

7. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Bá Vương Chiến Thắng :))

8. kha` kha` vụ này đông vui đây ""Bên BV mình ai đi tuyển hàng khủng nhỉ"" ai được tham dự hãy cố gắng cho đội nhà nhé ^^

Last edited: 13/4/10
  9. vãi lờ bới rác 3 4 tháng trước lên ngửi à thanh niên kia ;;)

10. thằng này láo nhỉ không ai bảo được mày ah?nhìn lại mình đi đã hơn được ai chưa ma nói thế không biết xấu hổ cái mồm ah

11. Ủa, thế IDonXac có được tham gia không thế, sau một thời gian tập luyện pk khá là kĩ, trình độ pk vượt bậc, mong anh gangterMU 1 chân tham gia, nếu để solo 1-1, quả thật đây là một điểm mạnh của DL. ai muốn thỉnh giáo pk 1-1 trong game, pk IDonXac biết thêm chi tiết, he he

12. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Hic ai bới rác lên thế , Event này để bữa nào thật sự rảnh đã. Mà BV mình không đoàn kết bằng THN , rất khó để chọn

13. à, hóa ra đây cũng mới chỉ là một đề tài chém gió, chưa đưa vào thực tế đc, mà em thấy đoàn kết thì cũng chắc gì đã phối hợp hay đc, ở bá vuơng khắc nghiệt, chém giết suốt ngày, như thế trình độ của các cá nhân chả lẽ ko hơn à:)

14. THN cũng loan lên kìa anh =))

15. Game_Enter

Game_Enter Guest

Bới Rác Cẩn thận tớ cho Ăn Thẻ đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi