8 về game Time online MU của tôi đã giảm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi leevip, 5/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác tính xa quá.
    năm 2015 Đinh La Thăng còn làm ở HN
    2016 Bay mịa vào Nam làm bí thư rồi.
    chắc gì năm nay đã giống năm ngoái hả bác?

2. Nắm chắc tình hình thời sự thế bác :))
    Trích ngang thêm 1 tý, ĐLT xưa học sinh cá cmn biệt ở 1 trường cũng gọi là gần như cá cmn biệt nhất dưới nhà em.
    Đấy, người ta biết thích nghi cuộc sống, vươn lên thay đổi nên giờ cũng gọi là top tép, ring công đồ full đầy đủ, point dư ngập tràn.
    Đâu có suốt ngày đạp xích lô kêu ca chế độ như nhiều người đâu.

Thôi không nói nữa, không lại bảo "tổ lái", tấp vào vỉa hè lại tự ngã vào dùi cui =)

YeuVoNgo thích bài này.
  3. even ko ăn thua, săn bos chán, pk ko ăn đc ai. Còn làm gi nữa bác vẽ thử phát hay ngồi máy cắm chuột tay sờ chym sóc lọ

YeuVoNgo thích bài này.
  4. Build mấy con cave đi \:D/
    Săn nick, sắm đồ, cày skill \:D/
    Vui lắm ...

YeuVoNgo thích bài này.
  5. Tốp giống hệt em. Từ hôm lên s11 onl đc trọn vẹn 2 ngày. Ngày xưa lúc nào rảnh thì chắc chắn sẽ vào. Cày rác thì sợ bị về ngắm cảnh. Cày sk thì lo cắm po. Bh ko có cảm giác ấy nữa. Chả biết là vui hay buồn nhưng ko thấy hào hứng.

6. Mình chỉ đồng tình với bạn này về thời gian ol game.
    Từ khi sang s11 vào game thấy nản sao ấy, trước lúc nào cũng cố tìm bãi để cắm bằng được. Giờ tự nhiên thấy nản nghĩ vào hay không cũng được.
    Trước ngày phải cố rs 6 lần, nay từ khi lên s11 chưa rs được lần nào, chẳng buồn rs luôn.
    Trước bận ăn cs cắm skill, 1 pc 5 ác bãi cùi cũng vui. Có khi cả ngày được 1 skill nhưng vui, còn giờ ăn cs mà cắm không cày được thì tiếc quá.
    Cs giá đắt đỏ nên chẳng thèm cày cắm nữa

7. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Em đi làm cắm chuột rs online 1 ngày đủ 6 lần thấy đã vãi cả lẩu ra rồi hic. Tối về log được tí con vợ nó đi ra lườm đi vào nguýt thỉnh thoảng còn đá vào modem cho mất mạng, nó nhìn vào màn hình nó còn chửi em bệnh hoạn " chơi game gì mà nhân vật vếu to mông cong mặc silip si chiêng thế kia " :)) nên em mới muốn 1/7 PHTS chuyển sang Soul hoặc MG :)).
    Nghĩ bá đạo nhỉ :D 1 tháng cày 500 lần rs chắc ngu người luôn :D, thôi đành chơi đến đâu hay đến đó vậy. Mà arena anh chưa đi bao giờ nha cuối tuần cho anh slot con Sum lên nhảy Xiếc ảrena xem thế nào :D.

YeuVoNgo thích bài này.
  8. Chắc fan tăng giá CS để hạn chế cắm acc. Vào cái sv thì đông mà người chả thấy đâu toàn robot automatic đến là nản

Bianconeri thích bài này.
  9. Hịc, sao bác không bảo:
    Giới tính thật của anh là thế, giờ ý ẻm sao :))

Bianconeri, Em Về ĐiPowerlifter đã thích.
  10. ahihihi
    Xong làm quả emo này -> ;))

Em Về ĐiYeuVoNgo đã thích.
  11. thế này tốt thế còn gì tắt máy nghỉ đỡ ham hố , có thời gian cho việc khác :D
    => Có vẻ đây là ẩn ý của anh Fan muốn chúng ta chơi game điều độ hơn ấy mà =))

El Gringo, Bianconerirenlynguyet đã thích.
  12. Thích nhất câu này. Đọc đến câu này thấy hay quá. Cậu trả lời của câu hỏi này nói lên tất cả......

13. Mình đâu than khóc gì đòi sp đâu .
    Và sp ngày trước được tìm ra nhờ yếu tố ngẫu nhiên qua 1 câu hỏi đó là tại sao poin ít hơn + đồ kém hơn lại ks được nv kia ? Và lúc được lúc không rồi từ đó mày mò ra cái sp
    Vòn bây giờ ở các map mạnh như k2 k3 nếu ngang poin ngang đồ bạn có bao giờ ngẫu nhiên ks được 80% poin ko ?
    Và nói thật là mình cũng đang tìm cái mới mà chưa ra vẫn chưa tìm ra phương pháp nào ks gần như tuyệt đối theo kiểu sp mg ngày trước .
    Ko thể dựa vào agi
    Cũng ko thể dựa vào damge
    Lần này khó mà có khi là ko có cách
    Ak mà có 1 cách nhưng ko khả quan ở map mạnh ,mà cách này có từ cái thời ss3 hay ss4 gì đó ..!

meomeoYeuVoNgo đã thích.
  14. có 1 cách
    đó là chày cối
    chơi bài cùn
    chơi bài bất cần
    chung qui lại đó là bài ngu xuẩn
    nhưng lại là bài cuối cùng có thể dùng :D

Em Về ĐiBianconeri đã thích.
  15. mình giờ nhiều việc, làm cứ 1 tiếng lại nghỉ tí vào diễn đàn xem, chủ yếu onl diễn đàn xem các thông tin. :D

BianconeriYeuVoNgo đã thích.
  16. Ko phải..! ở map mạnh thì cái đó đúng chứ map yếu thì cần gì ..! :))

17. Mình thấy cứ chia điểm như hiện giờ là ổn. Bạn muốn ăn hết của người khác và người khác cũng muốn ăn hết của bạn thì tính sao? Mình chơi MG nhưng mình cũng mong Fan bỏ cái SP đi lâu rồi.

Em Về Đi thích bài này.
  18. @dcndsky @YeuVoNgo b-(. tặng cho mỗi thằng 1 phát vì tội ăn nói chuẩn và quá hay =))

YeuVoNgo thích bài này.
  19. chuyện
    :))

20. ông cảnh báo @dcndsky chuẩn đấy. K tin được ai, Fan già cũng vậy. Tự mình nhận biết tình hình chấp nhận hoàn cảnh và chỉ đăt 100% niềm tin vào chính bản thân mình thôi nhể 8-}

Powerlifter, Em Về ĐiYeuVoNgo đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi