8 về game tìm lại cảm giác MU 1.0

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi XauXiQuaBi, 31/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. các bác cứ kêu ca phiên bản s11 chán. nếu không thích các bác có thể quay trở về cảm giác cũ. klima. quái đông exp cao zen rơi cũng nhiều. mình 1 bãi chả sợ bố con thằng nào ks. lên đây mà luyện lv thì ngon luôn. các bác chịu khó auto nhặt bản đồ kalima. k6 đame quái exp cao, k7 chắc còn ngon hơn. nhưng có bị pk hay không thì mình vẫn chưa biết.

Các file đính kèm:

Bianconeri thích bài này.
  2. ở đây không nói từ quái đông, mà là quái đông như kiến

3. 1.0 làm gì có Kalima nhỉ ...
    SS2 mới có Kalima :-?

Mới Đổi Tên thích bài này.
  4. đông thật không sao thấy có vài con để đếm nào 1 ,2 3.... sao có 6 con bọ >:)

nguyenbacanh84 thích bài này.
  5. hế. bác chơi hồi ss2 hả? em chơi 1.0 đấy lên đây nhặt zen 5-8m 1 đống

lengoc33Powerlifter đã thích.
  6. ra liên tọi đeo tm vào cũng đc 2m exp

7. có nhé bạn hiền mà làm gì có ss2 nhỉ

XauXiQuaBiPowerlifter đã thích.
  8. Em không chơi từ hồi 1.0 mà em tập cài MU Off từ bản SS2, bản này mới có Kalima.
    Map đấy ngày xưa đồ hoạ kém, nhìn như icarus bây giờ í :-?

lengoc33XauXiQuaBi đã thích.
  9. hồi ấy chỉ có hàng rs tầm 35 lần đồ full ngon hết mới lên đc. mà chỉ ở ngoài thôi, vào trong như chỗ mình chụp ảnh là nằm.

10. 1.0 có
    kalima rồi máp này cứ đến ngày đua guild là có mấy anh dl đỏ lòm đứng canh , hồi đó giới hạn máu nên dl vô đối :))

11. p1 rs từ 1-80 lần. ép vô đối nhé. sợ mỗi DK máu. nhưng về sau dùng cách cầm khiên và kiếm chém dk nằm. ép quá bá

Cun vs Tutj thích bài này.
  12. Thua , 1.0 mà không có kalima à , kalima vip nhất 1.0 đấy , thời đó tớ chơi dk bem 1 em quái thấp nhất 10m ren , nhặt ren tầm 15 phút âm ren , thời 1.0vẫn còn hack tốc độ được ,s2 cũng được , lên đến s4 thì bó tay em chịu không hack được tốc độ
    Mu 1.0 DK em 15 phút 1 lần rs

Bianconeri, XauXiQuaBiPowerlifter đã thích.
  13. DL thời đấy người ta gọi là dùng công thay thủ. nếu không tiêu diệt được đối phương trong 1 nốt nhạc thì xác định chả bao giờ có cửa

14. 15 phút rs 1 lần mà ông kia bảo 35 lần đã VIP thì là thế nào :-?

GjaHamChojXauXiQuaBi đã thích.
  15. thế bác lại nhầm rồi đánh vào miss đặc nhé thời đó ăn nhau ở khả năng tránh đòn

16. Mu 1.0 đời đầu s1 chỉ có 70 rs thôi banh , mãi về sau ADM mới sửa thành 80 rs

Powerlifter thích bài này.
  17. Thi thoảng được nghe kể lại lịch sử cũng hay :x

XauXiQuaBi thích bài này.
  18. nhầm gì ép mình p1 full đồ 13. chả sợ bố con thằng nào. ngán đúng DK máu

19. Có nhé ngày 1.0 còn gọi là bãi tôm.

hienlolyXauXiQuaBi đã thích.
  20. p
    uh phòng rs thấp là vậy vì f chỉ cần tăng agi mà tăng agi thì khả năng tránh đòn cao đánh vào toàn miss thì f khoẻ nhất x5 rồi rs cao lại khác bạn ạ dl dame xích rất to mình thời đó chơi dk hơn 200 mà nó cho 1 xích ngỏm luôn

XauXiQuaBi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi