Thông báo Thông báo về zen MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Zen rớt hay không mình cũng thích nghi rất tốt đôi khi còn vui mừng nếu zen ko rớt. Có mỗi cái khó là đánh boss cũng ko rớt đồ full nên hở ra là mình húp thôi. :))

2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nói chung sử dụng ngọc để giao dịch cũng hay anh ạ, vẫn cho 1 số tính năng sử dụng zen như:
    - Auto z trừ phí
    - Pkclear
    Còn những cái khác quy ra ngọc hết =)), mấy em rác DL 200-300 lần rs vỡ mồm hết lúc đó acc thực sự khoẻ sẽ cày dc ngọc :))

PhêConBuom đã thích.
  3. có lẽ nào dân cày zen lại nghỉ =))

Em Về ĐiConBuom đã thích.
  4. ko rớt zen nữa nhưng cho rớt đồ thần thì cũng được đấy.X_X

Em Về ĐiConBuom đã thích.
  5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ko có zen thì cayd nhiều cái khác cậu ạ :D.

Phê thích bài này.
  6. zen lại bt rồi hả ảe :)) bác fan troll làm mấy bố xúc zen chợ ảo.nhanh vl =)) giá cắt cổ cũng xúc :)) bác fan làm thế này khối thằng nhai Sâm ;)

Em Về Đinguyenbacanh84 đã thích.
  7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Rớt ít hơn, 2 ngày ko rs là ko rớt zen.

Phê, Em Về Đixzaixzai92 đã thích.
  8. nó cứ rớt là mình cứ phải nhặt ko rớt đỡ phải nhặt có nhàn hơn không cơ chứ, người tiết kiệm nhìn thây của rơi ko nhặt ko đc thấy lãng phí. :P, cũng đề nghị phan cho ngừng rớt luôn. :D

9. uk, nâng giá trij zen lên chút nữa là đẹp :))

10. Fan mà cho không rơi zen nữa thì arena có đông nghịt luôn ấy chứ :D:D

xzaixzai92 thích bài này.
  11. thanh niên nào top1 đại gia zen lên tiếng phát nào=D>=D>=D>=D>

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình cắm acc chủ yếu ex và nguồn thu cũng từ ex chứ zen chỉ phục vụ cuối tháng vào map đồ thần :))

Phê, BianconeriConBuom đã thích.
  13. từ ss11 nay với giàn siêu cave mới đc áp chót top ngọc 7xx (so với top 1 cách mây chục lần :D), giá như có time đi săn bôss chắc đc gấp đôi.

Phê, Bianconeritocbacvjp đã thích.
  14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Rớt ít gì đâu, chỉ là cảm giác thôi còn nó vẫn thế ko có gì suy giảm.
    Về zen thì hiện tại nói thẳng là rẻ và kiếm được nhiều quá, acc cùi cũng như acc khủng kiếm được như nhau vì thằng cùi cũng ks zen được của thằng khủng.
    Nếu nói có giá thì giá zen đi xuống thì ngọc cũng đi xuống, bây giờ giảm giá trị của zen hay tăng lên đều do fan cả và không thiếu gì chính sách có thể làm tăng hay giảm giá zen.

Anh @fantasymc muốn tăng giá zen thì đơn giản thôi cứ fix mấy vấn đề sau:

- Fix giảm tỉ lệ rớt zen xuống còn 30 - 40%, giảm là giảm cả số lượng và chat lượng trên 1 bãi zen đánh ra luôn. vd đánh 3 con quái rơi 1 bãi zen thì fix đánh 30 con rơi 1 bãi ;)), zen 1 bãi đánh ra 200k fix luôn còn 50k 1 bãi ;))
    - Tăng độ khỏe của quái lên gấp 2-3 là chuẩn ngay. acc cùi là xác định cày được cũng há mồm vì phang chục cái quái mới chết.
    - Fix zen " ai đánh rơi người đấy nhặt " no cùi ks zen của khủng.
    - Fix 1 ngày không rs là không đánh rơi zen luôn cho dù đang online cũng bị anti ko rơi zen, hiện tại thì cứ cắm tầm 47h là out ra vào lại cắm thông 2 ngày nữa vị chi là 4 ngày mới phải rs h fix dù có không out thì mặc định 24h không rs là ko rơi zen :)).

mấy ý kiến này @ConBuom thấy ổn ko anh ;))

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ngày trung bình cứ 100>150ng thì chả mấy chốc top =)).
    Nói j thì nói , acc rác hayko rác thì SVHN vẫn hot nhất làng MU bây giờ. Mình thì thik ADM mở thêm phòng nữa cho AE có nhìu lựa chọn.

16. cái bôi đỏ khả thì hơn còn cái bôi xanh làm thì thay bằng bỏ zen luôn :D

cái này rất quan trọng vì arena phải đc mọi thứ gấp 6 lần trở lên mới đáng hót chứ, đc 4 lần rồi 1 time dân sẽ thấy chỉ để pk rồi hết mục đích, vấn đề chính pk phục vụ cái gì mới tới đc bản chất. Nên cái phòng mới mở phải đc nhiều và dành nhiều ưu ái cho anh em ngồi máy nhiều hơn nó mới có sức hút

tocbacvjp, PhêEm Về Đi đã thích.
  17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vãi Mỹ tho ^:)^ lại đòi mở them phòng

tocbacvjp, xzaixzai92Phê đã thích.
  18. ổn ổn
    bio mà bác fan ra event đại loại kiểu như tân thủ thì.... đảm bảo các amh tài bỏ games vì vợ cũng sẽ bỏ vợ vì games ;)

Em Về Đi thích bài này.
  19. Thánh Fan thả thính tung tóe, Nhiều ae đớp thính rách hết mồm :D :D :D

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mở thêm lấy acc cắm hoa :))
    Tân thủ cũng thế, chủ yếu cày zen vs NNT chứ acc về SV chung cũng có làm j đâu

xzaixzai92Em Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi