8 về game Thông báo chiến sự Game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tớ Là Chúc, 13/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Họ hàng *** gì đâu mà hỗn với chả không hỗn :))

2. ý là có các đàn anh ở đây là không được hỗn ý mà :"> =))

3. có văn hoá cũng cần loz gì nói với lại vô văn hoá

4. :D

5. Mày nói thế mà óe bị block a vừa tung tin động chạm đền Fan với Mod mà khóa mịa ID diễn đàn bựa thật :))

6. nguy hiểm nhờ:)
    ở đây ai bằng vai phải lứa vs thằng cha con đ.ĩ mẹ mày. mà mày gọi là đứa:)
    lại còn bày đặt lịch sự vs văn hóa
    2ae nhà mày k có việc gì thì biến ngay khỏi topic của tao..ko tao di zá.i vào mặt h

NguyenTungLinh, gLaditorthanhmn đã thích.
  7. cave chúc ấy ngồi mà đòi ấy vào mặt người khác kìa

8. Anh ko ngờ em điêu ngoa ** thõa đến thế đấy Chúc ạh =))
    Em nói thế con cái nó học theo thì sao, đàn bà thì nội trợ thôi, những việc nặng nhọc cứ để các anh lo cho em@

9. tôi đang bảo với anh bạn chơi game cùng ko lên xen vào chuyện của ng khác thôi .
    còn ai nguy hiểm chắc anh la ng hiểu rõ hơn tôi

10. tự nhiên nó nhao vào như đúng rồi
    lại còn ra vẻ rất nguy hiểm.

11. thật ưự mình ko thích kiểu pk này cho lắm
    1minh Home dám chiến 5G hùng mạnh như thế tại sao 5G ko dám chiến 1vs 1 cùng Home =))

12. Bạn nói như o0o nó toàn chiến với mỗi G chứ nó có giám xé lẻ để pk đâu mà ;;). Mà nó chỉ thích bắt nạt G AET vì yếu nhất mà =))

13. nói chung 5 G liên minh ăn hiếp 1 G ko vẻ vang gì cả mà khoe ra đây =))
    P/S : pk cứ pk thôi đừng lôi lên diễn đàn mất cả vẻ vang :))

14. Vẻ vang là cái gì còn chiến đấu trường kỳ. Chả ai đi ăn hiếp ai mà chính chúng nó tự làm hại tự hạ bản thân mình xuống chứ chẳng ai. Cầm mấy ac top tưởng mình là cao nhất. Nhưng khi xảy ra chiến sự thì b-(

15. ít ra người ta 1 mình vẫn dám bem 5 G hùng mạnh
    ko như ai kia chỉ ăn theo đàn lên mới dám nói thôi :D

[D] A.C.E thích bài này.
  16. Biết là 5 đánh 1 là ko hay nhưng ỷ mạnh hiếp yếu là cái tất nhiên, sao chúng nó ko biết thấy yếu mà té đi.
    Còn thích huênh hoang, ăn hành là đúng chứ còn gì nữa.
    Hơn nữa, chúng nó cầm toàn acc top, đi bem gà 5G kia thì gọi là gì?
    Mở miệng ra là chửi người khác, là chê ít học, là chê nghèo. Từ thằng lớn đến thằng nhỏ, lúc nào cũng tỏ ra bố đời.
    Giờ bị chửi nhiều thì biết đường im, sau đó thì quay lại bảo người khác già mồm.
    Ko bị chúng nó chửi cho như tó cũng khó mà khá đc như bây giờ.

Cái mà gọi là "ít ra người ta 1 mình vẫn dám bem 5 G hùng mạnh", Cái này người ta gọi là ngu, đâm đầu vào tường, lấy trứng chọi đá. Biết mình biết người mới là kẻ thông minh, thức thời.

17. Bán cmn hết acc mà nghỉ cho khỏe !
    Chơi vui , sáng ra chết cmn TM ( bị đấm chay ) , rồi quần áo thì bị xịt sói ! nản thế thì vui *** gì !

18. Câu này đồng chí bé lên suy nghĩ lại cái đấy lên hỏi rõ nguyên nhân nhé. Chứ đừng như trong nhà chưa tỏ ngoài ngõ đã xong.

19. dạo này chỉ thấy HOM núp như chuột.có dám chui ra đâu có ra thì cũng đi gặm nhấm lung tung bị đuổi thì chạy lung tung :v

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi