Góp ý Thật sự không đồng ý về việc giới hạn point dư của việc Relife

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ngọc Final, 7/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nói thế vẫn ko hiểu ra ak .. thế ông ngu hay giả vờ ngu vậy .. vì ai cung tranh dua nên giờ mới giu nguyên vị trí . nếu có mốc giới hạn poit du thì cần *** gì phải chay đua nhau tới giờ

2. các bác nếu coi như adm là người bán, MU là 1 sản phẩm. thì theo mình sản phẩm này đã đến giai đoạn suy thoái. và người bán cần bán nhanh mặt hàng đó tránh tồn kho và thu về càng nhiều lợi nhuận càng tốt khi còn có khách mua

™¯Çậµ—Ú†¯™ thích bài này.
  3. duyhung86

duyhung86 Hiệp Sĩ

Nói thế khác j adm là thằng sở khanh lừa đảo

4. Nói chung là Fan làm thế này là không hợp lý . Sao không giới hạn lần Relife trong 12 tháng ( ví dụ 12 tháng được Relife 1 lần chẳng hạn ) mà lại đi giới hạn số poin dư sau khi Relife nhỉ ?

5. duyhung86

duyhung86 Hiệp Sĩ

Vậy đề ngị các acc tốp phá các acc khác ko cho cầy kéo cho các acc khác không có cơ hội lên 80k la oke

6. duyhung86

duyhung86 Hiệp Sĩ

Các acc tốp bây jờ sẽ rao bán ác liệt

7. TTD vs TTX thích điều này ..........

8. Ambulance là nv nào đổi tên thế mọi người.
    P/s: tầm này năm trước Emper là ai đó chơi hay vẫn là a Ngọc Final nhỉ

9. Các chú cứ bình tĩnh đây là kinh doanh, sau cuộc maratong rl 80k dư này anh sẽ chế thêm đồ siêu socket nữa đảm bảo cho các chú chạy đua tiếp: ĐỒ SIÊU SOCKET NÀY ACC CỦA ANH 20K DƯ MẶC VÀO CÁI LOẠI 80K DƯ CHỈ LÀ NHỮNG CON GÀ VỚI ANH THÔI KKK

10. Tóm lại dụng ý của BQT là thế này:" Game là của tất cả mọi người ko phải của mình bạn NB, snow, hay ambla gì đó. Người ta có thể điều chỉnh game vì 1 cộng đồng game thủ. Chứ ko thể điều chỉnh theo hướng thuận lợi cho vài người cầm TOP. Game muốn tồn tại đc thì phải vì 1 cộng đồng chung chứ ko phải vì 1 vài cá nhân các bạn nhé. Vài cái acc TOP có duy trì đc 1 game ko? Hay cả 1 cộng đồng game thủ mới là quan trọng??? Close topic

11. duyhung86

duyhung86 Hiệp Sĩ

Hay câu nói này được coi là ngu nhất

12. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Ambulance là acc: khoa@ KuBin xưa đấy.
    Emper vẫn thuộc đội mình, nhưng lúc ấy mình đang không ở VN không vào mấy

13. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Những người giỏi kiếm được nhiều tiền vị trí cao hơn mọi người cũng bị bắt nộp lại tiền cho nhà nước để nghèo như toàn thể cả nước ak :)).

14. giới hạn 80k du là chính xác rồi . MU vốn dĩ phục vụ số đông ae bình dân cứ RL tốn kém lăm :))
    nếu lên hơn 80k dư thì ADM bắt buộc phải làm lại chỉ số . con số max ko thể là 65534 nữa

15. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

thôi thế nào cũng đc mình cứ túc tắc quẩy rồng :D

QuangHuy79 thích bài này.
  16. Sao không thay giới hạn poin dư bằng giớ hạn số lần RL nhỉ như vậy acc top vẫn giữ được giá trị. Ae đua top rs hàng thang để đua nhau poi du sau khi max RL và rs 2000.

17. Nói chung là thôi bán ac nghỉ game vớt vát tí nào thì vớt vát. Cầy làm gì nữa MU này hơn nhau 20k dư cũng chả giải quyết vấn đề gì. Giới hạn point dư thì chốt hạ là game over

duyhung86 thích bài này.
  18. Mua acc số lượng lớn đây kkkk

19. Sắp ra bộ siêu socket rồi anh chỉ cần acc 20k dư mặc bộ này bem cỡ 80k dư cứ gọi là ngọt nước kkk

20. CHính sách Bán Tuanleed2 về đầu tư em suol ghẻ và đồ suol lại hay =)).
    thằng 80k dư với mình cũng đứng nhìn nhau mà rl 8 tháng vẫn rs gần 1K. :D
    ko mất tiền RL ko phải cày cuốc vẫn dứng cùng các anh tài.. Ha ha. Thằng khiêm tỉnh thật bán HungDoLa rất đúng thời điểm.
    Hàng top giờ mấy ai dám ôm đâu.

21. Ông còn nhớ là máy bảo nghỉ game thì tặng acc chứ ko bán.. chết cha mày đi

22. xin 1 slot

23. rat ung ho y kien cua ban ,

24. Hay lại chơi trò >2k 2000 lever rs 1 lần nhể. Thấy mấy cái MU vớ vẩn nó áp dụng tằng tằng phết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi