(Thông báo) Thay đổi quy định reset và relife.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 20/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cuộc chạy đua RS xem ai đến đích relife lần 2 trước mà có cộng dồn rs mất hết thú vị :-"

2. Như thế rs 2k vẫn được rs free anh em cày lên 2k nào :)

3. Xin hỏi bác Fan: Nhân vật rs>2k+400SK, nhưng chỉ muốn relife lấy 4k Point dư, có giữ lại được 400 SK không? Nếu có thì được phép đổi chủng tộc miễn phí: không mất phí bạc, không mất lần rs, không mất nv3, thế Skill thì thế nào?

4. lauxanh

lauxanh Chiến Binh

Anh adm cho em hỏi tại sao em bán được đồ mà ko mua được đồ vậy, bank em có bạc và nó ghi là giao dịch hôm nay được 0 bạc là sao ạ

5. Khi re lfe thì nên cho giư nguyên skill

6. sao ko thuc hien ngay cho sot /1/3 lau wa^^

7. nhân vật relife bị trừ 1500 lần và đc 4k skill nhưng số lần rs > 2k thì số lần chênh lệch đó X10 và đc cộng thêm vào mà . ví dụ bạn 2500 lần , relife còn 500 lần đc + thêm 4k poind dư và 500 lần x 10 = 5k poind nữa . như vậy là hơn PHTS rồi chứ

8. Rs nhân vật đi thì mới tăng đc giới hạn bank :)

9. Chờ PHTS xong được 5k poit dư xong relife được thêm 4k nữa là đẹp lão cho các dân chơi top DK

10. Bác Fan xem cho mở lại mua ngọc = PD ở quản lý để tạo DK a e RS

11. Vote cho việc mở lại việc mua ngọc cho anh em cày cho nhiệt tình

12. Ok em uong ho admin co si nghi nhu vay nhu vay acc moi co gia tri

13. Ý kiến rất hay :))
    A Fan nên xem xét lại việc này :"> cko ae thuận tiện cko việc kày kéo :x

14. Theo tôi relife xong, còn bao nhiu skill bác Fan cho bao lưu để động viên những acc 2k,chứ cày lên 2k cũng tốn kém lắm./.

15. giữ nguyên NV3 chắc giữa nguyên SK, chứ 2k relife đổi chủng mà có 300 sk mất hết thì.................

16. Ở đây Fan cần nói thật chuẩn vấ đề relife song đôi chủng tộc có mất Skil không?
    Vì đây là vấn đề cần nói cho chuẩn tránh nhập nhằng, nó sẽ ảnh hưởng đến quyết định đổi 1500 lần RS hay 1500rs+400skil

====>Theo tôi tạm hiển là không mất nhiệm vụ 3 tức là khôn mất skill. Nhưng Fan không nói rõ lên không dám chắc ... ho ho

17. Fan cũng ko nói là relife đổi chủng sẽ mất SK mà :">
    trước kia hàng năm PHTS đổi chủng vẫn giữ nguyên SK => relife đổi chủng cũng tương tự he he

18. Đọc đi đọc lại thì vẫn kết cái này:

19. adm giống bìnhgatesmu rồi thích là làm . thích là nhích :))

20. Sắp tết nguyên đán rồi
    Bác Fan xem cho lịch x2 hay x3 SK từ 29 đến hết mùng 4 tết nhỉ =))
    có sự kiện hay giải thưởng gì để a e chuẩn bị

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi