Thông tin sát nhập MU 1.0 và MU SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nói chung quy lại mồm ông admin có quả bom to thât . " bạn cứ sang đi có quyền lợi và nhiều điều mới mẻ " .sang đây mới mẻ là bán acc nhiều và nhanh.còn quyền lợi là ko ai chơi đc thì bỏ chơi game khác .bó phí acc đầu tư bao nhiêu. nói thật ko phải nói quá đáng .bây giờ thấy admin càng ngày càng quá .nói thối lắm

2. doideodo

doideodo Tân Thủ

e choi acc la doideodo,sao khi chuyển đồ sang ss4,dang lam b1 thì lai báo lỗi
    nó hiện ra cai dòng là "nếu muốn chuyển món đồ này sang ss4 thì ban hãy lam theo hướng dẫn trong bước 1".thé la thế nao`

3. thì đọc hết hướng dẫn rồi bắt đầu làm

4. doideodo

doideodo Tân Thủ

trời!bác nói thế khác gì đánh đố e,e đọc hết,lam đúng như thế ma hiện ra cái dòng đó mới tức.hix,ai bít nguyên nhân chi? e vs

5. mục chuyển acc 1.0 sang SS4 .hình như đang có lỗi thì phải.không làm cách nào để chuyển sang SS4 được
    khi đưa đồ ở bước 1 nó luôn hiện ra dòng thông báo: bạn muốn chuyên món đồ này sang ss4 thì hãy làm bước 1 trong hướng dẫn
    ngay cả việc đưa đồ lên chợ ảo đặt pass đồ nhóm 1.2.3 với giá=9999 bạc nó cũng thông báo:
    bạn muốn chuyên món đồ này sang ss4 thì hãy làm bước 1 trong hướng dẫn
    mà bước 1 trong hướng dẫn đâu có gì đã làm theo đúng như ở bước 1 mà không được.
    Admin fix lỗi mục chuyển acc sang SS4 để anh xem ai còn chưa sang sẽ qua đến hết ngày 31/3.

Last edited: 6/3/10
  6. camhoanghia

camhoanghia Hiệp Sĩ

tui cũng bị y chang vậy. admin vào sửa lại đề còn chuyển sang với

7. doideodo

doideodo Tân Thủ

may quá,chuyển được rồi.nhưng sang ss4 thì e ko sao lấy lại đc nhân vật cũ bên MU1.0
    phải làm như thế nào chỉ e vs

8. tiendung585

tiendung585 Tân Thủ

Mình có 1 acc bên MU 1.0 muốn chuyển sang ss4 thì phải làm thế nào? Mình làm theo hướng dẫn rồi nhưng cứ đòi là phải xoá nhân vật cũ đi, mình không vào được để xoá nhân vật . Bây giờ phải làm gì để xoá đc? Hay addmin chuyển hộ mình nha . Mình cảm ơn . Có gì gửi vào mail cho mình : nguyentiendung_bvn@yahoo.com
    thank

9. huy4000

huy4000 Tân Thủ

các ac bị lỗi không biết chờ đến bao giờ nhỉ

10. M4You

M4You Cư Dân

hỏi tý anh em oy

Đồ 1.0 rao lên chợ ảo ròy mà chưa có ai mua! Thì chuyển sang 1.0 co mất ko!
    Vì mình đăng lên chợ ảo mà ko lấy về được!

11. à chuyển lên chợ ảo thì sang SS4 ko mất và lấy về đc

12. M4You

M4You Cư Dân

uh! nhung rao len cho ao roi thy khi lay ve biet dc dau la hang nhom may!
    Hon nua minh rao ban chu ko phai la chuyen do sang ss4!

13. cụ linh

cụ linh Tân Thủ

sac

chuyen do nhu the lay thi ngheo la phai chu dau moi ai
    :-c

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi