Nhạc/phim Tiềm lực Quân sự Việt nam 2011 '' Hót''

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi xuanvedem, 21/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xuanvedem

xuanvedem Guest

[video=youtube;e2afa21nQTE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=e2afa21nQTE#at=426[/video]

2. Cũng được đấy nhỉ.nhưng so với các nước thì vẫn còn....

3. toàn ba cái thứ vũ khí cùi bắp + dẻ rách + cổ lỗ sỉ + lạc hậu.... => so với các nước khác đáng xách dép cho họ ! ko fai nói..thằng Trung Quốc đang ngang nhiên bố láo đánh tàu và ngư dân của mình ngay trên địa phận biển đông của mình ? mà có làm đ.éo gì được nó đâu ? toàn lỏ mắt ó ra mà nhìn, rồi kêu với ca với liên hợp quốc... và cắp cáp ( tàu Bình Minh 02 ) giỏi mang những thứ công nghệ đó ra mà hăm he đánh nó đi ??? nó quay lại đánh đ.éo có đường chạy luôn ! chứ nói ba cái thứ vũ khí cùi bắp của mình... nản thật ! ông việt nam mình, chỉ muốn ăn mà đ.éo muốn chi...chỉ nói như thế là mọi người đủ hiểu rùi....

Last edited: 21/6/11
  4. Saga™

Saga™ Guest

gì mà nói kinh vậy :(

5. Vấn đề là GDP của nước mình còn quá thấp so với nước họ. 1 quốc gia không được chi quá 5% GDP cho quân sự ( hình như thế). Nếu không thì là chạy đua vũ trang. GDP của mình và TQ thằng nào hơn thì ae tự hiểu.

6. Người ta đã nói rùi "Thuốc đắng dã tật, sự thật thì phủ phàng" mà..nhưng sự thật là thế mà..là con người việt nam ! nên chấp nhận số phận thế thôi...

7. Tối tân hơn chưa chắc đã thắng , ngày xưa B52 cũng rụng rơi lả tả đó thôi , cũng nhờ có tên lửa mà chúng nó khinh là không có khả năng đạt tầm cao mà B52 hoạt động đó , quan trong là biết mình , biết người , nhìn những vũ khí trên kia đừng vội nghĩ nó cổ , nó cùi bắp này kia , chúng luôn đc bảo dưỡng , nâng cấp nhờ sư sáng tạo , tìm tòi , học hỏi
    p/s : người làm clip hay hơi thái quá trong vấn đề tự sướng ;)) VN có tàu sân bay từ bao giờ thế nhỉ =))

8. xuanvedem

xuanvedem Guest

Ko thấy dòng chữ quan sự hải quân đến năm 2020 à

9. Không biết thằng này sống ở VN hay ở đâu nữa =))
    P/s Tống cổ cm nó sang TQ làm nô lệ\:D/

10. her her mình nói đúng sự thật mà.., ông việt nam chỉ giỏi bốc phét, quăng lựu đạn..giờ nó ko cần đưa quân sang hay máy bay sang ! chỉ cần ở nhà bấm nút...là bên mình tè le rùi... tên lửa đạn đạo, định vị toàn cầu,,đỡ đi....!!!!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi