Offline Tìm chủ acc boy8xhd

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bxtrieux5, 16/1/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. T chỉ cay là m cho n fb rùi n cũng đâu thèm ib
    Ib mỗi cái dd thấy k ns j quay ra kết luận chửi ngay dc
    Đã thế của thiên trả địa tối nay vã hết 10k lô dc ăn thì trả lại n 10k con toạch thì trả fan
    Mọi sai lầm đều pải trả giá :))

chemhust01 thích bài này.
  2. ‭‭08025613491‬‬ Sdt đó alo tẹt ga ( japan )

3. Phương án E đưa ra phía trên hợp lý đó chứ :v

4. Mỗi thằng 1 con đê

5. bạn đã vào xem nhưng vẫn im lặng đợi đến khi người ta không đợi được thì mới lên tiếng thì lúc đấy nói gì trả được

6. bạn biết tôi lập top và inbox nhưng tại sao không vào trả lời một câu, trả lại hay không thì nói luôn chứ không phải để người ta đợi đến nỗi k chịu được rồi bây giờ thích nói gì cũng được đâu

7. đến giờ phút này bạn có trả lại cho mình thì mình xin, mình cảm ơn. mọi sai lầm đều phải trả giá quan trọng là ai cũng đến lúc mắc sai lầm thôi

8. Tối nay có lô 19 thì nhận lại 20k bạc
    Còn k thì đi đòi fan nhé top :)

9. Tôi ở nc ngoài và tôi cũng k có nghĩa vụ pải làm j hết cả :))
    Lỗi sai là do bạn tay nhah hơn não :) có ng cho id fb nhưng bạn có pm hay ra fb tìm Công Ích k ??? Đừng bảo bạn k chơi fb. Mih mất đồ mih pải chủ động tìm ngta chứ b nghĩ sao cứ ib dd lag xog ak xog k thấy ngta rep thì quay ra chửi ngay dc :)
    Vậy nên ngồi đợi tốinay lô 19 nổ nhed

bxtrieux5 thích bài này.
  10. Thôi lý do làm gì nữa, nói thật lý do đó nó chỉ là bao biện thôi cho bạn thôi, bạn bảo bận k có thời gian mà vẫn vào dd đấy thôi. Đến lúc ll fb hay dt cũng lý do vậy thôi

Uy Vũ thích bài này.
  11. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

12. Nên thôi, người có thành ý thì người ta trả lại chẳng cần phải đặt đk đâu. Hnay nếu có lô 19 như bạn nói tôi chỉ xin bạn chuyển 20k vào acc của admin là được

13. cái đm a chếch TN fb

14. Số bạn đen lại nhẫm c*t cho' =)) thôi coi như của bố thí.
    10k nhìn đc bản chất con người rẻ.

15. ml còn chơi không

Uy Vũ thích bài này.
  16. Ích trước hỏi mua ruud nhưng có kiểu xem tin nhắn rồi mà kiêu căng , chảnh . Ko thèm trả lời

17. Nhiều khi phải làm sml có đọc xong cũng để đó, đâu phải ngồi máy suốt đc. Mất đồ thì nên chủ động tìm lại BẰNG MỌI CÁCH. Còn ko tìm lại thì chứng tỏ đồ cũng ko quan trọng với ng mất. Tết nhất nhà bao việc.

Có điều nếu ng nhận lộc có thành ý thì trong top này cmt ngắn ngọn t sẽ trả lại cho ng mất yên tâm thì đẹp hơn

Ai cũng vội. Thế nên khảm đồ lần này ko lên phụ trội :))

stevetuanbui thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi