Thông báo về việc char CaoBoiThon bị hack

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xitcailonte, 22/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi là chủ acc 857551, char CaoBoiThon. Hôm qua char CBT bị hack pas, sau đó lũ trộm cắp đã onl CBT từ lúc 14h đến đêm mới out ra. Trong khoảng thời gian trên nếu CBT có xúc phạm tới anh em thì tôi có lời xin lỗi và mong anh em bỏ quá cho nhé, vì hôm qua tôi có việc bận mãi tối mới về nhà lên kô nắm được tình hình ra sao.
    Rất mong được sự thông cảm của mọi người.

Vũ Toản
    Char: CaoBoiThon__ SaWoa

2. quá đẹp cho đội bạn =)) =))=)) =))

3. :D anh chấp nhận lời xin lỗi của em =))anh sẽ tha thứ cho em cứ yên tâm mà cầy đi em cố gắng khôn lên đừng để chúng nó lấy mất acc nhé:-"

4. Cai thăng d...g ThuyChi bị a e fem nhiều quá nên ức chế. Bjo chỉ biết vào đây phá đám:))

5. mày đang tự sứong hả nhóc định ăn thêm tiền của nó k ăn được quay sang cắn càn hả.nếu Xin thì Tao Cho 2000 k phải bán acc cho người ta rội lại bày trò kiện cáo thế

6. Riêng thằng ThuyChj đừng có oảng ở đây ku em ah. Cái loại ngu nhất MU mà còn mở mồm ra với anh hả. Mày cầm ThuyChj cũng chỉ làm cảnh thôi ( ah quên, có thể mày làm đc hàng khủng bên x5 đấy )

Last edited: 22/9/10
  7. KiemHan

KiemHan Hiệp Sĩ

Zecool cũng bị hack mà. bọn này dạo này dã man quá.

8. loại này như kiểu con muỗi ngoài màn :-@ đừng ai chấp nó nhé , nhìn thấy là đã buồn nôn rồi ^:)^

9. KiemHan

KiemHan Hiệp Sĩ

ko phải muỗi mà là cặn bã của xã hội ;))

10. lượn về Bản tộc mày đê :)) , cái thằng dân tộc ăn lá Ngón =))

11. lâu lâu giờ mới lại được nghe tiếng chó sủa >:) >:) >:)

12. nó để cái status là " bố đang săn chó Lovely " =)) =)) =)). đc cái đớp trộm thì giỏi, để người ta bắt đc khi nào thì ko còn cái răng nào mà ăn cơm. đến Cháo Khoai còn phù mõm ko húp đc. thế ma cũng " bố đang săn...."
    Mày nên đổi lại là " tao đang đớp trộm như CHÓ " thì hay hơn =))

13. KiemHan

KiemHan Hiệp Sĩ

lại chuẩn bị được nghe bom nổ + chiến tranh roài ;))

14. banban

banban Guest

đi hết rồi kool ơi.mất pass là còn may.không mất luôn nick là may rồi

15. KiemHan

KiemHan Hiệp Sĩ

mẹ kiếp :( tiết kiệm chích góp mãi ko đủ xzen mua cái avtar ông lại nịnh mất :(

16. Lều A Sùng của mày dạo này thế nào, cứ lo mà ngồi oẳng ở đây , ko khéo ở nhà nó đi chặt cây bị mấy thằng bản bên kia ngọn đồi nó
    " hự hự...." cho rồi , về có bầu mày mừng quá hóa điên khi nghĩ đó là của mày thì .... =)) ôi thôi... cái bản mặt Thổ cẩm của thằng
    bên kia đồi :)) =))

17. banban

banban Guest

chiến sự đã xáy ra anh em không liên quan núp hết đi nhá =))

18. cứ sủa tiếp đi.
    sủa 1 tiếng+ sin 1 tiếng anh phọt cho cục mà hớp >:) >:) >:)

19. mua avatar chỗ nào chỉ dùm Dark cái nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi