Thật là hãm với teen girl :-<

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Trần Hạo Nam, 1/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm trước cũng định viết rồi, nhưng k0 có time nên thôi k0 viết :(. Hnay khi đọc tin nhắn xong thì thấy bất ngờ và ngỡ ngàng vãi l` luôn :-<
    Chuyện kể rằng vào ngày đẹp trời, có nắng, có mưa, có gió. Tự dưng nhận đc dòng tn với nội dung " anh ăn cơm chưa, cho em làm quen nhé" :(. Nhắn tin lại ngồi liên thiên. Đến đêm đang nt cả thằng Sung thì tự dưng e bảo a ơi e kể chuyện cho nghe nhé :-<. Ngồi kể cái lọ cái chai, dài dòng văn tự vãi l`, ngồi đọc 1 lúc hoa mắt ngủ mẹ mất. Sáng hsau phải chém gió là hqua máy hết Pin a ngủ :-<
    Mấy hôm đi chơi ở QN, đang đi chơi cả mấy con cùng quê thì cứ nt ý éo :-<, đ.éo nt lại thì nó lại alo. Bực mình vứt con mẹ nó máy ở phòng rồi đi chơi tiếp. Sáng hsau chơi về thấy 87 cuộc gọi nhỡ và 20 tin nhắn :-t :-t. Nhìn mà hãi hết cả người. Đ.éo thèm đọc tin nhắn làm phát xóa hết mẹ luôn :-<, rồi nt lại bảo hqua a đi chơi nên k0 cầm máy :(
    Hnay về nhà thì nhận quả tin nhắn :-<, a có biết e đang tán a k0. Rồi nó làm 1 câu " E ơi, a làm ny em nhé" :( :(. Đ.m đọc xong trả lời dư nào giờ :-s. Mình còn chưa biết mặt nó như nào, còn chửa biết nhà nó ở đâu :(, chỉ biết là cùng quê, SN 93, tên Thùy thuôi. Còn có biết kaz gì đâu mà tự dưng nó bảo yêu mình :-<.
    Giờ đ.éo cả biết trả lời dư nào nữa :-<, thật là hãm :-<. Mới nhắn tin đc có chưa đầy 4 hôm mà đã yêu với đương :(, vãi l` con chóa :-<.

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Yêu cho nó sướng tý:)) Mềnh mất cài giề đâu

3. Biết cái rì về nó đâu mà yêu :-<. Kể mà k0 ở cùng quê thì cũng nhận lời luôn đới :-<. Chén xong là pai pai :-<. Đây nó cùng quê, mà lại biết rõ nhà mình, làm gì thì lại vỡ mồm :-<

4. ấy ấy để mình nào tà lư tý .

5. uh, anh cũng yêu em nhiều lắm, nhưng tình yêu đối với anh giờ chỉ là cái lỗ của em thuôi :">

6. Tình yêu là khi mỗi đứa ngậm 1 đầu dây chun, đứa này nhả ra thì đứa kia.............. vỡ mồm

Cho mày đấy :x :x :x :x

7. Mình mà là girl không bao giờ yêu thằng Vic chả có điểm gì đáng để yêu cả =))

8. Nó có 1 sự tự tin của 1 con đàn bà >:) 1 sự lẳng lơ của 1 con điếm, đỏng đảnh kênh kiệu của 1 con bé ranh con (!) chưa mở mắt ở phố :-<

9. Coi chừng nha Cái nào Dễ dàng là 1 Quả lừa Ngoạn Mục Đó:)>-;))

10. Thôi thầy đi ngủ :-<. Người vẫn còn ế ẩm vãi l` :-<. Hqua có 7 mạng hết bà nó 4 chai hennessy :-<.

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Biết đâu em nó đang thiếu thốn t/c nhỉ;)) Vic đâu cho em nó chút nhu cầu=))

12. Hennesy h làm gì còn ai hốc :-<

13. Thế Thì Xơi thôi...*** Cần Biết Nó Thế Nào...Cứ Ăn tạp Thôi...Tự Dưng dâng Bướm Cho mình Mà Chả lẽ Lại không Xử =P~

14. Vãi nồn như thế đại ja ấy nhỉ ;;) loz đi đâu cũng có gái nó bu :-< lại còn bị quất rối tán tỉnh công khai nữa chớ. Đ!t toét :-"

15. anh nói hay vãi =P~

16. chén thôi vic . kệ nó chứ . cùng quê thì cùng quê . cứ chén xong rồi kiếm lý do nào đó chia tay . Mình ko bỏ phũ phàng là đc . Em nó xin chết thì tội gì . Mình cứ dùng biện pháp bảo vệ an toàn cho mình là đc ;))

17. Nhưng mình éo thích thế :-< :-<

18. ;;);;) Nguoi dan ong tham lam chinh la anh :P:P:P:P:P:P:P

19. ôi víc kiêu vãi chưởng :))

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thích cũng chẳng dc :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi