Thông báo Thu gom nhẫn, vòng cổ đổi ngọc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. để ngọc thủ thôi bán làm gì kaka :D

2. như vậy là hết ngày 1/7 là vòng vs nhẫn ex phi shop lấy zen sao bác :D

3. Chờ mãi mới cho đổi, xem kỹ hóa ra là event hạn đến 1/7

4. laodai00

laodai00 Cư Dân

Bác fan xem lai tinh hình the nao. Cho ae doi do ex ra Ngọc nhu ss8 thi tốt va bo luon cai tro dao Ngọc de ae con chay san boss voi nhau moi vui. Ae ai dong y thi cho y kien nha

5. Fan nên viết tiêu đề nó liên quan chút cho ae đỡ mừng hụt vd: Nhận thu gom ring, pen ex, socket 1-6 dòng đổi lấy ngọc.

6. Nó ko có j là hot đâu anh ạ. Kêu nhiều quá cũng chán. Nói lắm thì lại cho vài thành phần phá hoại
    A thử tính xem, trước đây cứ ex lởm hay ngon ít nhất đc 1 ngọc mà giờ thì sao
    Có cái chưa đc 100 ruul = 1/10 viên ngọc
    Có cái 1k4 ruul = hơn 1 viên ngọc nhưng những món này là hàng hiếm rồi
    Anh nói bình ổn giá ngọc 5b/1n. Anh bình ổn hộ cái đi hay vẫn đang trong time tìn hiểu

7. trước hình như giá đổi cũng thế mà
    tưởng giờ tính giá trị dòng 10% hay 2% thì đổi dc nhiều ngọc hơn chứ

8. hì , tớ toàn đi rs và cày sk thì trả bao giờ lượm dc dây chuyền và nhẫn ex cả . Trước bản ss8 còn cắm auto còn lượm dc life và chao , blue giờ sang ss11 trả lượm dc tẹo nào . Fan ko còn cách nàk cho ae bớt phí rs nữa sao . :)

9. Anh Fan mở sự kiện nói chung rất là hay. Nhưng thực tế lại rất khoai, vì rinh + pen ex có phải rơi nhiều đâu.

10. cho đổi ex lấy ngọc cơ mà đổi Ring Pen thôi
    haiz

11. Bỏ cái đổi ngọc làm nhặt đc cái món ex 2 dòng lúck ( đồ 1.0) ở ss8 đc 3 ngọc giờ chưa đc 900 ruud. Chán chả buồn chết lặng lẽ tiếc rẻ bán shop lấy ruud

12. sao bác không cho về quy trình đổi ngọc như sứa nhỉ @fantasymc

13. Mới phi shop chục cái pen ex vào quán rượu đổi lấy Chân Gà vs tí rượu chén mnr

14. giật mình hôm nay mí onl cứ tưởng đổi đồ ex.phi ngay vào top hoá ra đổi ring pen :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi