Thông tin sát nhập MU 1.0 và MU SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ặc thức đến hơn 12h để chuyển acc, h lại hoãn đến 8h sang10-1 , sáng mai ko biết có hoãn ko nữa đây??????

2. ss4 chợ ảo có mục " tôi muốn lấy lại đồ của mình " rồi mà bạn ơi !

3. ngày mong chờ đã đến

4. nhock0shoc

nhock0shoc Tân Thủ

Hi cho mình hỏi bây h mình chuyển qua ss4 nhưng đã trùng tên NV khổ nỗi ở chỗ minh hôk bán thẻ thì làm thế nào dc bạn giải thíc hộ mình cái

5. Mua thẻ VTC mà nạp , hoặc mua bạc của người nào đó , hoặc bán đồ đi mà lấy bạc !

6. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Oạch. Nhưng mà khi đổi tên rồi, vẫn trùng tên thì lại phải đổi tiếp à!

7. 1. là đổi tên bên SS4
    2.là đổi tên acc 1.0 chứa kí tự đặc biệt rồi sau sang ss4 đổi lại miễn phí

8. sao ko chuyen duoc nhi? chuyen sang no toan bao acc ben ss4 da~ tom tai ko chuyen duoc hic the nay thi lam sao

9. bắt buộc phải chuyển ah`..............?
    chẳng lẽ mu 1.0 chấm dứt từ dây sao?

10. Chuyển sang rồi nhưng không vào được MU !
    Chỉ vào được quản lý ACC !

11. Chỗ điền acc mới bạn điền 1 acc nào đó mà bạn thích rồi OK !( acc chưa được sử dụng )

12. alobolo

alobolo Hiệp Sĩ

các anh ơi những account 1.0 có nhân vật bị trùng tên vẫn vậy à hôm nay là ngày chuyển chính thức rồi. chán như con gián

13. cảm ơn bạn nhé.thankiu

14. mr_duck_k2e

mr_duck_k2e Tân Thủ

huhu có ai giúp tui với
    tui vừa chuyển acc sang ss4 thế mà vào chơi
    thì lại koh vào đ'c hiện ra thông tin
    " tài khoản or mật khẩu không đúng "
    làm ơn !!!!!!!

15. nhóm 3 chỉ được mang CÁNH GIÁP VŨ KHÍ RING PENDAN

16. thế thì to mất rồi nóng hết cả ruột gan rồi đây tôi hì hục cả buổi sáng thế mà ko đc???
    Mà cho mình hỏi caí ADM mình có 2 ních ở bên 1.0 giờ chuyển sang ss4 vào một ních đc ko vây??

17. Xin admin giải thích giùm em vài vấn đề sau:
    Em có 2 nhân vật: KingofMG va ZzMaThanzZ khi chuêển sang thì bị hệ thống báo là trùng tên nhân vật bên ss4 là KingOfMG va zzmathanzz nên không chuêển dc bắt buộc phải đổi tên nv bên 1.0. Trong khi các anh có thông báo là đổi tên nhân vật free thì tôi mất toi 200 bac. Tôi ở HCM nên vêệc mua bac rất khó.

18. CHo hỏi.Những acc vừa sang ss4 ko còn 1 xu (zen dính túi) mà sao admin ko hỗ trợ cho a e khoảng 10tr vào ngân hàng cái.
    Mà bên ss4 có cộng điểm miễn phí trong game như 1.0 ko mọi người.Hic cộng điểm trong quanli acc nó đòi 10tr đào đâu ra bây giờ

19. comman1

comman1 Cư Dân

chuyen acc 1.0 sang ss4

anh AD oi sao em ko the? chuyen dc acc 1.0 vao acc ss4 em dang choi ma` thong tin 2 acc nay` em doi? giong' nhau roi` co ma??????

20. ý của người viết bài là điều chỉnh lại những nv nào ngày trước đã chuyển từ 1.0 sang còn nv nào được lập ra từ ss3 trước đây thì giữu nguyên, làm như thế có vẻ hợp lý đấy bạn à.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi