Thông báo Thông báo Sự kiện PHTS 1/7/2021

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 17/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình nghĩ cũng sẽ có ng chọn 4hp + 4gst đó ae, tộc thủ cao thì nó lại bá cháy, thủ = đồ full max gc mà máu thì khỏi nghĩ.
    Chuẩn quá ae, ngoài ra qb,mg số món đồ chỉ có 4 món nên giảm giá là hợp lý ^^

2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Không gia cường được thì sao thủ bằng đồ full hả bạn, đồ full nó hơn socket ở dòng vàng (tăng mức giảm sát thương 9%) nó khác hoàn toàn dòng giảm sát thương %.

Thu HiềnHoàng Việt đã thích.
  3. Thằng nào óc chó mới đi chọn cái dòng 10% và nghĩ đi đánh nhau sẽ miss =))

4. update lên ss15 toàn quái thuộc tính khéo dòng ý lại cần :))

5. Áp dụng ntn thì những tộc it người chơi sẽ chả có ac mà đổi nốt .

6. Acc có point vc mà không còn acc vk thì buộc phải chấp nhận xoá point vc hả ak @fantasymc

7. Huyết thần
    12 đồ
    15 lên
    25k bạc phí ( chưa 2k )
    Tổng ~ 29 30 xọi mời ae

8. xoá xong nhăns tin đẻ phục hồi

9. binhnt

binhnt Hiệp Sĩ

Các tộc 4 món ưu tiên thêm khiên thì ok hơn

10. Vd 280 điểm là điểm gì mn

11. Điểm thưởng từ vòng quay may mắn

12. NickClone

NickClone Cư Dân

Đồ sockket ko có dòng 9% gst thì có lên full cũng sida :D
    Hợp với DK :))

Em Về Đi thích bài này.
  13. Nhưng dòng gst ở ô socket nó lại hơn bên full, thêm 4% nữa thì xem như là 4+8. Còn full nó là 4+9.
    Mà máu nhiều, chưa kể mấy dân chơi kết hợp với 2 ring pen thủ nữa.

14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bạn nên tìm hiểu dòng giảm sát thương nó khác( tăng mức giảm sát thương )là gì đã. Còn với bộ Full socket đấu giá hiện nay thì cũng chẳng quá khác biệt mấy. Nó ăn nhau ở dòng vàng, dòng vàng , vàng dòng bạn hiểu ko :D . Và admin cũng không bao giờ cho hàng full socket gia cường được dòng 9% là vì thế, kể cả những Socket nay dung hợp thêm dòng đồ full vào cũng vĩnh viễn không gia cường được.

LeQuyet987Hoàng Việt đã thích.
  15. Ok nếu ae đã nói dòng gst khác với tăng mức gst thì mình ko tranh luận thêm. Tại mỗi ng mỗi hướng quan điểm khác nhau rồi, hihi.

16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đây không phải là quan điểm mà nó là khác nhau hoàn toàn bạn nhé, ngay cả cái tên nó đã khác nhau rồi chứ chưa cần xét đến các yếu tố khác :D . Bạn có thể hỏi 1 số anh em đang mặc đồ full Socket đấu giá vừa rồi và cho cảm nhận về độ chênh lệch khác biệt thực sự của nó ra sao.

17. phải nói là ex sk như loz=)) kể cả lh ex sk. thua hết đồ full gc 9%.

Hoàng ViệtEm Về Đi đã thích.
  18. chưa dc dùng lên vẫn nghĩ ex sk bá. nó chỉ hợp vs dk sum để ăn pc chứ nó gần như là bộ sk bt=))

Em Về Đi thích bài này.
  19. Chắc phải tháo ngọc sk ra để nâng cấp rồi khảm lại nếu tham gia chương trình, chứ đồ linh hồn, thánh thần, hắc thần sk chưa khảm trên sv chắc khó còn bộ nào

LeQuyet987 thích bài này.
  20. Lên ss16 sẽ có dòng vàng cho đồ socket nhé bác, nhưng mà còn rất lâu nưã fan mới up =))

Em Về ĐiLeQuyet987 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi