Bang hội Thư gửi anh em Phú Thọ!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi __KeLangDu__, 17/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Các anh em thân mến, sau nhiều năm chơi MU, giờ đã đến lúc phải tạm xa anh em một thời gian để tập trung vào việc học. Bây giờ em lập 1 char mới mang tên DarkStars chưa rs lần nào, em muốn vào guil Xich_Quy nhưng lại không thấy chủ guil đâu cả. Mục đích vào guil của em là muốn anh em quê Phú Thọ nhà mình thu về 1 mối, có gì thì giúp đỡ nhau trong game và cả trong cuộc sống nữa. Mong các anh em nhận DarkStars vào guil, coi như là 1 kỉ niệm về MU trong em. Mong các anh em xem xét, tạm biệt anh em, hẹn 1 ngày gặp lại Xich_Quy trong bảng vàng của MUHN!!!!!
    Char: DarkStars
    Thân!!!!!

:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

999KonZinThiên Thanh Hi đã thích.
  2. Mai về em nhé

Mai về em nhé Bước chân lẻ loi

Vào guild cũng đơn giản thôi mà, tớ nghĩ không có gì khó khăn cả :D
    Chúc bạn học tốt nhé

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tập trung học là được rồi, mỗi ngày rảnh rỗi vào game hoặc diễn đàn 30' chém gió với anh em.

4. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Chúc bạn thành công trong cuộc sống

5. 999KonZin

999KonZin Guest

vào G đi anh cho chú TaiNghien lại :D

6. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Anh Hi với anh Thành cũng ở Phú Thọ à??? Đất tổ nhà mình lắm nhân tài MU nhỉ, 99,9% Còn Zin cũng ở PT à??? Anh cho em xin, em không nghiện MU nữa đâu!!!>:D<>:D<. Em bây giờ nhờ thằng bạn cày hộ con vợ của em, sau khi em thi ĐH xong sẽ cày DarkStars làm Vua X5!!! Không có tiền, không có thời gian thì chỉ có ước mơ làm Vương nước nhỏ thui.Hihi!!!! À mà hôm nào Guil mình Off thế??? Cho em biết để còn xếp time gặp mặt Xich_Quy!!!

7. 999KonZin

999KonZin Guest

cậu ở cẩm khê quê ngoại mình. còn gia đình hiện ở việt trì. tôi cũng đang muấn đầy đủ thành viên rồi tổ chúc of 1 buổi cho thật hoành tá tràng để còn đú đởn trong 4r này tý chứ

8. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Thi đi cho đỗ đã .
    Mình cũng đang thi đây này ,tập trung vào nghiệp ohcj thui .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi