8 về game Thông báo chiến sự Game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tớ Là Chúc, 13/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có sao ko mày vì kai slot arena mà có 1 thời gian mày kung vào gui CT đấy

2. vâng..tổ quốc xin ghi nhận tấm lòng của bạn
    mấy căm mừn trên thì bạn mồm 5 miệng mười.. bây giờ bạn lại nói chính sự ở đây
    bạn thật là đạo đức giả VL..nếu bạn nói nào là dành time mà hướng về TQ xin lỗi bạn là hướng về VN chứ bọn này đé.o bjo hướng về TQ là thứ nhất
    thứ 2.: bạn thật sự có lòng vs tổ quốc thế bạn đã đé.o vào đây mà la liếm rồi
    Đạo đức giả VL

NguyenTungLinhNgọc Final đã thích.
  3. nhớ dai vkl :))

4. hôm nay còn thấy bạn cày ẽxc aida2 p1 bị yendieu bem cho trốn sang3
    mà bạn còn mở mồm ra là tổ quốc...mời bạn hướng về TQ nhé
    còn đây là VN

5. Xin lỗi a e tí :D nhưng lỡ cmt ở đây có bị a e ghét mà truy sát ko đó !

6. cave chúc nói ít thôi ko bi cno làm tập thể bgio

™¯Çậµ—Ú†¯™ thích bài này.
  7. Chưa có giấy gọi nhập ngũ, có là cũng đi đấy :D

8. *** nó là con suol ThongJin tao lạ *** gì giả tạo

9. [​IMG]

10. cái này bạn nên nói về guild bạn
    toàn anh tài....thuộc dạng xứng danh anh hùng..bá chủ xyz abc này nọ
    thì toi cũng k có rảnh lập cái pic này

11. e cũng k muốn nói nhiều thế đâu
    nhưng thật sự e nghe mà ngứa ass quá

12. như anh rất là hay
    trong cái topic này..chơi vs ai..thíck ai..đứng về phía ai thì k nên thích ra mặt:)
    hiểu ý e chứ

13. [​IMG]

14. tôi chủ g aet nói cho cu biet đầu đuôi các g lm thì không biết nhưng g home pk voi aet la do cau am pk voi home cụ thể là người hùng luci. sum của aet co bull cho cậu ấm. luci chay qua bãi aet bảo giúp cậu ấm pc thì tao cho cả g nghỉ luôn..vậy là từ đó aet đc nghỉ cày thôi.

NguyenTungLinh thích bài này.
  15. cuối tháng này e phải thu xếp để cầy top rồi =))

16. Anh biết,anh biết là trong topic này không ai đồng tình vs y kiến của em. Nhưng anh thì khác :D. Có những quan điểm a đồng tình với em 100%. Nhưng 1 vài cái ko.

Cầm Hu0ngNgan bup cho N01pk và king chính là a. Cầm onlygame và xuka bup pc cho Nam cậu ấm cũng ko ai khác ngoài a.
    là vì ngoài đời họ là những người ae của a,khi a khó khăn a thấy sự giúp đỡ của họ,của a trai a sontana. Khi a buồn a thấy có họ cạnh. Nên khi họ bị bem thì a ko thể đứng nhìn :). A không quá đam mê nhưng MU là 1 phần của cs a,vậy nên a cần làm điều ý nghĩa. Đó là lý do tham chiến của a chứ k phải vì a bị bem nên mới tham chiến :D. Và a nghĩ là với lời nói + hành động + tính cách của a thì a chưa thấy ai chê trách phàn nàn,từ anh em thân đến bạn bè quen biết. V1 và bighouse tham chiến không phải xuất phát từ yendieu mà là từ a ^^. Đấy là cái quan điểm duy nhất a ko đồng ý kiến vs em thôi :D.

Mục đích a Chúc lập topic k phải vì xưng bá anh hùng khi có được LM mạnh nhất MU. Mà là vì bọn a cùng có 1 suy nghĩ chung 1 nhận xét chung về G Home. Vậy thôi Quý à :D.
    A Hiểu là em đứng giữa nên cảm thấy không hay ho gì khi lôi nhau ra bêu trên diễn đàn :D. Nhưng bọn a chỉ muốn nói cho mấy tênG Home biết là. Bọn nó mạnh đấy,nhưng không phải vô địch. Nên đừng có dở cái thói sống chó ra trong cái MU này.

17. a hiểu mà
    a ko thích bên nào cả a trung lập vì guid nào a cũng co n` quen cả
    a chỉ vao đây chem gió+xin gạch
    p/s: ae co gạch cứ ném tẹt nhé ( đang xây nhà thiêu tiền mua gạch)

Tớ Là Chúc thích bài này.
  18. Minh nó nói chuẩn đấy...kon nhớ có hôm ** chúc alo bảo anh ơi home nó sin hòa.nhưng ngược lại ko đc ks kundun k7 của chúng nó.a là ko có hòa gì cả,thàng nào đã ghét thì ghét ra mặt luôn.kể cả la ko có LM 5gui thì CT & SR vẫn chiến với home lâu lắm rồi tôi kung~ phải công nhận là home rất mạnh.manh như TQ bây giờ...

19. Thằng này nói chuẩn ;)). Cái con HươngNice nó mượn cớ sum Xuka buf CauAm lên nó quay lại bem cả G nói cái gì nó không nghe nó thích thể hiện lên thôi AET đành phải chiến. Chứ không như mấy thằng oé hiểu nguyên nhân thế nào phát biểu lôm côm.
    Chốt lại một câu Home đi ra đường vênh mặt lên không thèm nhìn ai ra gì, thấy ai động vào tý là bem cả G phá cả bãi. Thế lên các cụ đã bảo rồi " ăn quả nhớ kẻ trồng cây" " sống biết trước biết sau thì ae nó nể còn không thì đến trẻ con nó cũng tụt quần không thèm chào

20. chắc ở đơn vị ngư dân ah? thưa với đồng chí ngoài csb va kiem ngư vn thì chưa có đơn vị nào tham gia chấp pháp ngoài biển đông cả..ko biết cầm súng ngày nào ko mà nổ to ghê..mình. bên quân đội mà chưa thấy động tĩnh gì các bạn trẻ ở ngoài cứ như đúng rồi..có khi lại theo bọn phản động đi biểu tình ấy chứ..chém vkl

21. cái này hay này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi