[ Tìm hiểu về Lục địa MU Bá Vương ]

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GameNo1, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GameNo1

GameNo1 Guest

Sau khi quyết định từ dã sự nhiệp tiêu diệt các thế lực đen tối tại sever MUs4 " Bây giờ là MU hà Nội . Tôi quay lại với cuộc sống đời thường 1 công việc mới với nhiều dự định cho tương lai

Thời gian thấm thoát như thoi đưa với công việc bộn bề . Những lúc rảnh rỗi tôi dành thời gian chăm sóc cho gia đình ,bạn bè và đặc biệt là 1 nửa của mình . Nhưng những lần lướt Web tôi vẫn không bỏ được thói quen và trang trủ MU hà Nội http://gamethuvn.net

Thật tình cờ vào đúng cái ngày đó ngày 9/9/2009 Tôi bất ngờ tìm thấy đọan video quảng cáo sever Bá Vương . Hôm đó lại đúng là ngày sever bắt đầu Open . Như có 1 thứ gì đó mách bảo tôi khiến tình yêu với lục địa huyền bí và bao kỷ niệm thân quen lại ùa về

Vậy đó Tôi đã bắt đầu lại sứ mệnh của mình sau gần 1 năm xa cách

Lục địa nào cũng phải trải qua nhưng bước thăng trầm để khẳng định vị thế của mình trong cái gọi là " Liên Lục địa MU Online "

Nhưng những cơn sóng gió dường như không thể khuất phục nổi con thuyền mang tên Bá Vương với vị thuyền trưởng trẻ tuổi và tài hoa mang tên GangterMU

Có những lúc hàng loạt các tên tuổi lần lượt khăn áo ra đi . Nhưng Tre giá thì măng mọc đó là quy luật của tự nhiên . Cho đến nay nói đến Mu hà nôi những Gamethu vẫn không thể không nhắc đến sever Bá Vương

Sever Bá Vương trải qua biết bao thăng trầm biến cố nó vẫn đứng vững và tồn tại cho đến ngày nay và được coi là 1 trong nhưng sever thu hút đông đảo người chơi

Cái tên GangterMU bằng sự nhiệt tình của mình đã lấp dần khoảng cách giữa mình và các Gamethu Anh ấy không còn là 1 Admin nữa mà đóng vai như 1 người anh cả trong " Gia đình lớn Bá Vương "

Lục địa Bá Vương nơi mà mọi người đang từng bước đoàn kết cùng nhau chiến thắng các thế lực đen tối từ bên trong lần sự xâm lăng của các phần tử đang ngày ngày tìm mọi cách phá hoại sự ổn định của sever

Tham gia sever tham gia thế giới ảo chúng ta đã có thêm những người bạn mới Những người Anh Em sẵn sàng chia xẻ vui buồn cùng nhau Với chính sách của Bá Vương Chúng ta đừng vì Ảo mà quên thực Hãy là những người bạn tốt của nhau trong Game và cả cuộc sống đời thường các bạn nhé

Tái bút

Tôi tham gia Even lần này chỉ mong chia sẻ những tình cảm riêng tư mà có những điều không thể nói và viết nên được .
    Nhân dịp " Sinh nhật Bá Vương tròn 1 năm tuổi " Chúc tất cả các bạn tham gia sever luôn mạnh khoẻ học giỏi công tác tốt . Chúc sever luôn phát triển Chúc GangterMU và các cộng sự của mình làm tốt công việc và thành công nhiều hơn nữa

Chắc chán sinh nhật năm sau sẽ còn nhiều điều thú vị chờ đón ...

Nếu may mắn được 1 giải thưởng dù là nhỏ nhất trong lần dự thi lần này thì toàn bộ số giải thưởng nhận được sẽ được mang tặng cho CTC tháng 9 và 1 phần cho 1 số bạn may mắn trong sever

Xin Chân thành cảm ơn !

JeRRy™MU_0nline đã thích.
  2. sao kô dùng Nick G_E?
    vô te cho ông bạn 1 cái phiếu =))

3. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

Thank GameNo1 đã chia sẻ cảm xúc của mình.

thienmacam thích bài này.
  4. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Làm bài viết mà có hình ảnh sẽ tốt hơn, nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn ;)

5. GameNo1

GameNo1 Guest

Hình Ảnh Anh chỉ sợ nó làm loãng Bài viết nên không muốn đưa vào mà thôi .

Đó chỉ là đôi dòng tâm sự

6. nhok_lak

nhok_lak Guest

thế thỳ bác cạnh tranh sao được với em:))=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi