Thông điệp của các thành viên GamethuVN

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 4/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Từ trái tim xin một lời .. Tôi Yêu Việt Nam :">

~> Honda <~ Power of Dream !

^^!~

Last edited: 4/6/11
  2. Các bạn nói các bạn có nghĩ đến khi đã xẩy ra chiến tranh, bạn là người chạy nhanh nhất không??^^ lúc ấy VN lại phát hiện nhiều vận động viên điền kinh giỏi thì sao?

3. lúc đó sẽ biết cậu ơi :)):)):))
    đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho ta, mà hãy hỏi ta đã làm gì cho tổ quốc hôm nay :x

NgonTayQuy thích bài này.
  4. Cũng là do vn ta quá nhân nhượng càng nhân nhượng thì chúng nó càng lấn tới thế nên bjo phải đấu tranh tới cùng để bảo vệ 2 quần đảo của chúng ta

5. Cái tên MRGau đã nói lên đc khả năng suy nghĩ của bạn ấy

6. Bạc hồ đã nói k phân biệt già trẻ miễn là có một lòng yêu nc và quyết tâm đánh đuổi giặc là ok hết

7. Là người VN ai chả có lòng yêu nước, trừ 1 số phần tử ko thèm chấp :-"

8. xin lỗi bạn nhé ý mình là nhiều bạn nói thỳ hay lắm chứ làm lại là chuyện khác. Bạn đọc cho rõ nhé

9. thế nếu có chiến tranh thật, cậu sẽ làm gì :-"

tôi chỉ nói 1 điều, Tổ Quốc cần thì sẵn sàng nhập ngũ @};-

10. Vì Một Người

Vì Một Người Mệnh Lệnh Thần Long

Khi thấy quê hương bị dày xéo.bạn bè người thân bị giết chết.Lúc ấy không cần hô hào.Còn bây giờ.Nên cho họ thấy đất nước hình chữ S này có thể nhỏ bé.Nhưng sức mạnh thì vô cùng.

Doi3mVe thích bài này.
  11. To MRGau: Bạn hãy biết tôn trọng mọi người. Tất nhiên nói ra là phải nghĩ , và lúc này cũng ko cần đến bạn phải soi xét mọi người , chưa đến lượt bạn,dù người ta nhát chết thì người ta còn biết nói những lời hay để kích lệ tinh thần anh em đằng này cậu đi soi mói này nọ. Ko phải vị tướng giỏi nào cũng là người giỏi bắn súng !!!

Last edited: 4/6/11
    Cát Bụi, Thiên Thanh HiDoi3mVe đã thích.
  12. câu này hay quá, tư tưởng cũng quyết định nhiều đến tinh thần chiến đấu chứ :x

13. câu nói này hay quá cho 10d về chất lượng :)

14. Update cho anh em nè . Cảnh 2 bé Molnya project 12418 cưỡi tàu về Việt Nam nè:
    [video=youtube;iCjKtjtlQq8]http://www.youtube.com/watch?v=iCjKtjtlQq8&feature=player_embedded[/video]

Còn đây là 01 trong 2 bé Molnya project 12418 trên sông nước nhà:
    [video=youtube;mVsSrdEffpY]http://www.youtube.com/watch?v=mVsSrdEffpY&feature=player_embedded[/video]

Cát BụiThiên Thanh Hi đã thích.
  15. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi tin MrGau chỉ nói đùa thôi, dù có thể không thích hợp, chúng ta không nên chấp nhặt chuyện đó ^^

MrGauDoi3mVe đã thích.
  16. đúng đấy ko nên chấp nhặt, bạn ko nên đùa như thế nữa nhé MrGau :P

17. Nhập khẩu nguyên chiếc tại đâu đấy

18. Không nên động vào Việt Nam làm gì.Chơi vs Việt Nam như chơi vs hổ :P

19. Nó mà ở cạnh mình chắc cho mấy đại tu vào mồm >:)

20. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi xóa bài viết của Mưa Buồn. Tôi biết bạn có ý rất tốt khi trích dẫn nó, nhưng rất tiếc là kẻ viết bài đó có mục đích phản động rõ ràng, tôi cũng không tiện phân tích tại đây, mong khi đọc kĩ lại bạn sẽ nhận ra.
    Cảm ơn bạn và mong lượng thứ!

ILoveMUDoi3mVe đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi