8 về game THƯƠNG THỦ ??????

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi saysay1102, 21/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các lỗi chưa update đầy đủ fan đã nói sẽ hoàn chỉnh vào ss11.3 mà. Sao vội cày làm gì sớm thế =))

2. mình có vội gì đâu chỉ bảo đang lỗi bạn gì kia k tin:))

3. tớ nghĩ đã là chủng tộc phép thỳ cứ ene thôi

4. nghỉ đi a ơi e nghỉ rồi

saysay1102 thích bài này.
  5. saivado1

saivado1 SuperMan

Thương thủ là một class vừa sát thương vật lý vừa là sát thương phép thuật, hứa hẹn khá nhiều bất ngờ và thú vị :)
    Các chỉ số tăng cho sát thương cơ bản trực tiếp bao gồm cả: str, agi và ngày cả vit.
    Ene tăng gián tiếp cho buff.
    Sắp tới tôi sẽ có một topic chia sẻ và cùng anh em trao đổi cũng như tìm hiểu, nghiên cứu chỉ tiết về class mới này.

6. bạn nói cái ô skill tầng 3 kia bị lỗi ? bạn nhầm rồi đấy vì + nó sẽ ko bị giảm thủ nữa nhé chỉ có tăng damg thôi. còn thời gian t ko test. bạn 300 skill là nói j cũng đúng ^^

7. Tớ hoàn toàn đồng ý và chưa hề bảo + ô 3 là k bị zảm thủ là sai. Cái này chuẩn. Còn + ô 3 2 ô trên mất tác dụng là 100% thời điểm bjo. ( sau fan sửa thì khác ). Còn bjo tớ khảng định là mất tác dụng. Tớ + ô 1 tăng thêm 10s. Sau khi + ô 3 thì như chưa + và ô 2 thì đã bấn time và vẫn chờ 58s. Tớ tesf rồi mới nói nhé. Đừng bảo cậu 100sk mà xóa đi tesf lại rồi

dungchamvaoem thích bài này.
  8. Vừa giống DK vùa giống QB lại cũng kha khá giống EF thì tốn nhiều poin để tăng đấy nhỉ !. Nghe thiên hạ đồn TT dame sốc 1hite nên cũng muốn tìm hiểu tý chút xem thế nào. khả năng triển vọng là rất cao ^^

saivado1 thích bài này.
  9. lên arena gặp Thương Thủ là T oánh. xem các bác pro đến cỡ nào?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi