Thông tin sát nhập MU 1.0 và MU SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Zen max rs là 200m. Kể cả 3000 lần cũng chỉ mất 200m thôi

2. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Nhân vật đang nằm chợ ảo bên 1.0 của bạn vẫn ở chợ ảo khi sang ss4,tức là sang ss4 nhân vật bạn vẫn tiếp tục được rao bán .

3. Mai về em nhé

Mai về em nhé Bước chân lẻ loi

200m có 10 cái Chiến mã linh hồn thôi mà :D

4. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Phải là 20 cái chứ. Chiến mã linh hồn bán dc có 10m thôi mà. Hay là chú thành là mod nên bán được nhiều hơn nhỉ:D:D:D=))=))=))

5. Mai về em nhé

Mai về em nhé Bước chân lẻ loi

Ơ em nhân nhầm :D

Chịu khó vào kanturu nhặt chút là đủ. Còn tiền bảo lưu Master Skill, nếu ai mà max 100 điểm cũng nhiều thật đấy (500m cho 1 lần reset +200m kia nữa là 700)
    Nhưng thiết nghĩ nó là một loại dịch vụ, mình dùng thì chịu tốn kém cũng phải thôi

6. MinhDucXY

MinhDucXY Chiến Binh

mọi người ơi! cấp cứu cấp cứu. cái số điện thoại đăng kí của em la số ảo, là ngày sinh nhật của em và bạn gái, bây giờ đăng kí acc bên ss4 thì không dc, vì chỉ chấp nhận số điện thoại di động. anh admin ơi, chỉ dùm em cách giải quyết. :((

7. Vì Một Người

Vì Một Người Mệnh Lệnh Thần Long

giải quyết được.nhưng tốn nhiều xiềng lắm.chịu không?:D

8. MinhDucXY

MinhDucXY Chiến Binh

ac ton nhieu tien la nhu the nao a. ton bao nhieu. em la Sinh Vien, lay dau ra nhieu tien

9. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

20k em giai quyet cho can j admin :))

10. MinhDucXY

MinhDucXY Chiến Binh

không đùa đâu! mình nghiêm túc đấy

11. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

uk thi thay doi so dien thoai duoc ma!sao phai xoan!:((

12. MinhDucXY

MinhDucXY Chiến Binh

thay đổi như thế nào. sinh viên nghèo. không xoắn thì chết đói ah. mọi người! cứuzzzzzzzz em

13. bigpro

bigpro Tân Thủ

Admin ơi, nv BigPro của em bên SS4 đã có người lập trùng tên rồi, giờ em làm sao đây, em thấy có tiết mục đổi tên nv miễn phí, mà em zô đổi tên thì báo là em khôg đủ 200 bạc là sao zay anh

14. MinhDucXY

MinhDucXY Chiến Binh

mọi người ơi! cấp cứu cấp cứu. cái số điện thoại đăng kí của em la số ảo, là ngày sinh nhật của em và bạn gái, bây giờ đăng kí acc bên ss4 thì không dc, vì chỉ chấp nhận số điện thoại di động. anh admin ơi, chỉ dùm em cách giải quyết.

15. Vì Một Người

kêu la gì.có tiền thì mua bạc bảo lãnh acc.bảo lãnh xong thì bán bạc đi lấy lại vốn.nhưng mà vấn đề là nó rs tầm>1k thì nhiều bạc=nhiều tiền.thứ nữa nếu nó không phải là của cậu.hay ai đó đã có sdt đăng ký thì...chia buồn với cậu.

16. minh dong y. admin cho anh em 1.0 thuan loi doi ten mien phi di . chu neu khong thi lai phai doi ten de chuyen sang ( nho dau doi? roi van trung thi doi den bao h ===> ton bao nhieu bac) mong admin xem set luon, mai la bat dau chuyen doi roi

17. Vì Một Người

chia buồn với bạn.hệ thống đổi tên chỉ miễn phí khi nhân vật đó có ký tự đặc biệt.còn lại là....

18. bigpro

bigpro Tân Thủ

tra loi giup em nhanh nghe anh admin

anh ơi đây là câu hỏi của em đó, anh giúp em nhanh nghe

19. MinhDucXY

MinhDucXY Chiến Binh

nhưng anh ơi. chỉ mình em biết cái số điện thoại kia thôi. vì chính em la ngừoi lập ra mà. em không bảo lãnh dc. vì nhân vật chưa có nv nào rs>100 lan

20. RS bao nhiêu lần rồi ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi