Thông tin sát nhập MU 1.0 và MU SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chả xem kĩ càng gì cả
    chao blu -30%

2. thế hum nào chính thức x2 rs ở ss4 hả anh admin???

3. myfuby

myfuby Cư Dân

Toàn bộ nhân vật trong acc của bạn sẽ được chuyển theo sang SS4. Những nhân vật có ký tự đặc biệt sẽ không thể tạo bên SS4, tuy nhiên bạn đừng lo vì SS4 có dịch vụ đổi tên miễn phí cho những nhân vật có ký tự đặc biệt.
    Nếu nhân vật nào của bạn không có ký tự đặc biệt nhưng bị trùng tên với nhân vật bên SS4, bạn cần phải đổi tên mới có thể chuyển sang được

Hjc! sao bất công wá àh , chĩ có nhân vật có kí tự đặc biệt mới đc đổi tên miển fí >'<

4. tuthan987

tuthan987 Cư Dân

Admin cho em hỏi, em có 1 việc vô cùng cấp bách. Em là chủ của Acc: tuthan987, đã RS 113 lần , đang sử dụng email đăng ký là lilzindy@gmail.com Số điện thoại đăng ký của acc này là 020835692 là số điện thoại bàn nhưng số điện thoại bàn nhà em đã bị bưu điện cắt từ lâu rồi nên không có cách nào chuyển về di động được, nhưng khi đăng ký acc bên SS4 thì bắt buộc phải là số di động. Anh có thể chuyển sang số 01659352542 cho em được ko. Em cam đoan là acc này là của em và đã chơi từ rất lâu rồi, chưa đổi số điện thoại lần nào, mong admin giúp em chuyển số điện thoại acc để em tiếp tục chơi mu ss4

5. hailinh74

hailinh74 Chiến Binh

cho mình hỏi bên 1.0 ví dụ mình có nhân vật tên là XY khi chuyển sang ss4 mình cũng tạo nhân vật có tên là XY. nhưng khi đó bên ss4 cũng đã có người tạo nhân vật có tên như thế rồi vậy khi đó admin sử lí thế nào?

6. hailinh74

hailinh74 Chiến Binh

7. AD xem xét thế nào chứ đổi tên lại còn mất phí (trùng tên với char SS4) thì bó tay!!! Thật sự thì chuyển sang ss4, mất bnh đồ (vì rs k đủ) đã thiệt hại nhiều lắm rồi chưa kể bỏ tiền ra mua đồ rồi b.giờ xuống giá thảm hại ... ZzZ... Đề nghị AD cho đổi tên miễn phí nếu trùng tên đi :(

8. Không hiểu tại sao bạn lại có tên nv trùng với ss4 ?
    Chính sách bảo lãnh đồ của ADM rất hợp lý và còn có lãi cho bạn nữa !
    VD : 1kr bên 1.0 có giá 100 bạc
    1kr bên ss4 có giá 300 bạc
    Phí bảo lãnh đồ là 160 bạc
    => 300-100-160=40 bạn lãi 40 bạc !

9. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

em la chu nhan acc pjpcolgkgl bi block do dung autokill den ngay 3/2! anh admin co the cho em biet den ngay 10/1 co the chuyen acc sag ss4 duoc khong anh?hay van bi block den ngay 3/2!mong anh admin thuong em !giai khoa block de em cung vui games mu voi ban be!vi mu that su rat hap dan !

10. lãi gì hả bạn? thế cánh DL, ass, khiên TX , ... mấy cái đó ai lỗ hộ tôi? có char trùng tên vì hồi trước chơi 1.0 chuyển qua ss3 thấy chán + ad thông báo 1.0 tồn tại vĩnh viễn song song với ss3 nên tôi lập acc mới chọn tên n.vật cũ để xem còn bạn bè nhớ tên k. Đó là lí do còn b.giờ chuyển sang thế này chẳng được qu lợi gì lại còn bị trừ những khoản k đâu thì quá là bức xúc.
    Mà ông nói giá thế kia là sai rồi! Ông nghĩ sát nhập rồi kr vẫn còn cái giá đó chắc? Giảm 100% vì ae 1.0 rất nhiều kr

Last edited: 7/1/10
  11. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

cái chính sách chuyển đổi này lam cho nhiều người có lẽ tìm đến trò mới!vi như thế này ass thành sắt vụn.thua lỗ làm ăn!chơi mu thì nhùng nhoằng!

12. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

em la chu nhan acc pjpcolgkgl bi block do dung autokill den ngay 3/2! anh admin co the cho em biet den ngay 10/1 co the chuyen acc sag ss4 duoc khong anh?hay van bi block den ngay 3/2!mong anh admin thuong em !giai khoa block de em cung vui games mu voi ban be!vi mu that su rat hap dan ! anh em ai biet cung tra loi dum em!

13. vẫn bị block chờ ân xá tết nguyên đán em ạ

14. Ông nên xem lại thì đúng hơn ! 1.0 sát nhập ss4 , được trade đồ full , SS4 sẽ trở thành 1 SV trade như 1.0 lại đông vui ! Theo Admin Hi thì nhu cầu sử dụng sẽ tăng lên ! Còn về cánh DL với Ass như ông nói chỉ là 1 số trường hợp hiếm !

15. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

eo oi the thi con lam an j nua!den gan tet thi em het block!can j an xa tet nua!nan qua!

16. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

thế thì chỉ lãi cho ss4 bây giờ!được nhân đôi lần rs!lại được thừa hưởng đồ full 1.0!chỉ khổ anh em 1.0 sang lạ nước lạ cái!các đồ như ass,cánh dl mang sang mất giá trị!thế này hơi thiệt cho a e 1.0

17. Hoàn toàn không đúng thưa bạn !
    SS4 ngày xưa bị trừ 90% rs , nay được x2 còn mình giữ nguyên như vậy mình chỉ bị trừ 50% .
    SS4 ngày xưa cũng chỉ đc mang 30 rs/1 món (kô dc mang đồ vĩnh viễn ,kô bảo lãnh đồ )!
    Bạn thử nghĩ xem !

18. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

uk! nhưng mình vẫn thấy thiệt lắm! đặc biệt la những người mới chơi như mình!bỏ tiền mua đồ bây giờ thành sắt vụn! những người mới ss4 lại được nhân đôi rs!những người đến sau cũng không bằng ai lập acc mới chơi bên ss4 bây giờ

19. Tất cả chỉ là lỗi game ! Ass damame cao cũng thế , lạm dụng nó quá mức sẽ gây thiệt hại không thể kể hết ! Vì thế nên mới sinh ra cái tiền tệ trong MU đó là KR !
    Giá cả và giá trị đều phụ thuộc vào KR !
    Tiền mặt hơn cổ phiếu bạn àk !

20. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

uk! sau lần này mới thấm thía! cảm ơn bạn cùng chia sẻ nhé!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi