Thông tin "hot" cho các bạn vừa thi THPT Quốc gia năm nay

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi linh618, 9/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. linh618

linh618 Cư Dân

Bạn nào vừa thi thì bơi vào đây.Vòng vòng lướt Face thì bắt gặp cái trang này https://www.facebook.com/CungOslathapsangkhatvongmuathi/?fref=ts, có khá nhiều nội dung về thời học sinh, với lại thấy có tặng vé xe miễn phí với học bổng hot cho bạn nào đạt điểm cao mà gia cảnh khó khăn nè. Vô liền nào, không vô phí nửa cuộc đời đấy kaka.

2. haha13

haha13 Cư Dân

3. phuong90

phuong90 Cư Dân

nhà mình bt có đc nhận ko nhỉ, đùa đấy hihi, ai có ng quen họ hàng gì vào đây đăng kí kìa

4. caca765

caca765 Tân Thủ

tks bác thớt nhé, để mình vào chơi game rồi đăng kí vé xe luôn =))

5. linh618

linh618 Cư Dân

6. phuong90

phuong90 Cư Dân

xem lại mấy cái ảnh vui trong cái page FB mà nhớ lại thời đi học quá xá, nghĩ lại vẫn thấy vui vui

7. haha13

haha13 Cư Dân

có cái tặng vé xe nữa à, may quá, em ở miền Trung, mong sao được cái vé vô SG nhâp học cũng đỡ tiền, cảm ơn bạn chủ thớt nha

8. linh618

linh618 Cư Dân

mới chơi được thông báo trúng cái thẻ 20k, vài bữa gửi kết quả thi nữa là dc cái vé xe, quá dễ kaka

9. phuong90

phuong90 Cư Dân

sao mình không biết cái page này sớm nhỉ, xem mấy cái ảnh chế hài hước thời đi học mà cười vỡ bụng, nhớ thời học sinh ghê gớm :D

10. haha13

haha13 Cư Dân

mình thích page này vì nội dung gần gũi với sĩ tử, lâu lâu được giải trí xả xì trét, follow page từ những ngày đầu rồi :P

11. linh618

linh618 Cư Dân

thsk bạn nhiều nhoa, mình cũng vừa thi xong, chắc nộp vô Kinh tế, có bạn nào nộp Kinh tế giống mình ko :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi