Thông báo Thuê đồ FULL +15 tùy chọn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 7/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn muốn ép gậy thần ma full +15 bạn phải có 15 gậy thần ma ex. Bây h 1 cái còn chả có nữa là 15 cái

toancoi132 thích bài này.
  2. ah uh. Mình tưởng chỉ cần là đồ thường. :D

3. Ko phải 15 cái gậy thần ma ex. Để ép + thì cần 15 cái thuộc loại gậy, gậy gì cũng được. Còn ép thêm dòng thì cần gậy thần ma ex, 6 cái thôi

chichchich thích bài này.
  4. éo có anh ơi, em tạo đc có mỗi cái pedan full 6 tháng. chán

BaBykool1 thích bài này.
  5. À ra là thế. Có khi chuyển soul hoặc dl thôi dk phế quá rồi. Đầu tư thêm tốn kém

6. vậy cũng rẻ chán bạn à ,làm cây gậy +15 mất ít bạc dùng 6 tháng,lúc đó sv cái gì cũng rẻ rồi,đồ càng nhiều hơn chứ bây giờ mua cái +15 thì cũng max

7. Thêm set th thì nhất nhở

8. Bác cho em hỏi lam ntn 1 acc chứa được 150 món đồ ex

9. có tm 15 úp ảnh ae chiêm ngưỡng nhé bác

10. Thì đưa lên hòm đồ ảo

11. tm ex còn chưa thấy nữa là full với chả 15 ^^

12. em lại để ý tới đồ họa bác à :D... nhìn 15 có lông lá là yêu thôi :D.. còn mọi chuyện khác cũng không quan tâm lắm :D

13. ^^..nghe có vẻ ae nản hết rồi hay sao ế :D

14. Thôi thì game cũng chỉ để vui...Xõa đê...

15. em đang có ý định ghép 1 Gậy Hủy Diệt full +15 HSD 6 tháng có 1 số thắc mắc mong các bác nào biết chỉ giáo để em an tâm làm ạ
    1)6 món đồ ex thành 1 món đồ hoàn hảo full : -như vậy cần 6 gậy hủy diệt có 6 dòng khác nhau không ạ hay cứ Ex có dòng xanh là được
    - cả 6 cái có cần luck cả 6 hay chỉ cần 1 cái luck
    2)để có hạn sử dụng 6 tháng cần 150 món đồ ex bất kỳ: 150 món thì đê ở đâu cho đủ 150 món hay cứ ghép tầm 10 món 1 tương đương 10 ngày sử dụng rồi gia hạn tiếp
    3)Món đồ khi đã ghép thành full +15 thì sau 6 tháng có được gia hạn tiếp không ạ
    4)Đồ này có GC đđượ không ạ
    cám ơn tất cả các bác đã quan tâm comment và đọc TP của em có gì không phải năm mới mong được bỏ qua. chúc tất cả các member 1 năm mới an khang thịnh vượng sức khỏe bền lâu để chơi game không lo bị ốm

16. hôm nay chợ ảo tất cả các món đồ ex cùi giá rẻ và GHD ẽ đã được các đại gia múc hết ấp ủ full +15 đợi 6 tháng sau mua đồ socket

depto0ng thích bài này.
  17. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

1. Nếu là đồ cùng tên cùng loại: tăng thêm 1 dòng hoàn hảo, hoặc tăng thêm 3 ngày sử dụng nếu trùng dòng
    2. Bạn ép dần, không nhất thiết phải ép luôn 150 ngày. Lưu ý để đồ khóa cần thêm ngày tại ví trí món đồ chính
    3. Sự kiện ép đồ không kéo dài, nên tốt nhất bạn nên gia hạn tối đa
    4. Bạn cần gia cường từ bước đầu tiên và đưa món gia cường vào vị trí món đồ chính. Đồ sau khi ghép sẽ ko thể GC

longcuti thích bài này.
  18. Tưởng thuê đc cái vũ khí full 15 6 tháng ngon. :(( ép kiểu này chắc chả ai dám ép.

19. câu số 2 với câu số 3 có vẻ khá mâu thuẫn hả bác fan :D

20. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

2. Bạn nên xxx dần dần, không nên xxx 150 lần trong 1 ngày, sợ có biến.
    3. Đồ nghề xxx của bạn chưa biết bị trục trặc lúc nào, nên tốt nhất cứ xxx tối đa trong khả năng

baubuilongcuti đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi