Thông tin sát nhập MU 1.0 và MU SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Xé ra acc khác có hợp lại đc 1 nữa ko? Cứ thử xem nào. Chỉ cho tôi cách với nha! Tin Hot :)

2. Thì bi giờ Anh tính sắp sang SS4 rồi mà số ĐT của Em lại là số ĐT bàn. Lập acc mới đúng thông tin thì được nhưng tạo là số ĐT bàn là không được nên chỉ mong adm xử lý nhanh nhanh thôi

3. xin chao` tat ca cac ban .lau rồi mình kô chơi MU. được biết sắp sát nhập lên cũng vui lắm. lên đành đọc điều khoản chuyển acc. nhưng mình vẫn chưa hiểu ở chỗ là:''Nhân đôi số lần reset bên SS4 (không phải nhân đôi point, số point tính tương ứng theo số lần rs sau khi x2) có nghĩa là chuyển sang SS4 là char của mình được x2 (VD 10 lần x2 =20 lần)
    và sau khi x2 song thì phải mua point để bù vào àh. các bạn giải thích mình với.
    LẦN NÀY SẼ QUYẾT TÂM CAY MU SS4 + NGHE NHẠC

4. Vì Một Người

Vì Một Người Mệnh Lệnh Thần Long

x2 rùi bác ra trang quản lý acc lấy lại point là được.rs tiếp thì sẽ nhận được thêm point nếu nv đã làm nv3 hoặc đã cưới vợ hoặc chồng.cứ từ từ.mùng 10 sẽ hiểu:D

5. ý mình hỏi là x2 rồi thì có phải mua thêm point bù vào những lần x2 đóa kô.khatvong8xvn tra loi ho minh cái

6. năm nay MU có nhìu biến chuyển quá. cũng chỉ vì hợp nhất Bắc Trung Nam hội ngộ.
    tôi có 1 ý kiến là Happynewyear = cách cho RS miễn phí kô mất bạc và mất point trong 1 khoảng thời gian nào đó.
    1 là coi như phần thưởng cho các gamethu cung chúc mừng năm mới(thực ra tết có nhiều lì xì nên cày RS nhiều hơn:))
    2 là để các bạn mới chơi có thể tìm hiểu kĩ hơn về MU và thik cày MU hơn...
    tôi xin có ý kiền đó mong các bạn xem sao

7. LaiBuon

LaiBuon Hiệp Sĩ

DM thế mà giờ mới quyết thật chán ADM vãi SS3 mà làm gì
    Quyết S4 từ đầu có hay ko

8. Vì Một Người

Hix.Bác nói khó hiểu quá.em giải thích thế này nhé.nếu là bên 1.0 chuyển sang sẽ ko x2.bên ss4 hiện tại sẽ x2.Ví dụ 600x2=1200.Bác chỉ cần ra lấy lại point trên trang quản lý acc là đủ point.số point đc quy định trên phần quy định về rs của ss4 đó(có sự x2 là vì tháng 9 năm 2008 có phiên bản ss3.những ai muốn chuyển sang ss3 thì phải chấp nhận bị trừ 80%-90% rs).không phải mua gì cả vì nó công bằng cho những ai ngày trước dũng cảm chuyển sang ss3(vì chấp nhận cái mới.Mặc dù cái giá khá đắt).Chúc bác chơi game vui vẻ:D

Last edited: 8/1/10
  9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ông có bị sao ko đấy. Mu nó phát triển thế nào ai mà biết trước dc. CÓ khi sáp nhập hết THN+ BV + SS4 ;ạ thành SS5 cũng lên ấy chứ;))

10. thế là 10/1/2010 từ 1.0 chuyển sang SS4 sẽ x2 và kô phải mua point gì hết đúng kô bạnkhatvong8xvn

11. Vì Một Người

Mơ ước của ADMIN đấy.Vì đâu mà Nam-Bắc chia lìa?Vì đâu mà "miền Trung" vẫn chưa thống nhất?Nhưng anh em hãy vui lên!Ngày chúng ta gặp nhau không còn xa nữa.Nhớ những năm đầu thật vui.Không biết cố nhân giờ còn hay mất...Cảnh vật còn đây mà tri kỷ đâu rồi:((

Last edited: 8/1/10
  12. chài đất ơi. hóa ra là SS4 mới được x2. còn bên 1.0 sang đó là kô x2. oài chán chết.
    Admin theo tôi những bạn 1.0 sang cũng phải + cho ít RS chứ. thế này thà mua RS cho 40 lần x2 = 80 lần ở SS4 cho song. khỏi rắc rối

13. hơn nữa tôi chẳng có đồ gì mà chuyển sang. chỉ có mấy đồ vớ vẩn. cũng chẳng càn thiết mấy.các bạn chỉ lo tính chuyển đồ sang. còn tui chả có gì lên có lẽ mua RS cho nhanh.

14. chinsu_bavi

chinsu_bavi Chiến Binh

Cho hỏi về các bước chuyển acc :
    Tui làm hết bước 1,bước 2 rồi,giờ đến bước 3 thì nó bắt điền mật khẩu ưu tiên,đó là cái j vậy? gõ mật khẩu item hay là pass game đều ko thấy j cả

15. Mật khẩu ưu tiên là cái mật khẩu để pa thay đổi thông tin cá nhân đó.Mật khẩu ưu tiên có thể lấy = EMAIL hoặc = SDT đăng ký. 1.0 chuyển sang ta lại dc gặp bạn bè cũ.ADM sát nhập là hoàn toàn hợp lý:D:D:D

16. namspy

namspy Cư Dân

admind oi cho em hoi luc truoc em dang ki so dien thoai ban` jo` doi lai so di dong ko duoc do so dien thaoi ban` luc truoc em ghi nham`jo` lam` sao de thay doi so dien thoai day mong admind tra loi` em som acc:Eagle_T,em choi MUHN tu` luc moi ra em ko muon mat acc dau hhuhuhuhuh,jo` phai doi wa SS4 nen phai co so di dong

17. Vì Một Người

tốt nhất là cậu bảo lãnh acc.còn rs quá cao thì...chịu.Còn cái vụ đổi thì hơi khó thì phải.

Last edited: 9/1/10
  18. hơ hơ . vụ này chỉ adm với xử được . Ông em từ từ hãy chuyển vôi , vì thường trong thời gian sát nhập sẽ xẩy ra sự cố (chắc chắn) , và adm sẽ phải bổ xung vào lỗ hổng đó , tốt nhất là chờ tầm 20/1 > 25/1 hãy chuyển , lúc đó phần mềm hỗ trợ ổn định , lượng người qua cũng ko nhiều như những ngày đầu

19. 0oooo0

0oooo0 Guest

TTH cho hỏi cái

tinh hinh là thế này TTH à ! tớ có 2 acc bên 1.0 tên acc và tên char thì khác nhau nhưng cùng đăng ký một số điện thoại cùng mật khẩu , cùng câu hỏi bí mật , cùng mail >>> chuyển sang ss4 có sợ trùng nhau mà không lấy được không ? hay rủi ro là chỉ lấy được nhân vật 1 acc ? tình hinh là giải thích hộ mình lun nha ! hơi lo đấy ! nếu sang ss4 cho các nhân vật của 2 acc sát nhập lại 1 acc mà vẫn lấy được đồ có được không nhỉ ? the first , thank you !

Last edited by a moderator: 9/1/10
  20. wa đơn gian , bây giờ thay đổi 1 cái acc đi , vẫn còn kịp đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi