8 về game Thông báo chiến sự Game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tớ Là Chúc, 13/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. công việc nào cũng vậy cậu à.nếu coi khinh công việc của người khác thì mình k bjo thành công
    làm ra đồng tiền = sức lao động của mình thì dù làm gì ,ở đâu cũng đáng trân trọng
    trong topic này.lời lẽ của tớ chỉ là cách dùng từ hóm hỉnh
    mỗi người có 1 cách hiểu,ko trách cậu đước,nhưng muốn hiểu cậu phải là người trong cuộc hoặc hãy theo dõi hết những cm của mọi người
    một khi đã lên dien đàn,cộng đồng mạng mà không được số đông ủng hộ thì sẽ bị tẩy chay ngay

2. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

AE mình chán nhì đợi mãi DK Home lên để PK mà chỉ là DK buff máu :))

3. bỗng nhận ra hương ổi phả vào trong gió se
    sương trùng chình qua ngõ,Hình như HOME thua rồi :)

4. có lẽ nào, a ấy bận trong con gái:)) xong ngủ quên:))
    đêm qua haiz thật^^

5. Để hôm nào e về e lấy è cave lại cho dk a :))

Ngọc Final thích bài này.
  6. Yêu cầu anh tung cái ảnh hôm anh em mình chụp để anh em biết được bộ mặt thật của anh :D

7. đề nghị ae home onl đông đông tý,và thực hiện các chiến thuật như các anh nói,chứ các anh nói cứ như gãi vào Mông em ý, cầm DontGame 1 tuần rồi mà ngoài thằng lucifer ra thấy éo ai chịu nhiệt được toàn alt f4 với lại im lặng quỳ là thế nào. Chắc Hoanpk lại bận bịu ít hôm ấy mà. Lúc nào G anh ấy hổ báo là anh ấy có mặt. Lúc G anh ấy thất thế là anh ấy đều bận bịu =)).

Thu Muộn thích bài này.
  8. .uk.vì mình kũng dân tha hương nên có ý kiến tý.hj.chơi game có pk mới vui.up cho ae chiến để theo dõi chiến sư.
    P@. mình là gà nên đứng xem thôi.hjhj

9. nói xong thì soi gương cậu ơi

10. lóng thế lày mà cứ lôi nhau ra bem thế lày ^:)^ cuộc chiến biển đông đang nóng đấy... theo dõi cập nhật thôi >:D<

11. Em xin lỗi anh trai khoai bé chứ con QuanNgoc8x của bác nói Soul Hu0ngNgan ngu ngốc, óc chó...này nọ là em dựng chuyện chắc?

12. Toàn ra bãi của mấy em gà ngoài công viên Thủ Lệ cày max lever rồi mới dám lon ton chạy vào trong =))

13. 0 liên quan nhừng chửi nhau trong game,chuyện game lôi nhau ra diễn đàn ầm ĩ lên.. người trong cuộc thì 0 rõ chữ người ngoài ....#:-s

14. suol huongngan mà vào tay a là bá đạo ngay phú oi
    suol đấy ma để bem chét thì hơi phí

15. già mà lắm mồm

16. 0 ljen quan mà củng 0 bjet chuyện gj trên arena.. nhưng nghe nhưng câu của những đứa jt tuoj thấy ngứa taj... ngoaj doj 0 bjet dám chạm đến soj long của aj 0 mà hống vaj

17. mục đích của bạn vào topic này là gì:))
    vẳng nghe ch.ó sủa bên tại
    ngoảnh đi ngoảnh lại hóa ra cạnh mình

18. nhưng e đâu đã già;))

già biết thân biết phận chứ:)

19. voj phong cách của bạn thj toj tjn cuộc sống bạn *** có bản ljnh nên dựa vào game thể hjen.. hết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi