Thông tin sát nhập MU 1.0 và MU SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trunglkh

trunglkh Tân Thủ

admin cho toi hoi : ben ss4 dc nhan doi so lan reset bang cach thuc nao , nhung nhan vat chuyen tu 1.0 sang truoc day co duoc nhan doi khong , hay la chi nhung nhan vat bay gio chuyen sang moi duoc nhan doi va phai lam nhu the nao?
    nhung nhan vat ma thoi ky dau tach ss3 ra bi tru 90% so la rs thi bay gio lieu co bi thiet thoi ko?
    toi thay phan quan ly acc ben ss4 chua thay co link nao lien quan den su kien sat nhap nay

2. 0oooo0

0oooo0 Guest

ông bảo đổi thông tin đi à ? đang muốn nó nhập vào 1 acc mà chỉ sợ làm thế mất đồ thôi !

3. nhan doi ss4 la do admin se tu nhan doi vao rang sang ngay 10/1, khi ke hoach chuyen doi bat dau thuc thi( to nghi la the) , he thong se tu dong nhan doi tat ca cac chả ben ss4 hien tai bay h nen trong quan ly acc ss4 ko co dau hieu sat nhap nhu 1.0 dau ban a.ngoai ra thiet thoi hay ko thi to nghi cac la 0. so voi 90% cua vai tram lan ngay truoc thi h ta dc x2 ( ko kheo so voi ngay trc la dc tang den 150% so lan rết y) ngoai ra con duoc tiep thu cai moi, cach choi cung nhu cac avata moi truoc ho===> loi nhieu hon thiet

4. Bi giờ E chuyển sang SS4,Acc SS4 dùng số di động của E, thì quản lí acc ghi là: Bạn đã có acc .... bên SS3. Bạn cần đổi thông tin acc bên Mu 1.0 giống với MU SS3. Nhưng số ĐT bên Mu 1.0 là số ĐT bàn. Anh ADMIN đâu rùi vào giúp E cái

5. KjssD3pZaj

KjssD3pZaj Hiệp Sĩ

Mi cứ đưa hết thông tin của mi đây ta làm lại cho. Đảm bảo mi không còn tí đồ nào trong người ;))

6. đưa thông tin cho mày để tạm biệt Acc à :)):))

7. devuongha

devuongha Hiệp Sĩ

thế chuyển chao với blu thế nào đc admin

8. chinsu_bavi

chinsu_bavi Chiến Binh

ko đc ko đc sao tui gõ mã ưu tiên vào vẫn ko đc,nó toàn bị lỗi trang web thôi

9. 1.0 đa phần là DL đồ đạc chuyển sang chúng tôi thiệt hại rất nhiều nên có kiến nghị phải có chính sách ưu tiên dành cho DL mong admin xem xét.

10. Cai con ga nay.Mung 10/1 moi bat dau chuyen sang.Bjo mi chuyen sang lam sao dc ma tra loi trang web:D

11. đáng lẽ ra chuyển sang ss4 thì bên 1.0 cung phải được + RS chứ
    bởi vì minh chuyển sang đó cũng phải mất phí chuyển đồ.
    cho dù mang được nhiều kô giới hạn thì cũng có giao dịch cho ai dc đâu.
    bên kia dc x2 thi bên này cũng phải dc + thêm chút RS mới đúng chứ

12. anh nào giúp mình

hiện acc của em ở 1.0 đang có nvp rao trên chợ ảo. vậy sau khi sang ss4 làm sao để em lấy lại đc nhân vật đó. và đủ bằng chứng để nó là sở hữu của em không. không sang đó người khác lấy mất thì sao

13. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Admin đã nói khi bạn chuyển sang ss4 thì nhân vật đã rao bán đó cũng sẽ được chuyển sang acc của bạn bên ss4,giải quyết vấn đề này đến hết tháng 3,bạn yên tâm nhé .

14. Cai ong nay doi hoi qua dang.The ong ko nghi hoi moi sang ss3 bon toi bi tru 80%-90% lan rs a?Bjo cac ong chuyen sang thi ss4 dc x2 la dieu di nhien co j dau ma phai thac mac:-"

15. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Làm ơn đừng làm như thế nữa? Ok. Nhưng bạn đọc những lời bạn nói trên. Bạn đã xúc phạm ADM rồi đó. Lịch sự, bình tĩnh mọi vấn đề sẽ đc giải quyết rất đơn giản.

16. thế khi chuyển acc sang ss4 thì mình vào nick và tạo tên nhận vật đúng như đang rao trên chợ ảo. lấy lại pont là dc hả bạn??

17. myfuby

myfuby Cư Dân

Ủa zậy từ bên 1.0 wa ss4 có đc x2 rs hôk ạ ? . Đến ngày 10/1 đc x2 mà em chuyển sau ngày 10/1 có đc nhân 2 hôk ??

18. x2 rs là khi 1.o sang thì bên ss4 sẽ được x2 rs để cho cân bằng .

19. Thế thì hok bít các bác rs 3k có đủ zen rs ko

20. 1.0 sang ss4 sẽ không được x2 lần RS mà chỉ có những nhân vật hiện tại đang chơi ở ss4 mới được x2 lần RS thui

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi