8 về game Thông Báo " Đóng Cổng Thành "

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzQuyDozZ, 31/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

DK máu tháo wings nên nó mạnh quá chừng meep24

2. Canh cổng thôi :D

3. MasterPie

Muốn bàn luận thì tránh kích bác nhé!

hoangdieu thích bài này.
  4. Thanks đã khoá bài bên kia nhé. K đi đêm nên k biết là wed giờ 23:55 mới bảo trì :))

5. MasterPie

Cái đó lâu lắm lắm rồi :)).

hoangdieu thích bài này.
  6. Người ta chơi là để vui chứ có ham hố lấy số má gì đâu mà mấy chú XQ cmt có vẻ căng thẳng nhỉ.rất thích kiểu khiêu chiến như này có time ,địa điểm cụ thể nên cứ thế mà chiến thôi

hoangdieu thích bài này.
  7. đôi khi nó lố quá =)) đâm nhảm

hoangdieu thích bài này.
  8. gậy sum kia ntn a nghĩa

9. Wing 4 đeo để đẹp thôi mà , chứ cá nhân tôi thấy LM bên XQ kia có wing4 cũng ăn ngập mồm hành khi pk

10. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Cái tên quen vãi beep :(
    Éo nhớ gặp ở đâu rồi :|

11. Được thằng này rất khôn.chụp cái ảnh cố tình che dòng Bạn đã bị tiêu diệt bởi Allibaba và chỉ để hở dòng bạn tiêu diệt..vì alibaba bị chết do fc.công nhận là khôn đấy.có khi đốm lưỡi cũng nên

12. Ngu lại tỏ ra hiểu biết =)) bạn đã bị Tiêu diệt ...... mà đứng 1 chỗ được à =))

OngTienSuTuVanghoangdieu đã thích.
  13. Thì t đang khen mày khôn đấy chứ có nói mày ngu đâu nhể.

14. các a ấy lúc nào chả nhất ông bạn nhỉ =)) ngta hiểu biết lắm đấy ông bạn. hiểu theo kiểu tỏ vẻ ấy =))

15. đây chẳng biết hành ở đâu chứ còn sang BV này chẳng hành ai mà cũng chẳng thấy ai hành mình , nói chung quy lại là buồn , cớ mà như thời Phục Hưng đó hành mấy bạn ở arena đó , sướng cả người ^^

16. cứ noi la dep thoi chứ thật ra thèm thấy mồ =))

17. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Cùng là con ng với nhau nhưng có ng thì làm dc điều mà những thành phần ghen ăn tức ở chẳng bao h làm được, thế nên là nói chuyện nghe mắc cười lắm.
    Thằng thì gọi dcs1 = bố, hơi tí mang dcs1 ra dọa, rồi cuối cũng bố nó cũng nín.
    Thằng thì chuyên cái thói đời chết tỉ lần không thấy ý kiến, rình ng ta chết 1 lần là tự cho mình là vô địch.
    Game này ảo quá làm nhiều thanh niên đang không kiềm chế được cảm xúc, ảo theo game :), thức tỉnh lại đi.

hoangdieu™Wý Tử™ đã thích.
  18. Thanh' áo mới cà mau lắm mồm trẻ ranh đã vào =))
    lại chuản bị 1 điệp khúc cứ làm nhưu tử tế oanh tạc lắm đây =))
    nổ đi .

19. nghe thấy kinh kinh :D Giết được tỷ lần cơ à =))

20. thôi lượn lượn đi , topic nào cũng có dấu răng của con người đó , mà con người đó đã xuất hiện thì chắc chắn sẽ thành 1 topic chuyên chửi bới nhau , tôi cũng rút lui phòng thủ ở nhà thôi , ^^
    sợ chưa ? cậu sợ chứ ta đây đếch sợ , ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi