Thuê đồ Những Vấn đề bên trong

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Game_Enter, 26/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Game_Enter

Game_Enter Guest

Nhiều người nghĩ rằng :
    Cho thuê đồ mà lại là đồ + 11 op cao đồng nghĩa với việc các mem mới có thể sở hữu những món đồ víp với giá rẻ thì mọi công lao các anh em cày đồ coi như đổ xuông sông xuống biển
    Nhiều anh em cho rằng cho thuê đồ là một sai lầm của Bqt..Theo ý kiến cá nhân tôi chúng ta nên bình tĩnh xem xét lại Giá cả để thuê 1 bộ không phải là rẻ < ADm chuẩn bị tăng giá cho thuê >
    Các item không thể dùng vào viêc gì ngoài để cày...
    Những người đã có đồ riêng có thể chaos F và làm tất cả nhưng gì mình muốn trên món đồ của mình còn đồ thuê thì không thể
    Nhưng cũng có một số vấn đề phát sinh nữa đó là Khi không bán đồ Ws nữa Khi tinh Luyện đồ nên cao bị xyt thì ai cứu Vì thế cho nên Mong ADM mở Bán Đồ và Cho thuê Dồ song song cùng nhau

2. tôi đồng ý với ý kiến của Game_Enter.Nên như thế .;;)

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Ai đong ý up phát nào

4. Ngọc cũng động ý là vừa cho thuê + vừa bán nữa, không lẽ cần đồ full để ef đồ mà giờ kiếm đâu ra trời !

5. Game_Enter

Game_Enter Guest

chính xác rất nhiều anh em mua đồ Ws để xoay thêm may mắn < +7 luk + 0p >

6. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

hãy bằng lòng với hiện tại đi anh em , những sinh viên đang đi học , lo bữa ăn sáng hôm nay thì nghĩ tới bữa ăn sáng hôm sau , họ chơi game mãi mãi với cảm giac bị chèn ép , không bằng anh bằng em , như vậy không lâu sẽ nhàm chán và chia tay BV .
    Dặc biệt đồ các bạn thuê thì không bao giờ lo hack mất đồ ^^. Vui vẻ lên anh em.

7. TocNganVN

TocNganVN Guest

hãy bằng lòng với hiện tại đi anh em , những sinh viên đang đi học , lo bữa ăn sáng hôm nay thì nghĩ tới bữa ăn sáng hôm sau , họ chơi game mãi mãi với cảm giac bị chèn ép , không bằng anh bằng em , như vậy không lâu sẽ nhàm chán và chia tay BV .
    Dặc biệt đồ các bạn thuê thì không bao giờ lo hack mất đồ ^^. Vui vẻ lên anh em.
    ông là đại gia mà trong khi ông đang sở hữu w3 + set đồ ws thì còn bao nhiu anh em phải mặc đồ cùi đi du học còn để thuê đc 1 set đồ ngon cũng phải mất 200k trở lên rồi 2 tháng như vậy là đủ để sở hửu 1 set đồ ws của riêng mình

8. Game_Enter

Game_Enter Guest

Hãy nghĩ đến những người mới chơi .........

9. Chem

Chem Hiệp Sĩ

Tốt nhất là mở lại WS + giá thuê đồ cao hơn (ko thì bất công với những người mua đồ WS và up đồ quá T_T)

10. thewind8X

thewind8X Guest

toi dong y' voi ban nhu vay,neu dong cua Ws ma nhung nguoi co Tam Huyet voi Mu va muon minh co nhung do` doc (+13 28op) thi lay do dau ra ma luyen,voi lai gia ca thue do` cung k re? neu ADMIN cho thue do`nhu the thi do` se mat gia tri,ai giau VND thi nguoi do VIP hon ah`???toi thay nen Song song cho thue va ban do` WS,neu ai da tung thue do` WS danh thay manh roi`,nhung vi mot ly do nao do ma thang sau k co tien thue nua khi do đanh se cam thay rat nham chan dan den MU se k loi cuon voi cac ban nua~.co j sai sot cac ban sua nha^^ Thanks nhiu``

11. Game_Enter

Game_Enter Guest

yêu cầu lần sau viết bài có dấu..... Xin cảm ơn

12. Chjckenpro

Chjckenpro Chiến Binh

po tay ,chưa thấy ai mua hàng lại muốn tăng giá món hàng đó lên. hãy nghĩ đến những người ít tiền nào , họ cũng muốn được sở hữu đồ ws ( dù trong 1 tháng ) . những người có đồ rồi thì lại ko muốn người khác có đồ giống mình , chỉ muốn 1 mình là pro . ích kỷ thật

13. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Đồng ý với ý kiến vừa thuê vừa bán. Thuê đồ cũng nên để ở mức +9 như bán thì có lẽ hợp lý hơn.

14. mylovels1

mylovels1 Chiến Binh

Ong noi chi ly cham cho diem 10 mong rang adm se co su thay doi moi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

15. Đến tháng định lĩnh lương mua đồ.ai dè đóng cửa.
    MU bựa bất công vài trăm nghìn mua đồ có gì là đắt đối với hs sv.đẻ ra cái trò thuê đồ.
    Nghỉ mu..

16. không có niềm đam mê thực sự

Last edited: 28/11/09
  17. Niềm đam mê??????
    Chơi mu từ khi nó về VN đến giờ có đam mê ko.
    Ai cũng muốn sở hữu 1 bộ đồ là của mình.trả tiền hàng tháng thế này khác gì đeo nợ vô người.Nói thẳng ra là nếu mubv này ko có camera 3d thi cũng ko chơi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi