Thông tin sát nhập MU 1.0 và MU SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ss4 zen bán 70kvnd= 10 ti?
    anh em nhặt từng 300,000 một để đủ rs
    1.0 cầm zen sang thì , hjc ôi ôi

1caychuoi9 thích bài này.
  2. Cũng có người mua 100 bạc = 1 tỷ zen :)

Lên lost 7 đánh ra nhiều zen nhất , chịu khó nhặt cũng được khối ra :))

3. myfuby

myfuby Cư Dân

Hjx admin ơi trong thời gian để mọi người thu xếp chuyển sang ss4 sao không mở tất cà sever để cho mọi người cày ạ.Ráng thêm ít lv nữa để mang theo đồ(chuyển trả phí wá mắc , % long chaos cũng cao nữa) , với lại nghe nói bên đó rs tốn 30 bạc 1 lần = 3 lần bên ss1 rùi ><
    Cho em hỏi nếu chuyển đồ wa nhóm 3 thì đồ FT +13/28OP wa bên đó vẫn là FT +13/28OP hay Nó bị biến thành đồ thường ạ ?
    Nếu bên ss4 có 1 người # cũng tạo tên nhân vật giống của em thì sao ạ?

Last edited: 3/1/10
  4. Đồ Devine của EF 1.0 sang SS4 đổi thành đồ Giai Nhân !

5. Son12301

Son12301 Hiệp Sĩ

Sa0 e kh0ng chuyen ACc sang ss4 du0c

6. Chương trình chuyển bắt đầu từ 10/1 bạn ơi !

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  7. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Hỏi :
    1.Khi ta chuyển acc sang SS4 thì Guild có được giữ nguyên hiện trạng không ,hay là phải như thế nào .<chủ Guild>
    2.Bắt buộc tất cả phải chuyển sang SS4 hay là :thích hay không tùy bạn .
    3.Xin nói rõ về mức phí chuyển đồ sang SS4 ,có thể nhờ acmin chuyển hộ được không <để cho chắc chắn thì sẽ gửi mk ưu tiên ,để xác nhận là chủ acc>
    4.Chuyển acc sang SS4 ,có phải sẽ xóa 1.0 không .
    5.Chaos ,Blu ,Bạc thì có chế độ như thế nào ,có được chuyển sang luôn không .
    Rất mong acmin ,những người biết trả lời rõ cho .Cảm ơn .

8. Thiên Thanh Hi cho chỏi tý
    Trên trang chủ có ghi là kiếm full tốn 220 đúng không ? Tiền xác đã là 300 bạc rồi !

TTH có thể xin admin giữ nguyên các SV đến hết 31/3 được không , tôi rs thấp mang được ít đồ!Giữ nguyên các SV cũng không có vấn đề gì đúng không ?

9. myfuby

myfuby Cư Dân

Hjx chưa chuẩn đâu ạ . Rs 30 lần mới chỉ mang được có 1 món đồ thì bất công wá , các món đồ đều là do mọi người bỏ tiền nạp thẻ để mua + với nhiều công sức để kiếm bac như ngồi ôm máy tính cả ngày trời để lượm long chaos kiếm bac mua đồ chứ đâu có phải là do ăn cắp của ai.(trừ những người lừa đảo ở trade), với lại trong thời gian chuyển wa ss4 xin admin mở các sever để mọi người cày lv (em rs mới có 60 mà còn nguyên một cây elf full >'<)
    Xin admin xem xét lại

10. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Việc đem đồ là không giới hạn. Không thích đem đồ trả phí thì đem miễn phí ấy.

@ Giấy Trắng:
    - Bắt buộc phải chuyển sang SS4
    - Những cái còn lại sẽ có hệ thống tự động chuyển, bạn chỉ cần đăng nhập acc và xác nhận thông tin thôi

@ Nghiện MU: Sẽ đề xuất, nhưng e rằng mọi người sẽ chuyển sang hết chứ không chờ đến 31/3 đâu :D

11. Chac la dong vui hon that roi !

ko gioi han thi cang suong chu sao anh em

12. myfuby

myfuby Cư Dân

Hjc em đọc đi đọc lại nhiều lần rồi nhưng đồ chuyển miễn fí kô gdich đc kô bảo hiểm đc thì lúc cần bán lấy bạc thì sao? Lỡ mất đồ thì sao?
    Câu hỏi này của em sao không thấy ai trlời hết nhỹ
    Nếu bên ss4 có 1 người # cũng tạo tên nhân vật giống của em thì sao ạ?

13. Thiên Thanh Hi

Nếu xác định kinh doanh thì bạn chuyển đồ có trả phí nhé.
    Đọc câu trả lời số 7 của admin
    Đọc câu trả lời số 13

14. AMDIN cho đổi tên tất cả các nv sang ss4 miễn phí.tìm cái tên nào chưa có cũng mệt mà.với lại có mất gì đâu,chỉ là cái tên thôi mà.Nhỡ có tên giông mình rồi ko lập dc char thì vỡ mồm.hix
    Anh Hi bảo nếu 2nv cao nhất=nhau(vd mỗi nv rs 60 lần) thì đc mang 4 món đồ có chính xác không để em còn cày cho mấy con = nhau

15. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Câu hỏi của thành viên traibg85:

toi co 1 acc dk da mat so dt dang ky chi con email dang ky .vay neu chuyen sang ss4 toi phai chuyen the nao .toi co phai bao lanh acc ngay khong hay toi van duoc chuyen sang roi khi nao co dieu kien thi bao lanh cung duoc .admin tra loi giup cai nhe de toi sang ss4 luon day

16. myfuby

myfuby Cư Dân

Nhưng Đó là tên acc mừk

17. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Hai con bằng nhau:
    Ví dụ: hai con đều rs 60 lần thì bạn được mang 2 món. Hay hai con đều 120 thì chỉ được mang 4 món thôi bạn à. Không phải tính tổng lần rs của 2 nhân vật đó đâu.

18. Thiên Thanh Hi

@ cauam: có nói thế đâu, nói thế này cơ mà
    Bằng lần nhau thì cũng thế, tính theo số lần rs của 1 con.
    @ traibg85: Tốt nhất nên bảo lãnh acc trước, đọc câu trả lời số 12
    @ myfuby: http://gamethuvn.net/?id=136 << Mục III, bước 4

19. Xin chuyên viên Kinh Tế Thiên Thanh Hi cho biết tình hình giá cả trong những ngày tiếp theo sẽ như thế nào ạ ?

Cổ phiếu ASS giảm mạnh , cổ phiếu KR giảm từng ngày ! Các anh em ôm vài trăm KR sẽ bị phá sản ,nhiều người sẽ đi tự tử ! :))

Ôi trời khủng hoảng KT bắt đầu rồi ! Ngày thứ 7 đen tối !

20. boysvietnam

boysvietnam Hiệp Sĩ

cho em hỏi.thứ nhất.em có nv chưa rs lần nào bên 1.0.em muốn mang đồ bên 1.0 sang ss4 có được không(theo nhom3).thứ 2.những đồ đó theo Hi nói là "bất tử" với điều kiện "không để trên người rs" vậy có "bất tử" khi "bị phi shop" không?.vì không bảo hiểm được như vậy là coi như mất đồ không lấy lại được a?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi