8 về game thương thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Một Cuộc Tình, 7/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TT + poi nhu nào bạn có 1 e vừa phẫu thuật 50k poi
    a biêt chỉ giùm để chơi thử nhé

longcuti thích bài này.
  2. Cậu cứ cho nó rs rồi rs cả MT luôn inbox mình cộng cho nó chuẩn

kienpht thích bài này.
  3. :)) đã làm gì có MT chỉ hỏi cách + poi thôi

4. ai biết chỉ cách cộng point vs sk nhé

5. X5 nhỉ?
    Agi: 5k
    Str: 30
    Ene: 500
    Vit: Còn lại

kienpht thích bài này.
  6. oh vậy là chủ đạo là str dạng như DK thời kỳ đầu

meomeo thích bài này.
  7. Lấy wing 2.5 dl qb đeo tạm đc đó b

babyhs1102 thích bài này.
  8. + gần giống với QB vì cùng hàng one hit'

kienpht thích bài này.
  9. bạn đx từng chơi vậy giớii thiệu 1 chút về butt của e nó đc ko có hỗi trợ dame như QB hay Ef ko bn

10. Mình chơi em TTD RS thấp, nên chưa hiểu sâu lắm!! Đang nghiên cứu nếu hay hay làm em tầm trên 100k poin về đi one hit..
    Các chủng tộc ít người chơi nhất, sẽ được anh Fan già ưu ái nhất, đấy là điều chắc chắn.
    Anh @fantasymc nhỉ?

11. Bạn ko thấy chủ tốp bảo chuyển ct à ? Vâng, Chủ top máu chơi thì chuyển luôn về tt đi. Đứng top 1 luôn cho máu.

12. Soi vừa thôi. Ko thấy trả lời ko nên đổi ct chình ình ngay câu đầu tiên à?

13. Ko nên đổi ct chỗ nào bạn ?? @@! Chỉ thấy cmt mua acc nhiều dư 0 vc về đổi ct kìa

14. Tăng như trên là farm quái rồi. Agi 5 k pk ko ổn.muốn có thủ cao thì agi tầm 15k

15. về thương thủ hiện tại thì thiệt thòi về khoản sk. vì mới có chủng tộc này nên k ai có nhiều mà bán phải tự cầy. còn nếu cầy sk với bạn k thành vấn đề và độ kết của bạn nữa thì cứ quất đi. ngày 11>>15 tháng này mình mới rảnh để viết bài về thương thủ, cách tăng sk và cách pk với các chủng tộc cho thương thủ. để chơi x5 thì bạn nên làm 1 con thương thủ cầy lên 400 hoăc 460 sk pk thì hết ý. Từ ngày 11>>15 tháng 6 này bạn chăm lên diễn đàn theo dõi bài viết về thương thủ của mình để tham khảo nhé :)

Một Cuộc Tình thích bài này.
  16. chưa thử chơi thương thủ ko biết nhân vật này dam to ko
    bao giờ nhiều đồ thương thủ ra cũng chơi thử xem

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi